Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

YYT-T453 Tufafin Kariya Anti-Acid Da Tsarin Gwajin Alkali

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙa'idar aiki

Ana amfani da hanyar gudanar da aiki da na'urar lokaci ta atomatik don gwada lokacin shigar masana'anta na kayan kariya na acid da alkali.Ana sanya samfurin a tsakanin manyan na'urorin lantarki na sama da na ƙasa, kuma ana haɗa waya mai sarrafawa zuwa takarda na lantarki na sama kuma yana hulɗa da saman saman samfurin.Lokacin da abin ya faru, ana kunna kewayawa kuma lokacin yana tsayawa.

Tsarin kayan aiki

Tsarin kayan aikin ya ƙunshi sassa masu zuwa:

1. Upper electrode sheet 2. Ƙananan lantarki takardar 3. Gwaji akwatin 4. Control panel

Tsarin kayan aiki

Ma'aunin Fasaha

1. Tsawon lokacin gwaji: 0~99.99min

2. Ƙimar ƙira: 100mm × 100mm

3. Samar da wutar lantarki: AC220V 50Hz

4. Gwajin yanayi: zazzabi (17~30) ℃, dangi zafi: (65± 5)%

5. Reagents: Ya kamata a gwada tufafin kariya na acid tare da 80% sulfuric acid, 30% hydrochloric acid, 40% nitric acid;Ya kamata a gwada tufafin kariya na alkali tare da 30% sodium hydroxide;Tufafin kariya na acid mara amfani yakamata ya zama 80% sulfuric acid, 30% hydrochloric acid, 40% nitric acid, da 30% sodium hydroxide an gwada su.

Ma'auni masu dacewa

GB24540-2009 Tufafin kariya Acid-tushen sinadarai Tufafin kariya Shafi A

Shirya samfurin

1. Samfura: Ga kowane bayani na gwaji, ɗauki samfurori 6 daga tufafin kariya, ƙayyadaddun shine 100mm × 100m,

Daga cikin su, 3 samfurori ne marasa daidaituwa kuma 3 samfurori ne na haɗin gwiwa.Ya kamata kabu na samfurin da aka yi amfani da shi ya kasance a tsakiyar samfurin.

2. Misalin wankin: duba GB24540-2009 Karin bayani K don takamaiman hanyoyin wanki da matakai

Hanyar gwaji

1. Haɗa wutar lantarki na kayan aiki tare da wutar lantarki da aka kawo kuma kunna wutar lantarki.

2. Yada da shirye samfurin lebur tsakanin babba da ƙananan lantarki faranti, sauke 0.1 ml na reagent daga zagaye rami tare da conductive waya zuwa saman da samfurin, da kuma danna "Fara / Tsayawa" button a lokaci guda don fara. lokaci.Don samfurori tare da sutura, ana sanya waya mai gudanarwa a cikin sutura kuma an jefar da reagents akan sutura.

3. Bayan shigar ciki ya faru, kayan aiki ta atomatik yana dakatar da lokaci, alamar shigar azzakari yana kunne, ƙararrawa ta yi sauti.A wannan lokacin, ana rubuta lokacin da ya tsaya.

4. Ware na'urorin lantarki na sama da na ƙasa kuma danna maɓallin "sake saiti" don mayar da yanayin farko na kayan aiki.Bayan an yi gwajin guda ɗaya, a tsaftace abin da ya rage a kan lantarki da waya mai ɗaukar nauyi.

5. Idan akwai wani yanayi na bazata yayin gwajin, zaku iya danna maɓallin "Fara / Tsayawa" kai tsaye don dakatar da lokacin kuma ba da ƙararrawa.

6. Maimaita matakai 2 zuwa 4 har sai an yi duk gwaje-gwaje.Bayan an gama gwajin, kashe wutar kayan aikin.

7. Sakamakon lissafin:

Don samfurori marasa daidaituwa: ana yin alamar karatun a matsayin t1, t2, t3;lokacin shiga

lokacin shiga

Don samfurori tare da sutura: an rubuta karatun a matsayin t4, t5, t6;lokacin shiga

lokacin shiga2

Matakan kariya

1. Maganin gwajin da aka yi amfani da shi a cikin gwajin yana da lalata sosai.Da fatan za a kula da aminci kuma ku ɗauki matakan kariya yayin gwajin.

2. Yi amfani da dropper don pipette maganin gwajin yayin gwajin.

3. Bayan gwajin, tsaftace saman benci na gwajin da kayan aiki a cikin lokaci don hana lalata.

4. Dole ne kayan aikin ya kasance ƙasa da dogaro.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana