Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Gwaji na asali

 • YYZ01 Mai yankan Samfurin Da'irar

  YYZ01 Mai yankan Samfurin Da'irar

  An yi amfani dashi don samfurin kowane nau'i na yadudduka da sauran kayan;Don auna yawan masana'anta a kowane yanki na yanki.GB/T4669;ISO3801;BS2471;ASTM D3776;IWS TM13.Samfurin YYZ01A YYZ01B YYZ01C YYZ01F Hanyar Samfurin Magana Manual Manual Electronic Duk aluminum gami stamping gyare-gyaren Samfurin diamita (yanki) ∮140mm ∮112.8mm (100cm2) ∮38mm2) 5mm 0 ~ 5mm Kauri na musamman ...
 • YY511B Madubin Dinsity Fabric

  YY511B Madubin Dinsity Fabric

  Ana amfani da shi don auna yawan saƙa na kowane nau'in auduga, ulu, hemp, siliki, masana'anta na fiber na sinadarai da yadudduka da aka haɗa.GB / T4668, ISO7211.2 1. Zaɓaɓɓen kayan ƙera kayan ƙirar aluminium da aka zaɓa;2. Sauƙaƙan aiki, haske da sauƙin ɗauka;3. Zane mai ma'ana da kyakkyawan aiki.1. Girman girma: sau 10, sau 20 2. Lens motsi kewayon: 0 ~ 50mm,0 ~ 2Inch 3. Ƙimar mafi ƙarancin mai mulki: 1mm, 1/16inch 1. Mai watsa shiri-1 Saita 2.Magnifier Lens- sau 10: 1 PC 3.M...
 • Gwajin Formaldehyde Textile YY201

  Gwajin Formaldehyde Textile YY201

  Ana amfani da shi don saurin tantance abun ciki na formaldehyde a cikin yadi.GB/T2912.1, GB/T18401, ISO 14184.1, ISO1 4184.2, AATCC112.1. Kayan aiki yana ɗaukar nunin hoto na 5 ″ LCD da firinta na thermal na waje azaman nuni da kayan fitarwa, a fili nuna sakamakon gwajin da kuma faɗakarwa a cikin aiwatar da aiki, firinta na thermal na iya sauƙin buga sakamakon gwajin don rahoton bayanai da adanawa;2. Hanyar gwajin tana ba da yanayin photometer, duban tsawon zango, ƙididdigar ƙididdiga, bincike mai ƙarfi da yawa ...
 • YY141D Dijital Fabric Ma'aunin Kauri
 • YY141A Dijital Fabric Ma'aunin Kauri

  YY141A Dijital Fabric Ma'aunin Kauri

  An yi amfani da shi don auna kauri na kayan daban-daban ciki har da fim, takarda, yadi, da sauran kayan bakin ciki na uniform.GB/T 3820, GB/T 24218.2, FZ/T01003, ISO 5084: 1994.1. Ma'auni na kauri kewayon: 0.01 ~ 10.00mm 2. Matsakaicin ƙimar ƙima: 0.01mm 3. Pad yanki: 50mm2, 100mm2, 500mm2, 1000mm2, 2000mm2 4. Matsalolin matsa lamba: 25CN, 2, 50CN 200CN 5. Lokacin matsa lamba: 10s, 30s 6. Saukowar ƙafar ƙafa: 1.72mm/s 7. Lokacin matsa lamba: 10s + 1S, 30s + 1S.8. Girma:...
 • YY111 Gwajin Tsawon Yarn Fabric

  YY111 Gwajin Tsawon Yarn Fabric

  An yi amfani da shi don gwada tsayin elongation da ƙimar raguwar yarn da aka rarraba a cikin masana'anta a ƙarƙashin yanayin ƙayyadaddun tashin hankali.Ikon nunin allon taɓa launi, yanayin aiki na menu.FZ/T01091,FZ/T01093.1. Ƙimar wutar lantarki: 220V,50HZ,100W 2.Tension nuni da daidaito: 0 ~ 199.9± 0.02CN 3. Tsawon tsayi: 10 ~ 1000mm, rarraba darajar 1mm 4. Girma: 1400 × 160 × 190mm (L × W × 190mm) H) 5. Nauyi: 15kg
 • Mitar YY28 PH

  Mitar YY28 PH

  Haɗin ƙirar ɗan adam, mai sauƙin aiki, maɓallin taɓawa, madaidaicin madaidaicin wutar lantarki, babban allon LCD, kowane wuri yana inganta.GB/T7573, 18401, ISO3071, AATCC81, 15, BS3266, EN1413, JIS L1096.1. Ma'auni na PH: 0.00-14.00pH 2. Ƙaddamarwa: 0.01pH 3. Daidaitawa: ± 0.01pH 4. mV ma'auni: ± 1999mV 5. Daidaitawa: ± 1mV 6. Yanayin zafin jiki (℃): .0-10 zuwa +80 ℃ na ɗan gajeren lokaci, har zuwa 5 minutes) Resolution: 0.1 ° C 7. Zazzabi ramuwa (℃): atomatik / m ...
 • YY-12P 24P Yanayin Zazzabi Mai Ruwa

  YY-12P 24P Yanayin Zazzabi Mai Ruwa

  Wannan inji wani nau'i ne na rini na zafin jiki na yau da kullun kuma yana aiki mai dacewa sosai na gwajin launi na al'ada, yana iya ƙara gishiri tsaka tsaki, alkali da sauran abubuwan ƙari a cikin tsarin rini, ba shakka, ya dace da auduga na yau da kullun, wanke-wanke sabulu, bleaching. gwadawa.1.A amfani da zafin jiki: dakin zafin jiki (RT) ~ 100 ℃.2. Yawan kofuna: 12 kofuna / 24 kofuna (rami guda).3.Heating yanayin: lantarki dumama, 220V guda lokaci, ikon 4KW.4. Gudun oscillation 50-200 sau / min, bebe desi ...
 • YY-3A Mitar Farin Farin Dijital

  YY-3A Mitar Farin Farin Dijital

  An yi amfani da shi don ƙayyade fari da sauran kayan gani na takarda, takarda, takarda, ɓangaren litattafan almara, siliki, yadi, fenti, fiber na sinadari na auduga, kayan gini na yumbu, yumbu yumbu, sinadarai na yau da kullun, sitaci na gari, kayan albarkatun filastik da sauran abubuwa.FZ/T 50013-2008, GB/T 13835.7-2009, GB/T 5885-1986, JJG512, FFG48-90.1. Yanayin yanayi na kayan aiki yana daidaitawa ta hanyar tacewa;2. Kayan aiki yana ɗaukar fasahar microcomputer don cimma ci gaba ta atomatik ...
 • YY-3C PH Mita

  YY-3C PH Mita

  Ana amfani dashi don gwajin pH na masks daban-daban.GB / T 32610-2016 GB / T 7573-2009 1. Matsayin kayan aiki: 0.01 matakin 2. Ma'auni: pH 0.00 ~ 14.00pH;0 ~ + 1400 mv 3. Resolution: 0.01pH,1mV,0.1℃ 4. Matsakaicin ramuwa: 0 ~ 60 ℃ 5. Kuskuren naúrar lantarki na asali: pH ± 0.05pH, mV± 1% (FS) 6. Kuskuren asali na kayan aiki: ± 0.01pH 7. Na'urar shigar da na'urar lantarki na yanzu: ba fiye da 1 × 10-11A 8. Ƙaƙƙarfan shigarwar na'urar lantarki: ba kasa da 3 × 1011Ω 9. Kuskuren maimaita na'urar lantarki: pH 0.05pH, mV. ..
 • YY02A Samfurin atomatik

  YY02A Samfurin atomatik

  An yi amfani da shi don yin samfurori na wasu siffofi na yadudduka, fata, nonwovens da sauran kayan.Ana iya tsara ƙayyadaddun kayan aiki bisa ga buƙatun mai amfani.1. Tare da Laser sassaƙa mutu, samfurin yin gefen ba tare da burr, m rayuwa.2.Equipped tare da maɓallin farawa sau biyu, kuma an sanye shi da na'urorin kariya masu yawa, don haka mai aiki zai iya hutawa.1. Wayar hannu bugun jini: ≤60mm 2. Matsakaicin fitarwa: ≤10 ton 3. Kayan aiki mai goyan baya mutu: 31.6cm * 31.6cm 7. Samfurin shiri t ...
 • YY02 Nauyin Samfurin Samfurin Cutter

  YY02 Nauyin Samfurin Samfurin Cutter

  An yi amfani da shi don yin samfurori na wasu siffofi na yadudduka, fata, nonwovens da sauran kayan.Ana iya tsara ƙayyadaddun kayan aiki bisa ga buƙatun mai amfani.1. Tare da shigo da wuka mutu, samfurin yin gefen ba tare da burr ba, rayuwa mai dorewa.2. Tare da na'urar firikwensin matsa lamba, matsa lamba na samfur da lokacin matsa lamba na iya daidaitawa da saitawa ba da gangan ba.3 Tare da shigo da panel na musamman na aluminum, maɓallan ƙarfe.4. An sanye shi da maɓallin farawa biyu, kuma sanye take da na'urar kariya da yawa, bari o ...
12Na gaba >>> Shafi na 1/2