Kayayyaki

  • (China) YYP-50 Mai Gwajin Tasirin Haske Mai Tallafawa Kawai

    (China) YYP-50 Mai Gwajin Tasirin Haske Mai Tallafawa Kawai

    Ana amfani da shi don tantance ƙarfin tasirin (katako mai goyan baya kawai) na kayan da ba na ƙarfe ba kamar filastik masu tauri, nailan mai ƙarfafawa, filastik mai ƙarfafa fiber gilashi, yumbu, dutse mai siminti, kayan lantarki na filastik, da kayan rufi. Kowane takamaiman tsari da ƙira yana da nau'ikan guda biyu: nau'in lantarki da nau'in bugun kira: injin gwajin tasirin bugun kira yana da halaye na babban daidaito, kyakkyawan kwanciyar hankali da babban kewayon aunawa; injin gwajin tasirin lantarki yana amfani da fasahar auna kusurwar zagaye, banda duk fa'idodin nau'in bugun kira, yana iya aunawa ta hanyar dijital da nuna ƙarfin karyewa, ƙarfin tasiri, kusurwar ɗagawa kafin hawa, kusurwar ɗagawa, da matsakaicin ƙimar rukuni; yana da aikin gyara asarar kuzari ta atomatik, kuma yana iya adana saitin bayanai na tarihi guda 10. Ana iya amfani da wannan jerin injunan gwaji don gwaje-gwajen tasirin katako masu tallafi a cibiyoyin bincike na kimiyya, kwalejoji da jami'o'i, cibiyoyin duba samarwa a kowane mataki, masana'antar samar da kayayyaki, da sauransu.

  • Gwajin Tasirin Izod na YYP-22

    Gwajin Tasirin Izod na YYP-22

    Ana amfani da shi don tantance ƙarfin tasirin (Izod) na kayan da ba na ƙarfe ba kamar filastik masu tauri, nailan mai ƙarfi, filastik mai ƙarfafa fiber gilashi, yumbu, dutse mai siminti, kayan lantarki na filastik, kayan rufi, da sauransu. Kowane takamaiman tsari da ƙira yana da nau'ikan biyu: nau'in lantarki da nau'in bugun kira: injin gwajin tasirin bugun kira yana da halaye na babban daidaito, kyakkyawan kwanciyar hankali da babban kewayon aunawa; injin gwajin tasirin lantarki yana amfani da fasahar auna kusurwar zagaye, banda duk fa'idodin nau'in bugun kira, yana iya aunawa ta hanyar dijital da nuna ƙarfin karyewa, ƙarfin tasiri, kusurwar ɗagawa kafin hawa, kusurwar ɗagawa, da matsakaicin ƙimar rukuni; yana da aikin gyara asarar kuzari ta atomatik, kuma yana iya adana saitin bayanai na tarihi guda 10. Ana iya amfani da wannan jerin na'urorin gwaji don gwaje-gwajen tasirin Izod a cibiyoyin bincike na kimiyya, kwalejoji da jami'o'i, cibiyoyin duba samarwa a kowane mataki, masana'antar samar da kayayyaki, da sauransu.

  • YYP–JM-G1001B Mai Gwajin Abubuwan da ke Cikin Carbon Baƙi

    YYP–JM-G1001B Mai Gwajin Abubuwan da ke Cikin Carbon Baƙi

    1. Sabbin haɓakawa na Smart Touch.

    2. Tare da aikin ƙararrawa a ƙarshen gwajin, ana iya saita lokacin ƙararrawa, kuma ana iya saita lokacin iskar nitrogen da oxygen. Kayan aikin yana canza iskar gas ta atomatik, ba tare da jiran makullin da hannu ba

    3.Aikace-aikace: Ya dace da tantance yawan sinadarin carbon a cikin polyethylene, polypropylene da polybutene robobi.

    Sigogi na Fasaha:

    1. Yanayin zafin jiki:RT ~1000
    2. 2. Girman bututun konewa: Ф30mm*450mm
    3. 3. Abin dumama: waya mai juriya
    4. 4. Yanayin nuni: Allon taɓawa mai faɗin inci 7
    5. 5. Yanayin sarrafa zafin jiki: Ikon PID mai shirye-shirye, sashin saita zafin ƙwaƙwalwa ta atomatik
    6. 6. Wutar Lantarki: AC220V/50HZ/60HZ
    7. 7. Ƙarfin da aka ƙima: 1.5KW
    8. 8. Girman mai masaukin baki: tsawon 305mm, faɗi 475mm, tsayi 475mm
  • Samfurin Dumbbell na jerin YYP-XFX

    Samfurin Dumbbell na jerin YYP-XFX

    Takaitaccen Bayani:

    Samfurin nau'in dumbbell na jerin XFX kayan aiki ne na musamman don shirya samfuran nau'in dumbbell na kayan da ba na ƙarfe ba ta hanyar sarrafa injina don gwajin tensile.

    Matsayin Taro:

    Daidai da GB/T 1040, GB/T 8804 da sauran ƙa'idodi kan fasahar samfurin da ke da ƙarfi, buƙatun girma.

    Sigogi na Fasaha:

    Samfuri

    Bayani dalla-dalla

    Injin yanka (mm)

    rpm

    Sarrafa samfura

    Mafi girman kauri

    mm

    Girman farantin aiki

    (L×W)mm

    Tushen wutan lantarki

    Girma

    (mm)

    Nauyi

    (Kg)

    Dia.

    L

    XFX

    Daidaitacce

    Φ28

    45

    1400

    145

    400×240

    380V ±10% 550W

    450×320×450

    60

    Ƙara Girma

    60

    160

     

  • Ma'aunin Gudun Narkewar YYP-400A

    Ma'aunin Gudun Narkewar YYP-400A

    Ana amfani da ma'aunin kwararar narkewa don kwatanta aikin kwararar polymer na thermoplastic a cikin yanayin ƙazanta na kayan aikin, wanda aka yi amfani da shi don tantance ƙimar kwararar narkewar taro (MFR) da ƙimar kwararar narkewar narkewa (MVR) na resin thermoplastic, duka sun dace da zafin narkewa mai yawa na polycarbonate, nailan, filastik fluorine, polyaromatic sulfone da sauran robobi na injiniya, Hakanan ya dace da polyethylene, polystyrene, polypropylene, resin ABS, resin polyformaldehyde da sauran yanayin narkewar filastik...
  • (China) YYP-400B Mai Rage Guduwar Narkewa

    (China) YYP-400B Mai Rage Guduwar Narkewa

    Ana amfani da ma'aunin kwararar narkewa don kwatanta aikin kwararar polymer na thermoplastic a cikin yanayin ƙazanta na kayan aikin, wanda aka yi amfani da shi don tantance ƙimar kwararar narkewar taro (MFR) da ƙimar kwararar narkewar narkewa (MVR) na resin thermoplastic, duka sun dace da zafin narkewa mai yawa na polycarbonate, nailan, filastik fluorine, polyaromatic sulfone da sauran robobi na injiniya, Hakanan ya dace da polyethylene, polystyrene, polypropylene, resin ABS, resin polyformaldehyde da sauran yanayin narkewar filastik...
  • YYS-100 Constant Temperature&Danshi Chamber(0℃)

    YYS-100 Constant Temperature&Danshi Chamber(0℃)

    I. Taƙaitaccen Bayani: Sunan Kayan Aiki Ɗakin Gwaji Mai Zafin Jiki & Danshi Mai Tsayi Lambar Samfura: YYS-100 Girman ɗakin studio na ciki (D*W*H) 400×450×550mm Girman gabaɗaya (D*W*H) 9300×9300×1500mm Tsarin Kayan Aiki Ɗaki ɗaya a tsaye Sigar Fasaha Tsarin Zafin Jiki 0℃~+150℃ Sake sanyaya mataki ɗaya Canjin zafin jiki ≤±0.5℃ Daidaiton zafin jiki ≤2℃ Yawan sanyaya 0.7~1℃/min (matsakaici) Yawan dumama 3~5℃/min (matsakaici) Yanayin zafi 10%-98%R...
  • (Sin) YYS-250 Ɗakin Zafin Jiki da Danshi Mai Daidaito (-40℃)

    (Sin) YYS-250 Ɗakin Zafin Jiki da Danshi Mai Daidaito (-40℃)

    I. Taƙaitaccen Bayani: Sunan Kayan Aiki Ɗakin gwaji mai zafi da danshi Mai iya daidaitawa Lambar Samfura: YYS-250 Girman ɗakin studio na ciki (W*H*D) 460*720*720mm Girman gabaɗaya (W*H*D) 1100*1900*1300mm Tsarin kayan aiki Ɗaki ɗaya a tsaye Sigar fasaha Tsarin zafin jiki -40℃~+150℃ Sake sanyaya mataki ɗaya Canjin zafin jiki ≤±0.5℃ Daidaiton zafin jiki ≤2℃ Yawan sanyaya 0.7~1℃/min (matsakaici) Yawan dumama 3~5℃/min (matsakaici) Matsakaicin danshi 20%-98...
  • (Sin) YY 8102 Maƙallin Samfurin Pneumatic

    (Sin) YY 8102 Maƙallin Samfurin Pneumatic

    Amfani da injin huda huhu: Ana amfani da wannan injin don yanke kayan gwajin roba na yau da kullun da makamantansu kafin gwajin juriya a masana'antun roba da cibiyoyin bincike na kimiyya. Kula da huhu, mai sauƙin aiki, da sauri, tanadin aiki. Babban sigogi na injin huda huhu 1. Tsarin tafiya:0mm ~ 100mm 2. Girman tebur:245mm×245mm 3. Girma:420mm×360mm×580mm 4. Matsin aiki:0.8MPm 5. Kuskuren lanƙwasa na na'urar daidaitawa mai layi ɗaya shine ±0.1mm Pneumatic p...
  • (China) Ma'aunin Kauri na Roba na YY F26

    (China) Ma'aunin Kauri na Roba na YY F26

    I. Gabatarwa: An yi amfani da ma'aunin kauri na roba da maƙallin tushe na marmara da tebur, ana amfani da shi don gwada kauri na filastik da fim, karanta nunin tebur, bisa ga na'urar. II. Babban ayyuka: Kauri na abin da aka auna shine sikelin da mai nuna alama ya nuna lokacin da aka manne faifan layi ɗaya na sama da ƙasa. III. Ma'aunin Tunani: ISO 3034-1975(E), GB/T 6547-1998, ISO3034:1991, GB/T 451.3-2002, ISO 534:1988, ISO 2589:2002(E), QB/T 2709-2005, GB/T2941-2006, ISO 4648-199...
  • (China) YY401A Murhun Tsufa na Roba

    (China) YY401A Murhun Tsufa na Roba

    1. Aikace-aikace da halaye

    1.1 Ana amfani da shi galibi a cikin sassan bincike na kimiyya da masana'antu kayan filastik (roba, filastik), rufin lantarki da sauran kayan gwaji na tsufa. 1.2 Matsakaicin zafin aiki na wannan akwatin shine 300℃, zafin aiki na iya kasancewa daga zafin ɗaki zuwa mafi girman zafin aiki, a cikin wannan kewayon za a iya zaɓar shi yadda aka ga dama, bayan an zaɓi shi ta hanyar tsarin sarrafawa ta atomatik a cikin akwatin don kiyaye yanayin zafi akai-akai. 18 1715 16

  • (Sin) YY-6005B Ross Flex Tester

    (Sin) YY-6005B Ross Flex Tester

    I. Gabatarwa: Wannan injin ya dace da gwajin lanƙwasa kusurwar dama na samfuran roba, tafin ƙafa, PU da sauran kayayyaki. Bayan miƙewa da lanƙwasa kayan gwajin, duba matakin raguwa, lalacewa da fashewa. II. Manyan ayyuka: An sanya kayan gwajin tsiri na tafin ƙafa a kan injin gwajin juyawa na ROSS, ta yadda ginshiƙin ya kasance kai tsaye sama da tsakiyar shaft mai juyawa na injin gwajin juyawa na ROSS. Injin gwajin juyawa na ROSS ne ya tura kayan gwajin zuwa c...
  • (China) YY-6007B EN Bennewart Flex Tester

    (China) YY-6007B EN Bennewart Flex Tester

    I. Gabatarwa: An sanya samfurin gwajin tafin ƙafa a kan injin gwajin EN zigzag, ta yadda ramin ya faɗi akan injin gwajin EN zigzag yana sama da tsakiyar shaft mai juyawa. Injin gwajin EN zigzag yana tura yanki na gwajin ya shimfiɗa (90±2)º zigzag akan shaft. Bayan isa ga takamaiman adadin gwaje-gwaje, ana lura da tsawon tsayin samfurin gwajin don aunawa. An kimanta juriyar naɗewa tafin ƙafa ta hanyar ƙimar girman yankewa. II. Babban ayyuka: Gwaji roba,...
  • (Sin) YY-6009 Gwajin Abrasion na Akron

    (Sin) YY-6009 Gwajin Abrasion na Akron

    I. Gabatarwa: An ƙera na'urar gwajin Akron Abrasion Tester bisa ga ƙa'idodin BS903 da GB/T16809. Ana gwada juriyar lalacewa ta samfuran roba kamar tafin ƙafa, tayoyi da hanyoyin karusa musamman. Na'urar tana amfani da nau'in atomatik na lantarki, tana iya saita adadin juyawar lalacewa, ba ta kai ga takamaiman adadin juyawar ba da kuma tsayawa ta atomatik. II. Babban Ayyuka: An auna asarar da aka yi wa faifai na roba kafin da bayan niƙa, kuma an ƙididdige asarar girman faifai na roba bisa ga t...
  • (China) YY-6010 DIN Abrasion Tester

    (China) YY-6010 DIN Abrasion Tester

    I. Gabatarwa: Injin gwaji mai jure lalacewa zai gwada gunkin gwajin da aka sanya a cikin kujerar injin gwaji, ta cikin kujerar gwaji don gwada tafin don ƙara wani matsi a cikin juyawar injin gwaji da aka rufe da motsi na gaba na nadi mai jure lalacewa, wani nisa, auna nauyin gunkin gwajin kafin da bayan gogayya, Dangane da takamaiman nauyin gunkin gwajin tafin da kuma ma'aunin gyara na roba na yau da kullun, r...
  • (China) YY-6016 Mai Gwaji Mai Sake Buɗewa a Tsaye

    (China) YY-6016 Mai Gwaji Mai Sake Buɗewa a Tsaye

    I. Gabatarwa: Ana amfani da injin don gwada sassaucin kayan roba da guduma mai sauƙin saukewa. Da farko daidaita matakin kayan aikin, sannan a ɗaga guduma mai sauƙin saukewa zuwa wani tsayi. Lokacin sanya guntun gwajin, ya kamata a mai da hankali kan sanya wurin saukarwa ya zama 14mm nesa da gefen guntun gwajin. An yi rikodin matsakaicin tsayin dawowa na gwaje-gwaje na huɗu, na biyar da na shida, ban da gwaje-gwaje uku na farko. II. Manyan ayyuka: Injin yana amfani da hanyar gwaji ta yau da kullun ta ...
  • (China) YY-6018 Mai Gwaji Mai Juriyar Zafi na Takalma

    (China) YY-6018 Mai Gwaji Mai Juriyar Zafi na Takalma

    I. Gabatarwa: Na'urar gwajin juriyar zafi ta takalma da ake amfani da ita don gwada juriyar zafi mai yawa na kayan tafin ƙafa (gami da roba, polymer). Bayan tuntuɓar samfurin tare da tushen zafi (toshe ƙarfe a yanayin zafi mai ɗorewa) a matsin lamba mai ɗorewa na kimanin daƙiƙa 60, lura da lalacewar saman samfurin, kamar laushi, narkewa, fashewa, da sauransu, kuma a tantance ko samfurin ya cancanta bisa ga ƙa'idar. II.Babban ayyuka: Wannan injin yana ɗaukar roba ko thermop mai laushi...
  • (China) YY-6024 Matsawa Saiti

    (China) YY-6024 Matsawa Saiti

    I. Gabatarwa: Ana amfani da wannan injin don gwajin matsewa ta roba mai tsauri, an sanya shi a tsakanin farantin, tare da jujjuyawar sukurori, an matse shi zuwa wani rabo sannan a saka shi a cikin tanda mai zafin jiki, bayan an ƙayyade lokacin ɗaukarwa, a cire kayan gwajin, a bar shi ya huce na minti 30, a auna kauri, a saka shi cikin dabarar don gano ƙwanƙwasa matsewar. II. Daidaitawar da ta dace: GB/T 7759-1996 ASTM-D395 III. Bayani dalla-dalla na Fasaha: 1. Zoben nisan da ya dace: 4 mm/4. 5 mm/5mm/9. 0 mm/9. 5...
  • (China) YY-6027-PC Mai Gwaji Mai Juriya Hudawa Ta Sole

    (China) YY-6027-PC Mai Gwaji Mai Juriya Hudawa Ta Sole

    I. Gabatarwa: A:(gwajin matsin lamba mai tsauri): gwada kan takalmin a daidai gwargwado ta cikin injin gwaji har sai ƙimar matsin ta kai ƙimar da aka ƙayyade, auna mafi ƙarancin tsayin silinda mai sassaka a cikin kan takalmin gwaji, sannan a kimanta juriyar matsi na takalmin aminci ko kan takalmin kariya tare da girmansa. B: (gwajin huda): Injin gwaji yana tura ƙusa don huda tafin ƙafa a wani takamaiman gudu har sai tafin ƙafa ya huda gaba ɗaya ko kuma ya sake...
  • (China) YY-6077-S Ɗakin Zafi da Danshi

    (China) YY-6077-S Ɗakin Zafi da Danshi

    I. Gabatarwa: Samfuran gwajin zafi mai yawa & zafi mai yawa, samfuran gwajin ƙarancin zafi & ƙarancin zafi, sun dace da kayan lantarki, kayan lantarki, batura, robobi, abinci, kayayyakin takarda, motoci, ƙarfe, sinadarai, kayan gini, cibiyar bincike, ofishin dubawa da keɓewa, jami'o'i da sauran sassan masana'antu don gwajin kula da inganci. II. Tsarin daskarewa: Tsarin sanyaya iska: ɗaukar na'urorin compressors na Faransa, nau'ikan Turai da Amurka masu inganci...