Ana amfani dashi don auna takamaiman juriya na zaruruwan sinadarai daban-daban.
An yi amfani da shi don gwada ƙarfin karyewar ƙarfi da wargajewar zaren guda ɗaya ko madauri kamar auduga, ulu, siliki, hemp, fiber na sinadari, igiya, layin kamun kifi, zaren da aka rufe da waya ta ƙarfe. Wannan injin yana ɗaukar babban aikin nunin allo mai launi.
Ana amfani da shi don jujjuyawar gwaji, karkatar da rashin bin ka'ida, karkatar da kowane nau'in auduga, ulu, siliki, fiber na sinadarai, roving da zare..
An yi amfani da shi don gwada ƙarfin karya da karya elongation na danyen siliki, polyfilament, fiber monofilament na roba, fiber gilashi, spandex, polyamide, filament polyester, polyfilament mai haɗaka da filament ɗin rubutu.
Ana amfani da shi don jujjuyawar gwaji, karkatar da rashin bin ka'ida, karkatar da kowane nau'in auduga, ulu, siliki, fiber na sinadarai, roving da zare..
[Ikon aikace-aikacen]
Ana amfani da shi don jujjuyawar gwaji, karkatar da rashin daidaituwa da karkatar da kowane nau'in yadudduka.
GB/T2543.1/2 FZ/T10001 ISO2061 ASTM D1422 JIS L1095
【 Ma'aunin fasaha】
Yanayin 1.Aiki: sarrafa shirye-shiryen microcomputer, sarrafa bayanai, sakamakon fitarwa na bugawa
2. Hanyar gwaji:
A. Matsakaicin detwsting zamewar elongation
B. Matsakaicin detwsting iyakar elongation
C. Kidaya kai tsaye
D. Rashin karkata hanya
E. Untwist karkatacciyar hanya b
F. Hanya guda biyu mara karkatacciya
3. Tsawon samfurin: 10, 25, 50, 100, 200, 250, 500 (mm)
4. Karkatar da kewayon gwaji1 ~ 1998) karkace /10cm, (1 ~ 1998) karkatarwa /m
5. Tsawon tsayi: iyakar 50mm
6. Ƙayyade iyakar karkatar da hankali: 20mm
7. Sauri: (600 ~ 3000)r/min
8. An riga an ƙara tashin hankali0.5 ~ 171.5) cN
9. Girman gabaɗaya920×170×220)mm
10. Wutar lantarki: AC220V± 10% 50Hz 25W
11. Nauyi: 16kg
An yi amfani da shi don gwada ƙarfin karyewar ƙarfi da karya elongation na spandex, auduga, ulu, siliki, hemp, fiber sunadarai, layin igiya, layin kamun kifi, yarn da aka rufe da waya ta ƙarfe. Wannan injin yana ɗaukar tsarin sarrafa microcomputer mai guntu guda ɗaya, sarrafa bayanai ta atomatik, yana iya nunawa da buga rahoton gwajin Sinawa.
An yi amfani da shi a cikin yadi, fiber na sinadarai, kayan gini, magani, masana'antar sinadarai da sauran masana'antu na nazarin kwayoyin halitta, suna iya lura da microscopic da abubuwan da ke ƙarƙashin yanayin yanayin zafi na siffar, canjin launi da canjin yanayi uku da sauran canje-canje na jiki.