YYT026A Mai Gwaji Mai Ƙarfi Mai Cikakken Abin Rufe Ido (Shafi Guda ɗaya)

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Ana amfani da shi don gwada duk nau'ikan abin rufe fuska, tufafin kariya na likita da sauran kayayyaki.

Matsayin Taro

GB 19082-2009

GB/T3923.1-1997

GB 2626-2019

GB/T 32610-2016

Shekara ta 0469-2011

Shekara/T 0969-2013

GB 10213-2006

GB 19083-2010

Fasallolin Samfura

1. Aikin taɓawa mai launi - allon nuni, hanyar haɗin Sinanci da Ingilishi, yanayin aikin menu.
2. Sukurin ƙwallon ƙafa, madaidaicin layin jagora, tsawon rai na sabis, ƙarancin hayaniya, ƙarancin girgiza.
3. An sanye shi da firikwensin da ya dace, "STMicroelectronics" jerin ST mai girman bit 32 MCU, mai canza A/D mai girman bit 24.
4. Jagorar tsari ko na'urar pneumatic (ana iya maye gurbin ƙulle-ƙulle) zaɓi ne, kuma ana iya keɓance kayan abokin ciniki na asali.
5. Tsarin tsarin aiki mai tsari, ingantaccen gyaran kayan aiki da haɓakawa gaba ɗaya.
6. Firintar da aka gina a ciki

Sigogi na Fasaha

1. Matsayin iyaka da ƙimar fihirisa: 1N-1000N.
2. Daidaiton firikwensin ƙarfi: ≤±0.05%F·S
3. Daidaiton nauyin injin: cikakken kewayon 2% ~ 100% kowane daidaiton maki ≤±0.1%, aji: mataki 1
4. Kewayon gudu :(0.01 ~ 500) mm/min (cikin kewayon saitunan kyauta)
5. Ingancin bugun jini: 700 mm (ba tare da kayan aiki ba)
6. Ƙudurin ƙaura: 0.01mm
7. Wutar lantarki: 220V, 50HZ, 600W
8. Girman waje: 470×550×1560mm (L×W×H)
9. Nauyi: kimanin 135kg

Zaɓuɓɓuka

1. Matsa don na'urar kariya daga bawul, Nau'in hannu


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi