YYPL28 Mai Rarraba Pulp na Tsaye na Daidaitacce

Takaitaccen Bayani:

Mai Rarraba Pulp na tsaye na PL28-2, Wani suna kuma shine rarraba fiber na yau da kullun ko kuma blender na fiber na yau da kullun, kayan albarkatun pulp na fiber a cikin babban gudu a cikin ruwa, Rarraba fiber na zare ɗaya. Ana amfani da shi don yin takarda, auna matakin tacewa, da kuma shirye-shiryen tantance pulp.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Gabatarwa

Mai Rarraba Pulp na tsaye na PL28-2, Wani suna kuma shine rarraba fiber na yau da kullun ko kuma blender na fiber na yau da kullun, kayan albarkatun pulp na fiber a cikin babban gudu a cikin ruwa, Rarraba fiber na zare ɗaya. Ana amfani da shi don yin takarda, auna matakin tacewa, da kuma shirye-shiryen tantance pulp.

Daidaitacce

Cika ka'idar: JIS-P8220, TAPPI-T205, ISO-5263.

Siffofi

Sifofin Tsarin: Wannan injin an yi shi ne a tsaye. Akwatin yana amfani da ƙarfin kayan da aka yi amfani da su. Kayan aikin yana da kayan aikin sarrafa RPM.

An yi injin da bakin karfe tare da rufin kariya daga ruwa

Sigogi

Babban siga:

Ɓangaren ɓawon burodi: 24g busasshen ...

Ƙarar: 3.46L

Ƙarar ɓangaren litattafan almara: 2000ml

Propeller: φ90mm, R ma'aunin ruwa ya dace da ƙa'idodin

Gudun juyawa:3000r/min ±5r/min

Ma'aunin juyin juya hali:50000r

Girman: W270×D520×H720mm

Nauyi:50Kg




  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi