YYPL1-00 Laboratory Rotary Digester

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Takaitaccen Bayani

YYPL1-00 Laboratory Rotary Digester (girki, dakin gwaje-gwaje na narke itace) ana kwaikwayonsa a cikin ƙirƙirar ƙirar aikin ƙwallon tururi, jikin tukunya don yin motsi na kewaye, yin slurry don gauraye sosai, ya dace da yin takarda dakin gwaje-gwaje don acid ko alkali Zheng dafa nau'ikan kayan zare iri-iri, bisa ga buƙatun daban-daban na aikin ana iya tsammanin girman shuka, don haka don samar da tsarin haɓaka aikin girki yana ba da tushe. Hakanan ana iya amfani da shi don wasu matsin lamba na aiki ba fiye da 8Kg/cm2 na kayan abinci na ruwa ba, dafa abinci. Baya ga na'urar girki kuma ana iya amfani da shi don wasu kayan aiki tare da dakin gwaje-gwajen tururi mai zafi.

Tsarin da halayen aiki

Za a iya haɗa jikin tukunya, kayan da aka yi da kuma maganin ruwa gaba ɗaya ta hanyar juyawar tukunya, yawan giya, daidaiton zafin jiki, ingancin ɓawon burodi iri ɗaya ne. Ƙaramin rabon ruwa, yawan ruwa ya fi girma, yana rage lokacin girki.

An yi jikin kwanon rufi da bakin karfe 316, kuma yana da juriya ga tsatsa.

Motar rage gudu tana tuƙawa kai tsaye juyawar jikin tukunya, ƙaramin hayaniya, da kuma aiki mai ɗorewa.

Tsarin sarrafa wutar lantarki yana amfani da wutar lantarki mara gogewa, wanda ke maye gurbin burushin carbon da ake amfani da shi wanda ke haifar da mummunan hulɗa, dutse mai ƙarfi, auna zafin jiki mara daidai, sarrafa zafin jiki, sarrafa matsin lamba da sauran gazawar bala'i na yau da kullun.

Kwalbar tana ɗaukar sabon nau'in kayan rufi mai inganci, harsashi mai ƙarancin zafi, saurin dumama mai sauri.

Sigogi

1. Tukunyar girki: Lita 15

2. Matsi na Aiki: 2 8Kg / cm2/Zazzabi ≤170℃

3. Saurin Tukunyar Girki: 1 rpm/min

4. Ƙarfin Dumamawa: 4.5KW

5. Ƙarfin Mota: 370W

6. Daidaiton Zafin Jiki: ± 0.1 ℃

7. Daidaiton Zafin Jiki: ±3 ℃

8. Girma: 1030mm × 510mm × 1380mm

9. Nauyin da aka samu: 125kg

10. Jimlar nauyin: 175kg

Tankin ƙaramin rukuni na zaɓi, ƙaramin tankin rukuni na bleaching oxygen

YYPL1-00 Laboratory Rotary Digester2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi