YYP103C Cikakken Mai Launi na Atomatik

Takaitaccen Bayani:

Gabatarwar samfur:

YYP103C Mita ta atomatik chroma sabuwar kayan aiki ce da kamfaninmu ya ƙera a cikin maɓalli na farko na atomatik na masana'antar

Tabbatar da dukkan launuka da sigogin haske, waɗanda ake amfani da su sosai wajen yin takarda, bugawa, buga yadi da rini,

masana'antar sinadarai, kayan gini, enamel na yumbu, hatsi, gishiri da sauran masana'antu, don tantance abin da ke ciki

fari da rawaya, bambancin launi da launi, ana iya auna rashin haske na takarda, bayyananniyar haske, watsa haske

ma'aunin sha, ma'aunin sha da ƙimar sha tawada.

 

SamfuriFgidajen cin abinci:

(1) allon taɓawa na LCD mai launi TFT mai inci 5, aikin ya fi ɗan adam, ana iya ƙware sabbin masu amfani a cikin ɗan gajeren lokaci ta amfani da shi

hanyar

(2) Kwaikwayon hasken D65, ta amfani da tsarin launi mai dacewa na CIE1964 da launin sararin launi na CIE1976 (L*a*b*)

bambancin dabara.

(3) Sabuwar ƙirar motherboard, ta amfani da sabuwar fasaha, CPU yana amfani da na'urar sarrafawa ta ARM mai bit 32, yana inganta sarrafawa

Sauri, bayanan da aka ƙididdige sun fi daidaito da sauri kuma suna da saurin haɗakar electromechanical, watsi da tsarin gwaji mai wahala na juyawar ƙafafun hannu na wucin gadi, aiwatar da shirin gwaji na gaske, tabbatar da daidaito da inganci.

(4) Ta amfani da hasken d/o da yanayin lura, diamita na ƙwallon da aka watsa 150mm, diamita na ramin gwaji shine 25mm

(5) Mai ɗaukar haske, yana kawar da tasirin tunani mai haske

(6) Ƙara firinta da firintar zafi da aka shigo da ita, ba tare da amfani da tawada da launi ba, babu hayaniya yayin aiki, saurin bugawa cikin sauri

(7) Samfurin tunani zai iya zama na zahiri, amma kuma don bayanai,? Shin za a iya adana bayanai har zuwa goma kawai na tunani na ƙwaƙwalwa?

(8) Yana da aikin ƙwaƙwalwar ajiya, koda kuwa asarar wutar lantarki ta dogon lokaci, sifilin ƙwaƙwalwa, daidaitawa, samfurin da aka saba da shi da kuma

ba a rasa ƙimar misalan misalan bayanai masu amfani ba.

(9) An sanye shi da daidaitaccen hanyar sadarwa ta RS232, yana iya sadarwa da software na kwamfuta


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

SamfuriAaikace-aikace:

(1) Ƙayyade launin abu da bambancin launi, rahoton yaɗuwar hasken haskeRx, Ry, Rz, X10, Y10, Z10 tristimulus dabi'u,

(2) daidaita launuka X10, Y10,L*, a*, b*haske, chroma, jikewa, kusurwar launi C*ab, h*ab, babban tsawon rai na D, motsawa

(3) tsarkin Pe, bambancin chroma ΔE*ab, bambancin sauƙi ΔL*. bambancin chroma ΔC*ab, bambancin launi ΔH*ab, Hunter L, a, b

(4) CIE (1982) tantance farin (Gantz farin gani) W10 da kuma ƙimar launi Tw10 na ɗan lokaci

(5)Tabbatar da farin ISO (hasken hasken R457) da farin Z (Rz)

(6) Ƙayyade matakin fari mai haske na fitar da iskar phosphor

(7) WJ Tantance farin kayan gini da kayayyakin ma'adinai marasa ƙarfe

(8) Tabbatar da farin fata Hunter WH

(9) Ƙayyade launin rawaya na YI, rashin haske, ma'aunin watsa haske na S, ma'aunin sha na gani na OP na A, bayyananniya, ƙimar sha tawada

(10) Ma'aunin hasken yawan gani. Dy, Dz (ƙarfin gubar)

 

Matakan fasaha:

Yarjejeniyar kayan aiki tare daGB 7973, GB 7974, GB 7975, ISO 2470, GB 3979, ISO 2471, GB 10339, GB 12911, GB 2409da sauran tanade-tanaden da suka shafi hakan.

 

Sigar fasaha:

Naɗi

YYPMita mai launi ta atomatik ta 103C

Maimaita ma'auni

σ (Y10) 0.05, σ (X10, Y10)

Daidaiton nuni

△Y10<1.0,△x10(△y10)<0.005

Kuskuren hangen nesa na Specular

≤0.1

Girman samfurin

Yana nuna ƙimar ± 1%

Kewayon gudu (mm/min)

Matakin gwaji bai kasa da Phi 30mm ba, kauri samfurin bai wuce 40mm ba

Tushen wutan lantarki

AC 185~264V,50Hz,0.3A

Yanayin aiki

Zafin jiki 0 ~ 40 ℃, danshin da bai wuce 85% ba

Girma da siffa

380 mm(L) × 260 mm(W) × 390 mm(H)

Nauyin kayan aikin

12.0kg

 





  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi