(China) YYP103A Ma'aunin Fari

Takaitaccen Bayani:

Gabatarwar samfur

Ana amfani da Mita Fari/Ma'aunin Haske sosai a fannin yin takarda, yadi, bugu, filastik,

enamel na yumbu da na porcelain, kayan gini, masana'antar sinadarai, yin gishiri da sauran su

sashen gwaji da ke buƙatar gwada farin. Mita mai launin fari na YYP103A kuma zai iya gwada farin

Bayyanar takarda, rashin haske, ma'aunin watsa haske da kuma ma'aunin shan haske.

 

Siffofin samfurin

1. Gwada farin ISO (R457 farin). Hakanan yana iya tantance matakin farin haske na fitar da sinadarin phosphor.

2. Gwajin ƙimar haske na tristimulus (Y10), rashin haske da kuma bayyanawa. Gwaji ma'aunin watsa haske na haske

da kuma ma'aunin ɗaukar haske.

3. Yi kwaikwayon D56. Yi amfani da tsarin launi na kari na CIE1964 da dabarar bambancin launi ta sararin launi ta CIE1976 (L * a * b *). Yi amfani da d/o ta lura da yanayin hasken geometry. Diamita na ƙwallon yaɗuwa shine 150mm. Diamita na ramin gwaji shine 30mm ko 19mm. Cire hasken madubin samfurin da aka nuna ta hanyar

masu ɗaukar haske.

4. Sabo da kamanni da tsari mai ƙanƙanta; Tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na aunawa

bayanai tare da ƙirar da'ira mai ci gaba.

5. Nunin LED; Matakan aiki cikin sauri tare da Sinanci. Nuna sakamakon ƙididdiga. Haɗin kai mai sauƙin amfani da injin ɗan adam yana sa aikin ya zama mai sauƙi kuma mai sauƙi.

6. Kayan aiki yana da tsarin sadarwa na RS232 na yau da kullun don haka zai iya aiki tare da software na kwamfuta don sadarwa.

7. Kayan aiki suna da kariyar kashe wuta; bayanan daidaitawa ba sa ɓacewa lokacin da aka yanke wutar.


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi (Tuntuɓi ma'aikacin tallace-tallace)
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 1
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 10000 a kowane wata
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Aikace-aikacen samfur

    Ana amfani da Mita Fari sosai a fannin yin takarda, yadi, bugu, filastik, yumbu da kuma enamel na porcelain, kayan gini, masana'antar sinadarai, yin gishiri da sauran sassan gwaji da ke buƙatar gwada farin takarda. Mita Fari kuma za ta iya gwada bayyanan takarda, rashin haske, ma'aunin watsa haske da kuma ma'aunin shan haske.

     

    Matakan fasaha

    1. Daidai da GB3978-83: Yanayin haske da haske da kuma lura na yau da kullun.
    2. Yi kwaikwayon D56. Diamita mai yaɗuwa shine 150mm kuma cikakken diamita shine 30mm ko 19mm. Yana amfani da abin sha mai ɗaukar haske don kawar da tasirin da madubin samfurin ke nunawa haske ke haifarwa.
    3. Tsarin rarraba wutar lantarki mai haske na R457 a cikin tsayin tsayin tsayin 457nm, FWHM 44nm, tsarin hasken RY10 daidai da GB3979-83: ma'aunin launin abu.
    4. GB7973-87: Gwajin tasirin haske na ɓangaren litattafan almara, takarda da allon takarda (d/o).
    5. GB7974-87: gwajin farin takarda da allon takarda (hanyar d/o).
    6. ISO2470: Hanyar haske ta Blu-ray diffusing reflectance factor (hasken ISO) ta takarda da allo;
    7. GB8904.2: Gwajin farin fata na ɓangaren litattafan almara
    8. GB1840: Gwajin sitaci dankalin turawa na masana'antu
    9. GB2913: gwajin farin filastik
    10. GB13025.2: Hanyar gwaji ta gabaɗaya ta masana'antar yin gishiri; gwajin farin fata
    11. GB/T1543-88: Tabbatar da rashin haske a takarda
    12. TS ISO 2471: Tabbatar da rashin haske na takarda da kwali
    13. GB10336-89: Takarda da hasken ɓangaren litattafan almara, ma'aunin watsawa da kuma ƙudurin ma'aunin sha haske
    14. Gwajin farin kayayyakin gini na GBT/5950 da kuma gwajin farin kayayyakin ma'adinai marasa ƙarfe
    15. Tsarin farar fata da ganowa na GB10339 Citric acid
    16. GB12911: Takarda da Allon Takarda Tabbatar da sha tawada
    17. GB2409: Filastik rawaya mai nuna alama. Hanyar gwaji

     

    Sigar fasaha

    1. sifili na juyawa: ≤ 0.1%;
    2. nunin nuni: ≤ 0.1%;
    3. Kuskuren nuni: ≤ 0.5%;
    4. Kuskuren maimaituwa: ≤ 0.1%;
    5. Kuskuren tunani: ≤ 0.1 %;
    6. girman samfurin: jirgin gwajin ba kasa da φ30mm ba, kauri bai wuce samfuran 40 ba
    7. Ƙarfi: AC 220V ± 10%, 50HZ, 0.4A.
    8. Yanayin aiki: Zafin jiki 0 ~ 40 ℃, danshin da bai wuce 85% ba
    9. girma da nauyi: 375 × 264 × 400 (mm), 16 kg



  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi