Injin gwaji na lantarki na WDT na micro-control na duniya don sukurori biyu, mai masaukin baki, sarrafawa, aunawa, tsarin haɗakar aiki. Ya dace da gwaje-gwajen tensile, matsi, lanƙwasawa, modulus na roba, yankewa, barewa, tsagewa da sauran gwaje-gwajen halayen injiniya na kowane nau'in robobi (thermosetting, thermoplastic), FRP, ƙarfe da sauran kayayyaki da samfura. Tsarin software ɗinsa YANA AMFANI da hanyar haɗin WINDOWS (yana haɗuwa da amfani da ƙasashe da yankuna daban-daban na bugu na harsuna da yawa), bisa ga ƙa'idodin ƙasa, ƙa'idodin ƙasa da ƙasa, ko masu amfani da ma'auni da hukunci na yau da kullun a cikin ayyuka daban-daban, tare da saita sigogi ajiya, tattara bayanai na gwaji, sarrafawa, bincike, buga lanƙwasa na nuni, buga rahoton gwajin, da sauransu. Wannan injin gwaji na jerin ya dace da injiniyan robobi, robobi da aka gyara, bayanan martaba, bututun filastik da sauran masana'antu na nazarin kayan aiki da dubawa. Ana amfani da shi sosai a cibiyoyin bincike na kimiyya, kwalejoji da jami'o'i, sassan duba inganci, kamfanonin samarwa.
Sashen watsawa na jerin injin gwaji yana ɗaukar tsarin AC servo na alama da aka shigo da shi, tsarin rage gudu, sukurori na ƙwallon daidai, tsarin firam mai ƙarfi, gwargwadon buƙata za a iya zaɓar shi da babban na'urar auna nakasa ko ƙaramin mita na faɗaɗa lantarki na iya auna nakasa tsakanin layin samfurin mai tasiri. Jerin injunan gwaji a cikin fasahar zamani ta zamani a cikin kyakkyawan yanayi, babban daidaito, kewayon sauri mai faɗi, ƙarancin hayaniya, sauƙin aiki, daidaito har zuwa matakin 0.5, kuma yana ba da takamaiman bayanai/kayan amfani iri-iri ga masu amfani daban-daban don zaɓa. Wannan jerin samfuran sun sami takardar shaidar CE ta EU.
GB/T 1040,GB/T 1041,GB/T 8804,GB/T 9341,ISO 7500-1,GB 16491,GB/T 17200,ISO 5893,ASTM,D638,ASTM D695,ASTM D790
| Samfuri | WDT-W-60B1 |
| Na'urar Load | 50KN |
| Gudun Gwaji | 0.01mm/min-500mm/min(Ci gaba da aiki) |
| Daidaiton Gudu | 0.1-500mm/min <1%;0.01-0.05mm/min <2% |
| Shawarar Magance Matsuguni | 0.001mm |
| Ciwon Guguwa | 0-1200mm |
| Nisa tsakanin ginshiƙai biyu | 490mm |
| Nisan Gwaji | 0.2%FS-100%FS |
| Daidaiton samfurin ƙimar ƙarfi | <±0.5% |
| Daidaito Ma'auni | 0.5级 |
| Hanyar Sarrafawa | Sarrafa PC; Fitar da firinta mai launi |
| Tushen wutan lantarki | 220V 750W 10A |
| Girman Waje | 920mm × 620mm × 1850mm |
| Cikakken nauyi | 330Kg |
| Zaɓuɓɓuka | Babban na'urar auna nakasa, na'urar auna diamita na ciki na bututu |
Kamfaninmu ne ya ƙirƙiro tsarin manhajar gwaji (tare da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kansa), sigar harsuna da yawa don biyan buƙatun masu amfani a ƙasashe da yankuna daban-daban.
Haɗu da ISO, JIS, ASTM, DIN, GB da sauran ƙa'idodin hanyoyin gwaji
Tare da canja wurin, tsawaitawa, kaya, damuwa, damuwa da sauran hanyoyin sarrafawa
Ajiyar yanayi ta atomatik na gwaji, sakamakon gwaji da sauran bayanai
Daidaita kaya da tsawo ta atomatik
An ɗan daidaita katakon don sauƙin daidaitawa
linzamin kwamfuta mai sarrafawa daga nesa da sauran sarrafa aiki iri-iri, mai sauƙin amfani
Yana da aikin sarrafa tsari, yana iya zama mai dacewa kuma mai sauri ci gaba da gwaji
Hasken yana komawa ta atomatik zuwa matsayin farko
Nuna yanayin motsi a ainihin lokaci
Za a iya zaɓar matsin lamba, tsawaita ƙarfi, lokacin ƙarfi, da kuma lanƙwasa gwajin ƙarfin lokaci
Canjin daidaitawa ta atomatik
Matsayi da kwatanta lanƙwasa na gwaji na rukuni ɗaya
Binciken faɗaɗawa na gida na lanƙwasa gwajin
Yi nazarin bayanan gwaji ta atomatik
Babban na'urar auna nakasa
Nisa ta yau da kullun:mm:10/25/50Matsakaicin nakasawamm:900Daidaito (mm):0.001
Na'urar auna diamita na ciki ta bututu