ISyi nazari
Injin gwaji na lantarki na WDT na microcontrol na duniya don sukurori biyu, mai masaukin baki, sarrafawa, aunawa, tsarin aiki mai haɗawa. Ya dace da tensile, matsi, lanƙwasawa, modulus na roba, yankewa, cirewa, tsagewa da sauran gwajin halayen injiniya na kowane nau'in
(thermosetting, thermoplastic), FRP, ƙarfe da sauran kayayyaki da kayayyaki. Tsarin software ɗinsa yana amfani da hanyar haɗin WINDOWS (nau'ikan harsuna da yawa don biyan buƙatun amfani da nau'ikan daban-daban)
ƙasashe da yankuna), na iya aunawa da kuma yin hukunci a kan ayyuka daban-daban bisa ga ƙa'idodin ƙasa
ƙa'idodi, ƙa'idodin ƙasa da ƙasa ko ƙa'idodin da mai amfani ya bayar, tare da ajiyar saitin sigogin gwaji,
Tattara bayanai na gwaji, sarrafawa da nazari, lanƙwasa bugun nuni, fitar da rahoton gwaji da sauran ayyuka. Wannan jerin na'urar gwaji ta dace da nazarin kayan aiki da duba robobi na injiniya, robobi da aka gyara, bayanan martaba, bututun filastik da sauran masana'antu. Ana amfani da shi sosai a cibiyoyin bincike na kimiyya, kwalejoji da jami'o'i, sassan duba inganci, da kamfanonin samarwa.
Sifofin Samfura
Sashen watsawa na wannan jerin na'urar gwaji yana ɗaukar tsarin AC servo na alama da aka shigo da shi, tsarin rage gudu, sukurori na ƙwallon daidai, tsarin firam mai ƙarfi, kuma ana iya zaɓar shi.
bisa ga buƙatar babban na'urar auna nakasa ko ƙaramin na'urar lantarki
mai faɗaɗawa don auna daidaito tsakanin tasirin alamar samfurin. Wannan jerin na'urar gwaji tana haɗa fasahar zamani ta zamani a cikin siffa ɗaya mai kyau, babban daidaito, kewayon sauri mai faɗi, ƙarancin hayaniya, sauƙin aiki, daidaito har zuwa 0.5, kuma tana ba da nau'ikan
na ƙayyadaddun bayanai/amfani da kayan aiki ga masu amfani daban-daban don zaɓa. Wannan jerin samfuran ya samu
takardar shaidar CE ta EU.
II.Matsayin zartarwa
Haɗu da GB/T 1040, GB/T 1041, GB/T 8804, GB/T 9341, ISO 7500-1, GB 16491, GB/T 17200,
ISO 5893, ASTM D638, ASTM D695, ASTM D790 da sauran ƙa'idodi.