1. Sabbin haɓakawa na Smart Touch.
2. Tare da aikin ƙararrawa a ƙarshen gwajin, ana iya saita lokacin ƙararrawa, kuma ana iya saita lokacin iskar nitrogen da oxygen. Kayan aikin yana canza iskar gas ta atomatik, ba tare da jiran makullin da hannu ba
3.Aikace-aikace: Ya dace da tantance yawan sinadarin carbon a cikin polyethylene, polypropylene da polybutene robobi.
1) Faɗin taɓawa na inci 7 - ikon sarrafa allon taɓawa, zafin da ake da shi a yanzu, zafin da aka saita, yanayin rugujewa, yanayin pyrolysis, yanayin zafin da ake da shi akai-akai, ƙanƙantar bututu mara komai, lokacin aiki, yanayin cika iskar oxygen, yanayin cika nitrogen da sauran nunin haɗa bayanai, aiki abu ne mai sauƙi.
2) Tsarin da aka haɗa na jikin murhun dumama da tsarin sarrafawa yana sauƙaƙa sarrafa kayan aiki na masu amfani.
3) Ajiyar pyrolysis ta atomatik, rugujewa, ɓangaren shirin zafin calcination na bututu mara komai, aikin mai amfani yana buƙatar maɓalli ɗaya kawai don farawa, yana adana yanayin zafin da ke maimaitawa mai wahala. Hakikanin ikon sarrafa aiki ta atomatik gaba ɗaya.
4) Na'urar canza iskar gas guda biyu ta nitrogen da oxygen, wacce aka sanye ta da na'urar auna kwararar iskar gas mai inganci.
5) Sabbin kayan rufi na Nano, don cimma kyakkyawan rufi da tasirin zafin jiki akai-akai, daidaiton zafin wutar lantarki yana da girma.
6) Yi aiki da ƙa'idodi GB/T 2951.8, GB/T 13021, JTG E50 T1165, IEC 60811-4-1, ISO 6964.
1.Zafin jiki: RT ~ 1000℃
2. Girman bututun konewa: Ф30mm*450mm
3. Abin dumama: waya mai juriya
4. Yanayin nuni: Allon taɓawa mai faɗin inci 7
5. Yanayin sarrafa zafin jiki: Ikon PID mai shirye-shirye, sashin saita zafin ƙwaƙwalwa ta atomatik
6. Wutar Lantarki: AC220V/50HZ/60HZ
7. Ƙarfin da aka ƙima: 1.5KW
8. Girman mai masaukin baki: tsawon 305mm, faɗi 475mm, tsayi 475mm
1. Injin gwaji na baƙin carbon mai masaukin baki 1
2. Igiyar wuta ɗaya
3. Biyu biyu na manyan tweezers
4. Kwale-kwale 10 masu ƙonewa
5. Cokali ɗaya na magani
6. Ƙaramin tweezer ɗaya
7. Bututun nitrogen mita 5 ne
8. Hanyar iskar oxygen mita 5 ne
9. Bututun shaye-shaye mita 5 ne
10. Kwafi ɗaya na umarni
11. CD ɗaya
12. Saiti ɗaya na bidiyon aiki
13. Kwafi ɗaya na takardar shaidar cancanta
14. Kwafi ɗaya na katin garanti
15. Haɗawa guda biyu masu sauri
16. Haɗaɗɗun bawul guda biyu masu rage matsin lamba
17. Fis guda biyar
18. Guda ɗaya na safar hannu mai zafi
19. Filogi huɗu na silicone
20. Bututun konewa guda biyu