Sigogi na Fasaha:
| Nisan Aunawa | 0.01g-300g |
| Daidaiton yawan abu | 0.001g/cm3 |
| Tsarin auna yawan abu | 0.001-99.999g/cm3 |
| Nau'in Gwaji | Tauri, granular, siririn fim, jiki mai iyo |
| Lokacin Gwaji | Daƙiƙa 5 |
| Allon Nuni | Ƙara & yawa |
| Diyya ga Zafin Jiki | Za a iya saita zafin maganin zuwa 0~100℃ |
| Maganin ramawa | Ana iya saita mafita zuwa 19.999 |
Sifofin Samfura:
1. Karanta yawan da girman kowace toshe mai ƙarfi, barbashi ko jikin da ke iyo tare da yawan >1 ko <1.
2. Tare da saitin diyya na zafin jiki, ayyukan saita diyya na mafita, ƙarin aiki na ɗan adam, mafi dacewa da buƙatun ayyukan filin
3. Teburin auna yawan amfani da allurar da aka haɗa, sauƙin shigarwa da sauri, da kuma tsawon lokacin amfani.
4. Ɗauki ƙirar babban tankin ruwa mai jure tsatsa, rage kuskuren da layin layin dogo mai rataye ke haifarwa, da kuma sauƙaƙe gwajin manyan abubuwan toshewa.
5. Yana da aikin yawan abu sama da ƙasa, wanda zai iya tantance ko takamaiman nauyin abin da za a auna ya cancanta ko a'a. Tare da na'urar buzzer
6. Batirin da aka gina a ciki, wanda aka sanye shi da murfin hana iska shiga, ya fi dacewa da gwajin filin.
7. Zaɓi kayan haɗi na ruwa, zaka iya gwada yawan ruwa da yawansa.
Ƙarin Bayani:
① densitometer ② Teburin auna yawa ③ sink ④ nauyin daidaitawa ⑤ rack mai hana iyo ⑥ tweezers ⑦ ƙwallon tennis ⑧ gilashi ⑨ samar da wutar lantarki
Matakan aunawa:
A. Matakan tonon gwaji tare da yawan yawa> 1.
1. Sanya samfurin a kan dandamalin aunawa. Daidaita nauyin ta hanyar danna maɓallin MEMORY. 2. Sanya samfurin a cikin ruwa kuma a auna shi a hankali. Danna maɓallin MEMORY don tuna ƙimar yawan nan take.
B. Gwada yawan toshe <1.
1. Sanya firam ɗin hana iyo a kan kwandon rataye a cikin ruwa, sannan a danna maɓallin →0← don komawa sifili.
2. Sanya samfurin a kan teburin aunawa sannan a danna maɓallin MEMORY bayan nauyin sikelin ya daidaita
3. Sanya samfurin a ƙarƙashin rack ɗin hana iyo, danna maɓallin MEMORY bayan daidaitawa, kuma nan da nan karanta ƙimar yawan. Danna F amma canza ƙara.
C. Hanyoyin gwajin ƙwayoyin cuta:
1. A sanya kofi ɗaya na aunawa a kan teburin aunawa da kuma ƙwallon shayi a kan sandar rataye a cikin ruwa, a rage nauyin kofuna biyu bisa ga →0←.
2. Tabbatar cewa allon nunin shine 0.00g. Sanya barbashi a cikin kofin aunawa (A) sannan ka haddace nauyin a cikin iska bisa ga Memory.
3. Cire ƙwallon shayin (B) sannan a mayar da ƙwayoyin daga kofin aunawa (A) zuwa ƙwallon shayin (B) a hankali.
4. A hankali a mayar da ƙwallon shayin (B) a baya sannan a mayar da kofin aunawa (A) a kan teburin aunawa.
5. A wannan lokacin, ƙimar nunin shine nauyin ƙwayar da ke cikin ruwa, kuma ana tunawa da nauyin da ke cikin ruwan a cikin Memory kuma ana samun yawan da ke bayyane.