III. Halayen kayan aiki:
1. Ɗauki na'urar watsa matsin lamba mai inganci da aka shigo da ita daga alamar da aka shigo da ita don tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na matsin lamba mai juriya ga iska na samfurin da aka gwada.
2. Amfani da sanannun nau'ikan firikwensin ƙididdigewa mai inganci, sa ido kan yawan ƙwayoyin cuta, don tabbatar da samfoti mai inganci, kwanciyar hankali, sauri da tasiri.
3. An sanya na'urar tsaftacewa don tabbatar da cewa iskar gwajin tana da tsabta kuma iskar da ba ta da gurɓatawa ta kasance mai tsabta, kuma yanayin gwajin ba shi da gurɓatawa.
4. Amfani da tsarin sarrafa mita na yau da kullun na babban saurin fanka, gwajin sarrafa atomatik, kuma yana da kwanciyar hankali a cikin ƙimar kwararar da aka saita na ±0.5L/min.
5. An yi amfani da tsarin haɗakar bututun ƙarfe da yawa don tabbatar da daidaito cikin sauri da kwanciyar hankali na yawan hazo. Girman ƙurar ƙura ya cika waɗannan buƙatu
6. Tare da allon taɓawa mai inci 10, mai sarrafa Omron PLC. Ana nuna ko buga sakamakon gwaji kai tsaye. Sakamakon gwaji ya haɗa da rahotannin gwaji da rahotannin lodawa.
7. Aikin injin gaba ɗaya abu ne mai sauƙi, kawai sanya samfurin tsakanin na'urar, sannan a danna maɓallan farawa guda biyu na na'urar hannu mai hana tsunkule a lokaci guda. Babu buƙatar yin gwajin da ba komai.
8. Hayaniyar injin ba ta wuce 65dB ba.
9. Tsarin daidaita barbashi ta atomatik da aka gina a ciki, kawai shigar da ainihin nauyin nauyin gwaji a cikin kayan aikin, kayan aikin yana kammala daidaitawa ta atomatik ta atomatik bisa ga nauyin da aka saita.
10. Aikin tsarkakewa ta atomatik na na'urar firikwensin da aka gina a ciki, kayan aikin yana shiga ta atomatik tsaftacewa ta na'urar firikwensin bayan gwaji, don tabbatar da daidaiton na'urar firikwensin sifili.
IV. Sigogi na fasaha:
1. Tsarin firikwensin: firikwensin mai amsawa;
2. Adadin tashoshin kayan aiki: simplex;
3. Injin samar da iska: ƙwallon latex;
4. Yanayin gwaji: da sauri;
5. Gwajin kwarara: 10L/min ~ 100L/min, daidaito 2%;
6. Gwajin ingancin tacewa: 0 ~ 99.999%, ƙuduri 0.001%;
7. Yankin da iska ke ratsawa shine: 100cm²;
8. Gwajin juriya: 0 ~ 1000Pa, daidaito har zuwa 0.1Pa;
9. Mai hana electrostatic: tare da mai hana electrostatic, zai iya kawar da cajin ƙwayoyin;
10. Tashar girman barbashi: 0.1, 0.2, 0.3, 0.5, 0.7, 1.0 μm;
11. Gudun tattara firikwensin: 2.83L/min;
12. Wutar lantarki, wutar lantarki: AC220V,50Hz,1KW;
13. Girman jimlar mm (L×W×H): 800×600×1650;
14. Nauyi kg: kimanin 140;