DSC-BS52 Daban-daban calorimeter (DSC)

Takaitaccen Bayani:

Taƙaice:

DSC nau'in allo ne na taɓawa, gwaji na musamman na gwajin lokacin shigar da iskar oxygenation na polymer abu, aikin maɓalli ɗaya abokin ciniki, aikin software ta atomatik.

Daidaita ka'idoji masu zuwa:

GB/T 19466.2- 2009/ISO 11357-2:1999

GB/T 19466.3- 2009/ISO 11357-3:1999

GB/T 19466.6- 2009/ISO 11357-6:1999

 

Siffofin:

Tsarin taɓawa mai faɗin matakin masana'antu yana da wadatar bayanai, gami da yanayin saiti, zazzabi samfurin, kwararar iskar oxygen, kwararar nitrogen, siginar yanayin zafi daban-daban, jihohin sauya daban-daban, da sauransu.

Kebul na sadarwar sadarwa, mai ƙarfi na duniya, ingantaccen sadarwa, goyan bayan aikin haɗin kai mai dawo da kai.

Tsarin tanderun yana da ƙima, kuma ƙimar tashi da sanyaya yana daidaitawa.

An inganta tsarin shigarwa, kuma ana amfani da hanyar gyaran gyare-gyare na inji don kauce wa gurɓatawar colloidal na cikin gida na cikin tanda zuwa siginar zafi daban-daban.

An ɗora tanderun ta hanyar waya mai dumama wutar lantarki, kuma ana sanyaya tanderun ta hanyar zagayawa da ruwa mai sanyaya (firiji ta compressor)., Tsarin tsari da ƙananan girman.

Binciken zafin jiki sau biyu yana tabbatar da babban maimaitawa na ma'aunin zafin jiki na samfurin, kuma yana ɗaukar fasahar sarrafa zafin jiki na musamman don sarrafa zafin jiki na bangon tanderun don saita yawan zafin jiki na samfurin.

Mitar kwararar iskar gas tana canzawa ta atomatik tsakanin tashoshi biyu na iskar gas, tare da saurin sauyawa da ɗan gajeren lokaci.

An ba da misali misali don sauƙin daidaitawa na ƙimar zafin jiki da ƙimar ƙimar ƙimar enthalpy.

Software yana goyan bayan kowane allon ƙuduri, daidaita girman allon kwamfuta ta atomatik yanayin nuni. Taimakawa kwamfutar tafi-da-gidanka, tebur; Goyi bayan Win2000, XP, VISTA, WIN7, WIN8, WIN10 da sauran tsarin aiki.

Taimakawa yanayin aikin na'ura mai amfani da gyara bisa ga ainihin buƙatu don cimma cikakkun matakan aunawa ta atomatik. Software yana ba da umarni da yawa, kuma masu amfani za su iya haɗawa cikin sassauƙa da adana kowane umarni bisa ga matakan ma'aunin su. Ana rage hadaddun ayyuka zuwa ayyukan dannawa ɗaya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

 

 

Siga:
  1. Yanayin zafin jiki: 10 ℃ ~ 500 ℃
  2. Ƙimar zafin jiki: 0.01 ℃
  3. Yawan zafi: 0.1 ~ 80 ℃ / min
  4. Yawan sanyaya: 0.1 ~ 30 ℃/min
  5. Ƙimar calorimetric: 100%. Ƙarƙashin wasu sharuɗɗa, ana iya bambanta kusan tasirin zafi guda biyu gaba ɗaya
  6. Yawan zafin jiki: 10 ℃ ~ 500 ℃
  7. Tsawon yanayin zafi akai-akai: Ana bada shawarar tsawon lokacin ya zama ƙasa da sa'o'i 24.
  8. Yanayin sarrafa zafin jiki: dumama, sanyaya, zazzabi akai-akai, duk wani haɗuwa na amfani da zagayowar yanayi guda uku, zafin jiki mara yankewa.
  9. Kewayon DSC: 0 ~ 500mW
  10. Ƙaddamar da DSC: 0.01mW
  11. Hankalin DSC: 0.01mW
  12. Ikon aiki: AC 220V 50Hz 300W ko wani
  13. Gas mai sarrafa yanayi: sarrafa iskar gas mai tashoshi biyu ta atomatik sarrafawa (misali nitrogen da oxygen)
  14. Gudun iskar gas: 0-200ml/min
  15. Matsin iskar gas: 0.2MPa
  16. Daidaitaccen kwararar iskar gas: 0.2ml/min
  17. Crucible: Aluminum crucible Φ6.6*3mm (Diamita * High)
  18. Matsayin daidaitawa: tare da daidaitaccen abu (indium, tin, zinc), masu amfani zasu iya daidaita ƙimar ƙimar zafin jiki da ƙimar ƙimar ƙima da kansu.
  19. Data interface: Standard USB interface
  20. Yanayin nuni: 7-inch tabawa
  21. Yanayin fitarwa: kwamfuta da firinta
  22. Ƙirar tsarin tallafi mai cikakken rufaffiyar, hana abubuwa faɗowa cikin jikin tanderun, gurɓataccen wutar lantarki, rage ƙimar kulawa.






  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana