Ɗakin Gwaji Mai Zafi Mai Girma YYP-125L

Takaitaccen Bayani:

 

Ƙayyadewa:

1. Yanayin samar da iska: zagayowar samar da iska mai tilastawa

2. Yanayin zafin jiki: RT ~ 200℃

3. Canjin zafin jiki: 3℃

4. Daidaiton zafin jiki: 5℃% (babu kaya).

5. Jikin auna zafin jiki: nau'in juriyar zafi na PT100 (bushewar ƙwallo)

6. Kayan akwatin ciki: Farantin ƙarfe mai kauri 1.0mm

7. Kayan rufi: ulu mai laushi mai inganci sosai

8. Yanayin sarrafawa: Fitar da na'urar sadarwa ta AC

9. Matsewa: zare mai zafi mai zafi

10. Kayan haɗi: Igiyar wutar lantarki mita 1,

11. Kayan hita: hita mai hana karo mai ƙarfi (nickel-chromium gami)

13. Ƙarfi: 6.5KW


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi (Tuntuɓi ma'aikacin tallace-tallace)
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 1
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 10000 a kowane wata
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayani na musamman:

    1. Wutar lantarki tana da kebul guda 5, 3 daga cikinsu ja ne kuma an haɗa su da waya mai rai, ɗaya baƙi ne kuma an haɗa shi da waya mai tsaka tsaki, ɗayan kuma rawaya ne kuma an haɗa shi da waya ta ƙasa. Lura cewa dole ne a yi amfani da na'urar a kan katangar don guje wa shigar da wutar lantarki.

    2. Idan aka sanya abin da aka gasa a cikin tanda, kada a toshe hanyar iska a ɓangarorin biyu (akwai ramuka da yawa 25MM a ɓangarorin biyu na tanda). Mafi kyawun nisa shine fiye da 80MM,) don hana zafin jiki ba iri ɗaya ba.

    3. Lokacin auna zafin jiki, zafin jiki na gaba ɗaya ya kai zafin da aka saita mintuna 10 bayan aunawa (lokacin da babu kaya) don kiyaye daidaiton zafin jiki. Idan aka gasa abu, za a auna zafin jiki na gaba ɗaya mintuna 18 bayan isa yanayin zafin da aka saita (lokacin da akwai kaya).

    4. A lokacin aikin, sai dai idan ya zama dole, don Allah kar a buɗe ƙofar, in ba haka ba zai iya haifar da lahani kamar haka.

    Sakamakon:

    Cikin ƙofar yana ci gaba da zafi... yana haifar da ƙonewa.

    Iska mai zafi na iya haifar da ƙararrawa ta gobara kuma ta haifar da rashin aiki yadda ya kamata.

    5. Idan an sanya kayan gwajin dumama a cikin akwati, don Allah a yi amfani da wutar lantarki ta waje, kada a yi amfani da wutar lantarki ta gida kai tsaye.

    6. Babu makullin fis (mai karya da'ira), mai kare zafin jiki fiye da kima, don samar da kariya daga samfuran da masu aiki da injin ke gwadawa, don haka da fatan za a duba akai-akai.

    7. An haramta gwajin abubuwa masu fashewa, masu ƙonewa da kuma masu lalata abubuwa masu yawa.

    8. Da fatan za a karanta umarnin a hankali kafin a yi amfani da na'urar.

    微信图片_20241024095527




  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi