Gwajin Mannewa na Farko na YYP-01

Takaitaccen Bayani:

 Gabatarwar samfur:

Na'urar gwajin manne ta farko YYP-01 ta dace da gwajin manne na farko na manne kai, lakabi, tef mai saurin amsawa ga matsin lamba, fim mai kariya, manna, manna zane da sauran kayayyakin manne. Tsarin da aka tsara shi ta hanyar ɗan adam, yana inganta ingancin gwajin sosai, ana iya daidaita kusurwar gwajin ta 0-45° don biyan buƙatun gwaji na samfura daban-daban na kayan aikin, na'urar gwajin danko ta farko YYP-01 ana amfani da ita sosai a cikin kamfanonin magunguna, masana'antun masu manne kai, cibiyoyin duba inganci, cibiyoyin gwajin magunguna da sauran sassan.

Ka'idar gwaji

An yi amfani da hanyar ƙwallon birgima mai karkata ta saman don gwada ɗanɗanon farko na samfurin ta hanyar tasirin mannewar samfurin akan ƙwallon ƙarfe lokacin da ƙwallon ƙarfe da saman ƙazanta na samfurin gwajin suka yi ɗan gajeren lokaci tare da ƙaramin matsi.


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi (Tuntuɓi ma'aikacin tallace-tallace)
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 1
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 10000 a kowane wata
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Aikace-aikace:

    Sunan samfurin

    kewayon aikace-aikace

    Tef ɗin manne

    Ana amfani da shi don tef ɗin manne, lakabi, fim ɗin kariya da sauran samfuran manne don ci gaba da gwajin ƙarfin manne.

    Tef ɗin likita

    Gwajin mannewar tef ɗin likita.

    Sitika mai mannewa kai

    An gwada manne mai manne kai da sauran kayayyakin manne masu alaƙa don samun manne mai ɗorewa.

    Faci na likita

    Ana amfani da na'urar gwajin danko ta farko don gano gwajin danko na facin likita, wanda ya dace da kowa ya yi amfani da shi lafiya.

     

    1. Ƙwallon ƙarfe da aka ƙera bisa ga ƙa'idodin ƙasa yana tabbatar da daidaiton bayanan gwaji.

    2. An yi amfani da ƙa'idar gwajin hanyar ƙwallon rolling mai karkata, wadda take da sauƙin aiki.

    3. Ana iya daidaita kusurwar karkatar gwaji cikin 'yanci bisa ga buƙatun masu amfani.

    4. Tsarin gwajin danko na farko wanda aka tsara shi da ɗan adam, ingantaccen gwaji mafi girma




  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi