YYJ267 Mai Gwajin Ingancin Tacewa na Bakteriya

Takaitaccen Bayani:

Amfani da kayan aiki:

Ana amfani da shi don gano tasirin tace ƙwayoyin cuta na abin rufe fuska na likita da kayan abin rufe fuska cikin sauri, daidai kuma cikin kwanciyar hankali. An ɗauki tsarin ƙira bisa ga yanayin aiki na kabad ɗin biosafety mai matsin lamba mara kyau, wanda yake lafiya kuma mai sauƙin amfani kuma yana da inganci mai sarrafawa. Hanyar kwatanta samfurin da tashoshin iskar gas guda biyu a lokaci guda yana da ingantaccen ganowa da daidaiton samfurin. Babban allon zai iya taɓa allon juriya na masana'antu mai launi, kuma ana iya sarrafa shi cikin sauƙi yayin saka safar hannu. Ya dace sosai ga sassan tabbatar da ma'auni, cibiyoyin bincike na kimiyya, samar da abin rufe fuska da sauran sassan da suka dace don gwada aikin ingancin tace ƙwayoyin cuta na abin rufe fuska.

Cika ka'idar:

YY0469-2011;

ASTMF2100;

ASTMF2101;

EN14683;


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi (Tuntuɓi ma'aikacin tallace-tallace)
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 1
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 10000 a kowane wata
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Kayan kidafasali:

    1. Matsi na ƙwararru mara kyau na kabad na halitta mai aminci yanayin aiki, don tabbatar da amincin masu aiki;

    2. Ɗakin aiki mai matsin lamba mai tsanani, matattarar inganci mai matakai biyu, fitar da hayaki mai aminci 100%.

    3. Ɗauki samfurin Anderson mai matakai shida mai tashoshi biyu;

    4. Famfon peristaltic da aka gina a ciki, girman kwararar famfon peristaltic yana daidaitawa;

    5. Manhajar aerosol ta musamman ta ƙwayoyin cuta, ana iya daidaita girman kwararar ruwan ƙwayoyin cuta, tasirin atomization yana da kyau;

    6. Sarrafa allon taɓawa mai launi mai girma a masana'antu, sauƙin aiki;

    7. Haɗin USB, tallafin canja wurin bayanai;

    8. Tsarin aiki na RS232/Modbus, zai iya cimma ikon sarrafawa na waje.

    9. Kabad ɗin tsaro yana da hasken LED, yana da sauƙin lura;

    10. Fitilar kashe ƙwayoyin cuta ta UV da aka gina a ciki;

    11. Ƙofar gilashin da aka rufe da makulli ta gaba, mai sauƙin aiki da lura;

    12. Tare da manhajar SJBF-AS, za ka iya sarrafawa da sarrafa bayanai ta hanyar kwamfuta,

    13. Tsarin kula da bayanai na dakin gwaje-gwaje mara matsala.

     

    Sigogi na Fasaha:

    Babban sigogi Tsarin siga ƙuduri Daidaito
    Gudun samfurin Lita 28.3/min 0.1 L/min ±2%
    Gudun fesawa 8 ~ 10 L/min 0.1 L/min ±5%
    Gudun famfo mai ƙarfi 0.006~3 mL/min 0.001 mL/min ±2%
    Matsi kafin ɗaukar samfurin na'urar auna kwararar ruwa -20 ~ 0 kPa 0.01 kPa ±2%
    Fesa matsi na gaba na na'urar auna kwarara 0 ~ 300 kPa 0.1kPa ±2%
    Matsi mara kyau na ɗakin aerosol -90 ~ -120 Pa 0.1Pa ±1%
    Zafin aiki 0~50 ℃
    Matsi mara kyau na majalisar > 120Pa
    Ƙarfin ajiyar bayanai Ƙarfin da za a iya ƙarawa
    Babban aikin tace iska mai inganci ≥99.995%@0.3μm,≥99.9995%@0.12μm
    Sampler Anderson mai matakai 6 mai tashoshi biyu

    Girman barbashi da aka makale

    Ⅰ>7μm,

    Ⅱ4.7 ~ 7μm,

    Ⅲ3.3 ~ 4.7μm,

    Ⅳ2.1~3.3μm,

    Ⅴ1.1~2.1μm,

    Ⅵ0.6~1.1μm

    Jimlar adadin barbashi masu sarrafa ingancin inganci masu kyau 2200±500 cfu
    Matsakaicin diamita na nauyin janareta na aerosol Matsakaicin diamita na barbashi (3.0±0.3 µm), daidaiton daidaiton lissafi ≤1.5
    Mai ɗaukar samfurin Anderson mai matakai shida yana ɗaukar girman ƙwayoyin cuta Ⅰ>7 µm;

    Ⅱ(4.7 ~ 7 µm);

    Ⅲ(3.3~4.7 µm);

    Ⅳ(2.1~3.3 µm);

    Ⅴ(1.1~2.1 µm);

    Ⅵ(0.6~1.1 µm)

    Takamaiman bayanai na ɗakin Aerosol L 600 x Ф85 x D 3mm
    Guduwar iska ta akwatin matsin lamba mara kyau >5m3/min
    Babban girman injin Ciki: 1000*600*690mm Na waje: 1470*790*2100mm
    Hayaniyar aiki < 65db
    Samar da wutar lantarki mai aiki AC220±10%,50Hz,1KW

     

     




  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi