【 Faɗin amfani】
Ana amfani da fitilar ultraviolet don kwaikwayon tasirin hasken rana, ana amfani da danshi mai narkewa don kwaikwayon ruwan sama da raɓa, kuma ana sanya kayan da za a auna a wani zafin jiki.
Ana gwada matakin haske da danshi a cikin zagayowar da ke canzawa.
【 Ka'idoji masu dacewa】
GB/T23987-2009, ISO 11507:2007, GB/T14522-2008, GB/T16422.3-2014, ISO4892-3:2006, ASTM G154-2006, ASTM G153, GB/T9535-2006, IEC 61215:2005.
【 Halayen kayan aiki】
Hasumiyar UV mai karkata ta hanzartagwajin yanayiInjin ing yana amfani da fitilar ultraviolet mai haske wanda zai iya kwaikwayon hasken rana na UV mafi kyau, kuma yana haɗa na'urorin sarrafa zafin jiki da samar da danshi don kwaikwayon raguwar launi, haske da ƙarfi na kayan. Fashewa, barewa, foda, iskar shaka da sauran lalacewar rana (sashi na UV) zafi mai yawa, zafi mai yawa, danshi mai yawa, danshi mai yawa, zagayowar duhu da sauran abubuwa, yayin da ta hanyar tasirin haɗin gwiwa tsakanin hasken ultraviolet da danshi, juriyar haske ɗaya ko juriyar danshi ɗaya ta kayan ta raunana ko ta gaza, wanda ake amfani da shi sosai a kimanta juriyar yanayi na kayan.
【 Sigogi na fasaha】
1. Yankin sanya samfurin: Nau'in Hasumiyar Leaning 493×300 (mm) jimilla guda huɗu
2. Girman samfurin: 75×150*2 (mm) W×H Kowane firam ɗin samfurin za a iya sanya tubalan samfurin guda 12
3. Girman gaba ɗaya: kimanin 1300×1480×550 (mm) W×H×D
4. Yankewar zafin jiki: 0.01 ℃
5. Bambancin zafin jiki: ±1℃
6. Daidaiton zafin jiki: 2℃
7. Canjin yanayin zafi: ±1℃
8. Fitilar UV: UV-A/UVB zaɓi ne
9. Nisa tsakanin fitilar: 70mm
10. Samfurin saman gwaji da nisan tsakiyar fitila: 50±3 mm
11. Adadin bututun ƙarfe: kafin da bayan kowanne 4 jimilla 8
12. Fesa matsi: 70 ~ 200Kpa mai daidaitawa
13. Tsawon fitila: 1220mm
14. Ƙarfin fitila: 40W
15. Rayuwar sabis na fitila: 1200h ko fiye
16. Adadin fitilun: kafin da kuma bayan kowanne 4, jimilla 8
17. Wutar lantarki mai samar da wutar lantarki: AC 220V ± 10%V; 50 + / – 0.5 HZ
18. Amfani da yanayin muhalli: zafin yanayi shine +25℃, ɗanɗanon dangi ≤85% (akwatin gwaji ba tare da samfuran da aka auna ƙimar ba).