Ana amfani da shi don gwada juriyar kwararar ruwa daga masaku masu matsewa kamar zane, zane mai mai, zane na tanti, zane mai rayon, kayan da ba a saka ba, tufafi masu hana ruwa shiga, masaku masu rufi da zare marasa rufi. Ana bayyana juriyar ruwa ta cikin masaku ta hanyar matsin lamba a ƙarƙashin masaku (daidai da matsin lamba na hydrostatic). Ɗauki hanyar aiki mai ƙarfi, hanyar aiki mai tsauri da hanyar aiki mai sauri, daidai, kuma ta atomatik.
GB/T 4744、ISO811、ISO 1420A、ISO 8096、 FZ/T 01004、AATCC 127、DIN 53886、BS 2823、JIS L 1092、ASTM F 1670、ASTM F 1671.
Gwaji ta atomatik, tsarin gwajin ba ya buƙatar mai aiki ya kasance kusa da abin lura. Kayan aikin yana riƙe matsin lamba da aka saita sosai bisa ga yanayin da aka saita, kuma yana dakatar da gwajin ta atomatik bayan wani lokaci. Za a nuna damuwa da lokacin daban-daban.
1. Yanayin aunawa tare da hanyar matsi, hanyar matsi mai ɗorewa, hanyar karkacewa, hanyar da za a iya shiga.
2. babban allon taɓawa mai launi, aiki.
3. Ana yi wa harsashin injin gaba ɗaya magani da fenti na ƙarfe.
4. Taimakon huhu, inganta ingancin gwajin.
5. Ana iya daidaita injin da aka shigo da shi na asali, tuƙi, da kuma matsin lamba ta hanyoyi daban-daban, wanda ya dace da gwaje-gwajen masaku iri-iri.
6. Gwajin samfurin da ba ya lalatawa. Kan gwajin yana da isasshen sarari don ɗora babban yanki na samfurin ba tare da yanke samfurin zuwa ƙananan girma ba.
7. Hasken LED da aka gina a ciki, yankin gwaji yana da haske, masu kallo za su iya gani cikin sauƙi daga kowane bangare.
8. Matsi yana amfani da ƙa'idojin amsawa masu ƙarfi, yana hana yawan matsi yadda ya kamata.
9. Iri-iri na yanayin gwaji da aka gina a ciki zaɓi ne, mai sauƙin kwaikwayon nau'ikan nazarin aikin aikace-aikace na samfurin.
1. Tsarin gwajin matsin lamba da daidaito na hanya mai tsauri: 500kPa (50mH2O) ≤±0.05%
2. Ƙudurin matsin lamba: 0.01KPa
3. Ana iya saita lokacin gwaji a tsaye: Minti 0 ~ 65,535 (kwanaki 45.5) ana iya saita lokacin ƙararrawa: Minti 1-9,999 (kwanaki bakwai)
4. Shirin zai iya saita matsakaicin lokacin maimaitawa: minti 1000, matsakaicin adadin maimaitawa: sau 1000
5. Yankin samfurin: 100cm2
6. Matsakaicin kauri samfurin: 5mm
7. Matsakaicin tsayin ciki na kayan aikin: 60mm
8. Yanayin matsewa: na numfashi
9. Matakan matsin lamba: 2/10, 3, 10, 20, 60, 100 da 50 kPa/min
10. Yawan hauhawar matsin lamba na ruwa :(0.2 ~ 100) kPa/min ana iya daidaitawa ba tare da wani tsari ba (ba tare da wani tsari ba)
11. Gwaji da kuma nazarin manhaja don shirya da kimanta sakamakon gwaji, wanda ke kawar da duk wani aiki na karatu, rubutu da kimantawa da kurakurai masu alaƙa. Ana iya adana rukuni shida na matsi da lanƙwasa lokaci tare da hanyar haɗin don samar wa injiniyoyi ƙarin bayanai masu fahimta don nazarin aikin masana'anta.
12. Girma: 630mm × 470mm × 850mm (L × W × H)
13. Wutar Lantarki: AC220V, 50HZ, 500W
14. Nauyi: 130Kg