Ɗakin gwaji mai zafi da ƙarancin zafi, zai iya kwaikwayon yanayin zafin jiki da danshi iri-iri, musamman ga kayan lantarki, na lantarki, kayan gida, motoci da sauran sassan samfura da kayan aiki a ƙarƙashin yanayin zafin jiki mai ɗorewa, zafin jiki mai yawa, gwajin ƙarancin zafin jiki, gwada alamun aiki da daidaitawar samfura.
GB/T6529;ISO 139;GB/T2423;GJB150/4
| Ƙarar (L) | Girman Ciki: H×W×D(cm) | Girman Waje: H×W×D(cm) |
| 150 | 50×50×60 | 100x 110 x 150 |
| 1000 | 100 × 100 × 100 | 160x 168x 192 |
1. Zangon zafin jiki: -40℃ ~ 150℃ (zaɓi: -20℃ ~ 150℃; 0℃ ~ 150℃;);
2. Sauyi/daidaituwa: ≤±0.5 ℃/±2℃,
3. Lokacin dumama: -20℃ ~ 100℃ kimanin minti 35
4. Lokacin sanyaya: 20℃ ~ -20℃ kimanin minti 35
5. Tsarin sarrafawa: mai sarrafa nunin LCD mai sarrafa yanayin taɓawa da mai sarrafa zafi, maki ɗaya da kuma tsarin sarrafawa
6.Maganin: 0.1℃/0.1%RH
7. Na'urar firikwensin: busasshiyar kwan fitila da kuma juriyar platinum PT100
8. Tsarin dumama: Na'urar dumama lantarki ta Ni-Cr
9. Tsarin sanyaya: an shigo da shi daga Faransa daga alamar "Taikang" ta kwampreso, na'urar sanyaya iska, mai, bawul ɗin solenoid, matatar bushewa, da sauransu.
10. Tsarin zagayawa: ta amfani da injin shaft mai tsawo, tare da ƙafafun iska masu nau'ikan fikafikai da yawa waɗanda ke jure zafi mai yawa da ƙarancin zafi
11. Kayan akwatin waje: SUS# 304 layin saman ma'aunin sarrafa farantin bakin karfe
12. Kayan akwatin ciki: farantin ƙarfe mai kama da madubi na SUS#
13. Tsarin rufewa: kumfa mai tauri na polyurethane + auduga mai zare gilashi
14. Kayan ƙofa: Zane mai zagaye biyu mai jure zafi da zafi mai ƙarfi na robar silicone mai jure zafi
15. Tsarin tsari na yau da kullun: narkar da dumama mai matakai da yawa tare da saitin taga gilashi mai haske 1, rack na gwaji 2,
16. Ramin gubar gwaji guda ɗaya (50mm)
17. Kariyar tsaro: yawan zafin jiki, yawan zafi a cikin mota, yawan matsin lamba a cikin compressor, yawan aiki, kariyar wuce gona da iri,
Dumamawa da danshi, ƙonewa mara komai da kuma juzu'i
19. Ƙarfin wutar lantarki: AC380V± 10% 50± 1HZ tsarin waya huɗu mai matakai uku
20. Amfani da yanayin zafi: 5℃ ~ +30℃ ≤ 85% RH