YY344A Ma'adanin Gwaji Mai Lankwasawa na Electrostatic

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Bayan shafa samfurin da yadin gogayya, ana mayar da tushen samfurin zuwa na'urar aunawa, ana auna ƙarfin saman samfurin da na'urar aunawa, sannan a rubuta lokacin da ya wuce na ruɓewar da zai iya faruwa.

Matsayin Taro

ISO 18080-4-2015, ISO 6330; ISO 3175

Fasali na Kayan Aiki

1. Tsarin watsawa na tsakiya ya ɗauki layin jagora mai inganci da aka shigo da shi daga ƙasashen waje.
2. Ikon allon taɓawa mai launi, hanyar haɗin Sinanci da Ingilishi, yanayin aikin menu.
3. Abubuwan sarrafawa na asali sune motherboard mai aiki da yawa na bit 32 daga Italiya da Faransa.

Sigogi na Fasaha

1. Diamita na buɗewar dandamalin ɗaukar samfurin: 72mm.
2. Diamita na buɗewar samfurin firam: 75mm.
3. Na'urar auna tsayin samfurin: 50mm.
4. Tushen tallafin samfurin: diamita 62mm, radius na lanƙwasa: kimanin 250mm.
5. Mitar gogayya: Sau 2/daƙiƙa.6. Alkiblar gogayya: gogayya ta hanya ɗaya daga baya zuwa gaba.
7. Adadin gogayya: sau 10.
8. Kewayon gogayya: samfurin hulɗar masana'anta mai gogayya an matse shi ƙasa da 3mm.
9. Siffar kayan aiki: tsawon 540mm, faɗi 590mm, tsayi 400mm.
10. Wutar lantarki: AC220V, 50HZ.
11. Nauyi: 40kg


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi