YY3000A Sanyaya Ruwa Kayan Aiki na Tsufa na Yanayi (Zafin Al'ada)

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da shi don gwajin tsufa na wucin gadi na yadi daban-daban, rini, fata, filastik, fenti, shafi, kayan haɗin ciki na mota, geotextiles, kayayyakin lantarki da na lantarki, kayan gini na launi da sauran kayan da aka yi kwaikwayon hasken rana na iya kammala gwajin saurin launi zuwa haske da yanayi. Ta hanyar saita yanayin hasken haske, zafin jiki, danshi da ruwan sama a cikin ɗakin gwaji, an samar da yanayin halitta da ake buƙata don gwajin don gwada canje-canjen aiki na kayan kamar faɗuwar launi, tsufa, watsawa, barewa, taurarewa, laushi da fashewa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Ana amfani da shi don gwajin tsufa na wucin gadi na yadi daban-daban, rini, fata, filastik, fenti, shafi, kayan haɗin ciki na mota, geotextiles, kayayyakin lantarki da na lantarki, kayan gini na launi da sauran kayan da aka yi kwaikwayon hasken rana na iya kammala gwajin saurin launi zuwa haske da yanayi. Ta hanyar saita yanayin hasken haske, zafin jiki, danshi da ruwan sama a cikin ɗakin gwaji, an samar da yanayin halitta da ake buƙata don gwajin don gwada canje-canjen aiki na kayan kamar faɗuwar launi, tsufa, watsawa, barewa, taurarewa, laushi da fashewa.

Matsayin Taro

AATCCTM16,169,ISO105-B02,ISO105-B04,ISO105-B06,ISO4892-2-A,ISO4892-2-B,GB/T8427,GB/T8430,GB/T14576,GB/T16422.2,JISL0843,ASTMG155-1,155-4,GMW3414,SAEJ1960,1885,JASOM346,PV1303,GB/T1865,GB/T1766,GB/T15102,GB/T15104.

Fasali na Kayan Aiki

1.Ya dace da gwajin zafin jiki mai yawa, na dogon lokaci, rana, da tsufar yanayi; An sanye shi da juyin juya hali, haske da inuwa mai canzawa, ayyukan gwajin ruwan sama;
2. Saita nau'ikan kayan aiki iri-iri kafin a fara gwajin yanayi da juriyar haske, wanda ya dace da masu amfani su gwada, a lokaci guda tare da aikin da za a iya tsarawa, don cika ƙa'idodi da yawa na ƙasa na AATCC, ISO, GB/T, FZ/T, BS;
3. Babban allon taɓawa mai launi da aiki, zai iya sa ido kan hasken rana, zafin jiki, danshi a kan layi, da kuma lanƙwasa masu motsi; Kulawa da kariya mai maki da yawa na iya aiwatar da aikin kayan aikin ba tare da matuƙi ba;
4. Tsarin hasken fitilar xenon mai tsawon baka mai sanyaya ruwa mai tsawon 4500W, ainihin kwaikwayon hasken rana mai cikakken haske;
5. Rarraba fasahar diyya ta atomatik ta makamashi, mai sauƙin cimma lokacin a matsayin ƙarshen gwajin;
6. An sanye shi da 300 ~ 400nm; 420 nm; Rukunin guda biyu na daidaita hasken haske da kuma fasahar sarrafawa mai yawa, ana iya sa ido kan ɗayan rukunin bisa ga buƙatun mai amfani, don biyan buƙatun gwajin tsufa na kayan aiki daban-daban;
7. Ma'aunin zafi na allo (BPT), ma'aunin zafi na allo na yau da kullun (BST) da samfurin a gwajin tasha ɗaya (isometric), da gaske suna nuna samfurin a ƙarƙashin yanayin gwaji, bayanai da aka auna a lambobi, jadawali, lanƙwasa da sauran hanyoyin da aka nuna akan allon taɓawa, ba tare da lura da rufewa ba;
8. Babban ƙarfin gwaji, gwaji ɗaya yayi daidai da sau shida na adadin gwajin samfurin da aka sanyaya ta iska;
9. Kowane samfurin aikin lokaci mai zaman kansa na clip;
10. Ƙarancin hayaniya;
11. Tsarin sake amfani da wutar lantarki sau biyu; Kula da wurare da yawa; Tare da tsarin kariyar fitilar xenon, gargaɗin kurakurai, gano kai da ayyukan faɗakarwa, don tabbatar da aiki mai kyau na kayan aikin na dogon lokaci ba tare da katsewa ba;
12. Duk kayan aikin injin ɗin kamar: maɓalli, relay, mai haɗa AC da sauran samfuran samfuran Schneider na Jamus da aka zaɓa.
13. Tare da famfon ruwa mai zagayawa da aka shigo da shi.
14. An sanye shi da fitilu biyu na asali da aka shigo da su da kuma rukunoni uku na wutar lantarki da aka shigo da su daga waje.
15. Duk maƙallan samfurin an sanya su a layi ɗaya da bututun fitilar, ba tare da kusurwa ba, kuma maƙallan samfurin daidai ne.

Sigogi na Daidaitacce

1. Samar da wutar lantarki: AC380V, waya mai matakai uku, 50Hz, 8KW

2. Bututu: fitilar xenon mai tsawon baka mai sanyaya ruwa mai nauyin 4500W da aka shigo da ita, zafin launi mai alaƙa da 5500K ~ 6500K; Diamita: 10mm; Jimlar tsayi: 450mm; Tsawon baka mai haske: 220mm, kwaikwayon hasken rana cikakke, ingantaccen haske har zuwa 80%, juriya mai kyau ga tsufa, tsawon sabis mai inganci na kusan awanni 2000. Gilashin tacewa: an sanya shi tsakanin tushen haske da samfurin da samfurin ulu mai launin shuɗi, don haka hasken UV na raguwar iska mai ƙarfi. Gilashin tacewa yana da aƙalla 90% tsakanin 380nm da 750nm, kuma yana raguwa zuwa 0 tsakanin 310nm da 320nm.

3. Wutar Lantarki ta Xenon: AC380V,50Hz,4500W

4. Matsakaicin tsawon sabis: awanni 1200

5. Saurin juyawar rak ɗin samfurin: 3rpm

6. Diamita na drum na samfurin rack: 448mm

7. Samfurin kilif guda ɗaya mai tasiri a fannin fallasa: 180mm×35mm, girman kilif samfurin: tsawon 210mm, faɗi: 45mm, kauri kilif: 8mm.

8. Baya ga sanya ma'aunin zafi na allo na yau da kullun da kuma ma'aunin zafi na allo na yau da kullun a cikin ɗakin gwaji, ana iya sanya maƙallan samfuri guda 25 daidai a lokaci guda (girman maƙallan samfurin: tsawon 210mm, faɗi: 45mm, matsakaicin kauri na samfurin: 8mm) don tabbatar da cewa adadin gwajin samfurin guda ɗaya ya kai: 250.

9. Matse samfurin guda ɗaya bi da bi tsawon lokaci da daidaito: 0 ~ 999 awanni minti 59 + 1s

10. zagayowar haske, duhun lokaci da daidaito: 0 ~ 999 awanni 59 mintuna ± 1S mai daidaitawa

11. Lokacin fesawa da daidaito: 0 ~ minti 999 daƙiƙa 59 + 1s mai daidaitawa

12. Hanyar fesawa: gaba da baya na samfurin fesawa, za a iya zaɓar fesawa ta gaba ko ta baya kawai

13. Tsarin sarrafa zafin ɗakin gwaji da daidaito: zafin ɗakin +5℃ ~ 48℃±2℃

Lura: Zafin da kayan aikin suka saita yayin aiki ya fi 5℃ girma fiye da zafin yanayi don tabbatar da cewa kayan aikin zai iya isa ga ƙimar zafin da aka saita cikin sauƙi.

14. Tsarin sarrafa zafin jiki na allo da daidaito: BPT: 40℃ ~ 80℃±2℃, BST: 40℃ ~ 85℃±1℃

15. Tsarin sarrafa danshi da daidaito: 30%RH ~ 90%RH±5%RH

16. Tsarin sarrafa hasken rana

Tsawon tsayin sa ido shine 300 ~ 400nm (broadband):(35 ~ 55) ±1W/m2 ·nm

Tsawon tsayin daka mai lura 420nm (ƙarancin band) :(0.800 ~ 1.400) ±0.02W/m2 ·nm

Sauran fasfo na iya zama daidaita dijital na sa ido a ainihin lokaci, diyya ta atomatik da kwanciyar hankali a cikin ƙimar da aka saita.

17. Yanayin haske: haske a layi ɗaya. Nisa tsakanin duk samfuran da aka gwada da bututun fitilar shine 220mm.

18. Yanayin aiki: juyin juya hali, haske da inuwa aiki mai canzawa

19. Tsarin sanyaya: tare da famfon ruwa mai zagayawa da aka shigo da shi, kwararar ruwa matakai 3 tana gudana tsakanin fitilar xenon da gilashin tacewa, da kuma sanyaya ta na'urar musayar zafi.

20. Girma: 1000mm × 800mm × 1800mm (L × W × H)

21. Jimlar yankin bai gaza ba: 2000mm × 1200mm (L×W)

22. Nauyi: kimanin 300kg

Jerin Saita

1. Babban injin guda ɗaya:
2. Samfurin kilif da murfin:

⑴ 27 samfurin clip, samfurin clip guda ɗaya mai tasiri a fannin fallasa: 180×35mm;
(2) Zane-zane 27 masu rufewa waɗanda suka rufe kashi 1/2 na jimillar yankin da aka fallasa;
(3) Zane-zanen murfin guda 27 da suka rufe tsakiyar kashi 1/3 na jimillar yankin da aka fallasa;
(4) Murfin tallafi jimillar yankin fallasa na hagu 2/3 na murfin guda 27;
⑸ goyon bayan kwamitin resin guda 27;
Kamar tallafawa firam mai juyawa;
3. Ma'aunin zafi na allo na yau da kullun (BPT)--- Kwamfuta 1
4. Ma'aunin zafi na allo na yau da kullun (BST)--- Kwamfuta 1
5. Saiti biyu na silinda gilashin tacewa
6. Injin ruwa mai tsarki sosai don sanyaya ruwa da bushewar rana
7. Fitilar xenon mai tsayi da aka shigo da ita -- guda 2
8. Makullin shigarwa na musamman na fitila-- Kwamfuta 1
9. Abubuwan da ake amfani da su: 1. Katunan launin toka guda 1 masu canza launi; 2, GB blue misali rukuni 1 (mataki na 1 ~ 5)

Zaɓuɓɓuka

1. Tace gilashin; Tace gilashin zafi;
2. Silinda mai tace gilashin Quartz;
3. Fitilar xenon mai tsayi da aka shigo da ita daga ƙasashen waje;


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi