Na'urar auna girman yarn YY2301

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da shi galibi don auna zare da wayoyi masu sassauƙa da tsauri, kuma ana iya amfani da shi don auna saurin tashin hankali na zare daban-daban yayin aiwatar da sarrafawa. Wasu misalan aikace-aikacen sune kamar haka: Masana'antar saka: Daidaita daidaiton tashin hankali na ciyarwa na looms masu zagaye; Masana'antar waya: zana waya da injin lanƙwasa; Zaren da aka yi da mutum: Injin lanƙwasa; Injin ɗaukar kaya, da sauransu; Yadi na auduga: injin lanƙwasa; Masana'antar fiber na gani: injin lanƙwasa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Ana amfani da shi galibi don auna zare da wayoyi masu sassauƙa da tsauri, kuma ana iya amfani da shi don auna saurin tashin hankali na zare daban-daban yayin aiwatar da sarrafawa. Wasu misalan aikace-aikacen sune kamar haka: Masana'antar saka: Daidaita daidaiton tashin hankali na ciyarwa na looms masu zagaye; Masana'antar waya: zana waya da injin lanƙwasa; Zaren da aka yi da mutum: Injin lanƙwasa; Injin ɗaukar kaya, da sauransu; Yadi na auduga: injin lanƙwasa; Masana'antar fiber na gani: injin lanƙwasa.

Sigogi na Fasaha

1. Raka'ar ƙimar ƙarfi: CENTIN (100CN = LN)
2. Resolution: 0.1CN
3. Kewayon aunawa: 20-400CN
4. Damping: damping na lantarki mai daidaitawa (3). Matsakaicin motsi
5. Yawan samfurin: kimanin 1KHz
6. Yawan wartsakewa: kusan sau 2 a sakan ɗaya
7. Nuni: LCD huɗu (tsawo 20mm)
8. Kashe wutar lantarki ta atomatik: ba a yi amfani da shi ba na tsawon mintuna 3 bayan rufewar atomatik
9. Wutar Lantarki: Batura 2 5 na alkaline (2×AA) game da amfani da su na tsawon awanni 50
10. Kayan Shell: firam ɗin aluminum da harsashi
11. Girman harsashi: 220×52×46mm


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi