Ana amfani da shi don gwada juriyar gajiya na wani tsawon yadi mai laushi ta hanyar miƙe shi akai-akai a wani takamaiman gudu da adadin sau.
FZ/T 73057-2017----Ma'auni don gwajin hanyar juriya ga gajiya na tufafin da aka saka da aka yanke da kuma ribbons na roba na yadi.
1. Ikon sarrafa allon taɓawa mai launi na Sinanci, Turanci, hanyar sadarwa ta rubutu, yanayin aiki na nau'in menu
2. Injin sarrafa motar Servo, tsarin watsawa na babban layin jagora mai inganci da aka shigo da shi. Aiki mai santsi, ƙarancin hayaniya, babu tsalle da girgiza.
1. Nisa ta motsi na ƙananan kayan aiki: 50 ~ 400mm (wanda za'a iya daidaitawa)
2. Nisa ta farko ta kayan aikin: 100mm (ana iya daidaitawa daga 101 zuwa 200mm akan kayan aikin saman)
3. Gwada ƙungiyoyi 4 gaba ɗaya (tsarin sarrafawa ɗaya ga kowace ƙungiya 2)
4. Faɗin matsewa: ≦120mm, kauri mai matsewa: ≦10mm (matsewa da hannu)
5. Lokacin motsi mai maimaitawa a minti ɗaya: 1 ~ 40 (wanda za a iya daidaitawa)
7. Matsakaicin nauyin rukuni ɗaya shine 150N
8. Lokutan gwaji: 1 ~ 999999
9. Gudun mikewa na 100mm/min ~ 32000mm/min mai daidaitawa
10. Kayan miƙewa masu juriya ga gajiya
1) Rukunoni 12 na tashoshin gwaji
2) Nisa ta farko ta matse saman: 10 ~ 145mm
3) Diamita na sandar hannun samfurin shine 16mm±0.02
4) Tsawon matsayin mannewa shine 60mm
5) Lokacin motsi mai maimaitawa a minti ɗaya: sau 20 / minti ɗaya
6) Juyawan bugun jini: 60mm
11. Wutar Lantarki: AC220V, 50HZ
12. Girma: 960mm × 600mm × 1400mm (L × W × H)
13. Nauyi: 120Kg