II.Manufar kayan aikin:
Ana amfani da shi don auna raguwa da sassauta duk wani nau'in auduga, ulu, lilin, siliki, yadin zare masu sinadarai, tufafi ko wasu yadi bayan an wanke su.
III.Cika ka'idar:
Sabbin bayanai game da samfurin GB/T8629-2017 A1, FZ/T 70009,ISO6330-2012, ISO5077, M&S P1, P1AP3A, P12, P91, P99, P99A, P134,BS EN 25077, 26330, IEC 456 da sauran ƙa'idodi.
IV.Sifofin kayan aiki:
1. Duk tsarin injina an keɓance su musamman ta ƙwararrun masana'antun wanki na gida, tare da ƙirar girma da aminci mai yawa na kayan aikin gida.
2. TYana amfani da fasahar ɗaukar girgiza ta "goyon baya" don sa kayan aikin su yi aiki cikin sauƙi, ƙarancin hayaniya; Gangar wankewa mai rataye, babu buƙatar shigar da ƙafar siminti.
3. Laikin allon taɓawa mai launi na arge, tsarin aiki na Sinanci da Ingilishi zaɓi ne;
4. TTsarin ƙarfe mai kauri, mai hana lalata, kyakkyawa, mai ɗorewa;
5. Faikin shirin gyaran kai na ully, zai iya adana ƙungiyoyi 50;
6. Sgoyon bayan sabbin hanyoyin wankewa na yau da kullun, sarrafawa guda ɗaya da hannu;
7. IMai sauya mita mai aiki mai kyau, injin canza mita, juyawa mai girma da ƙasa da sauri, ƙarancin zafin jiki na motar, ƙarancin hayaniya, zai iya saita saurin cikin 'yanci;
8. Ean sanya masa na'urar firikwensin matsin lamba mai inganci da aka shigo da ita don daidaita tsayin matakin ruwa daidai.
9. Mtsarin sauƙi da sarrafawa FY-Meas&Ctrl, gami da: ⑴ Kayan aiki: allon da'ira mai aiki da yawa tare da aunawa da sarrafawa;
⑵ Software:
①V1.0 software na gwaji mai aiki da yawa;
②FY-Meas&Ctrl 2.0 software mai aunawa da sarrafawa mai aiki da yawa.
10. TAmfani da hatimin ruwa mai inganci da aka shigo da shi daga waje, zai iya jure wa aiki mai ƙarfi, don tabbatar da amfani da kayan aiki na yau da kullun a ƙarƙashin yanayin nauyi na dogon lokaci.
V.Sigogi na fasaha:
1. WYanayin aiki: sarrafa tsarin kwamfuta mai kwakwalwa guda ɗaya na masana'antu, zaɓin sabbin saiti 23 na hanyoyin wankewa na yau da kullun, ko gyara kyauta don kammala hanyoyin wankewa marasa daidaituwa, ana iya kiran su a kowane lokaci.
Yana ƙara wa hanyar gwaji wadata sosai kuma yana cika buƙatun gwaji na ƙa'idodi daban-daban.
2.WSamfurin injin toka:Injin wanki na A1 - ciyar da ƙofar gaba, Nau'in ganga mai kwance;
(Daidai da GB/T8629-2017 Nau'in A1)
3. ITakamaiman ƙayyadadden ganga: diamita: 520±1mm;
Zurfin ganga: (315±1) mm;
Tazarar ganga ta ciki da waje: (17±1) mm;
Adadin kayan ɗagawa: guda 3 a nesa da 120°;
Tsawon ɗagawa: (53±1) mm;
Diamita na ganga ta waje: (554±1) mm (daidai da ƙa'idodin GB/T8629-2017 nau'in A1)
wankewa na yau da kullun: 12±0.1s na gefen agogo, tsayawa 3±0.1s, akasin agogo 12±0.1s, tsayawa 3±0.1s
Wankewa kaɗan: juyawar agogo 8±0.1s, tsayawar 7±0.1s, juyawar agogo 8±0.1s, tsayawar 7±0.1s
Wankewa mai laushi: juyawar agogo 3±0.1s, tsayawa 12±0.1s, juyawar agogo 3±0.1s, tsayawa 12±0.1s
Ana iya saita lokacin wankewa da tsayawa cikin 'yanci cikin 1 ~ 255S.
5. Tmatsakaicin ƙarfin wankewa da daidaito:5Kg±0.05Kg
6. WKula da matakin matakin ater: 0 ~ 20cm (wanda za'a iya daidaitawa), matakin ruwa na yau da kullun: 10cm (ƙarancin matakin ruwa), 13cm (matakin tsakiya na ruwa), 15cm (matakin ruwa mai yawa).
7. Ƙarar ganga ta ciki: lita 61
8. TTsarin sarrafa yanayi da daidaito: zafin ɗaki ~ 99℃±1℃, ƙuduri 0.1℃, ana iya saita diyya ta zafin jiki.
9. RSaurin oller: 10 ~ 1000r/min
10. DSaitin fitar da ruwa: matsakaicin kashewa, babban kashewa 1, babban kashewa 2, babban kashewa 3, babban kashewa 4 za a iya saita shi cikin 'yanci cikin 10 ~ 1000 RPM.
11. Tbuƙatun yau da kullun na saurin ganga:
wankewa: 52r/min;
Busarwa mai ƙarancin gudu: 500r/min;
Busarwa mai sauri: 800r/min;
wankewa (20-55±1)r/min,
rashin ruwa (200-1000±20)r/min.
14. DSaurin ruwan sama: > 30L/min
15. HƘarfin cin abinci: 5.4 (1±2) %kW
16.Wutar Lantarki: Ac220V,50Hz,6KW
17. IGirman kamannin kayan aiki: 800×750×1450mm(L×W×H);
18. Nauyi: kimanin 350kg
VI.Jerin Saita:
1. Hinjin da ba a saba gani ba– Saiti 1
2. Dbututun ruwan sama–Na'urori 1
3. Faucet———– Kwamfuta 1
4.Wbututun shiga na ater–Na'urori 1
5. Ma'aunin Ruler: ISO (350 x 350) mm–1 guda