Ƙarfin zare guda ɗaya ta atomatikmai gwadawakwamfuta ce ke sarrafa shi, wanda ake amfani da shi don tantance polyester (polyester), polyamide (nailan), polypropylene (polypropylene), zare cellulose da sauran zare masu sinadarai da siliki na lalacewa, zaren auduga, zaren juyewar iska, zaren juyewar zobe da sauran zaren auduga, silikin kafet na BCF, Alamun zahiri kamar ƙarfin karyewa, tsawaita karyewa, ƙarfin karyewa, lokacin karyewa, modulus na farko da aikin karyewar zaren guda ɗaya kamar zaren dinki sun dace da tsarin aiki na kwamfuta na Windows 7/10 32/64 kuma an sanye su da babban allon taɓawa na allo. Bayan an haɗa na'urar da software na kwamfuta, ana iya saita sigogi akan allon taɓawa. Hakanan yana iya aiki akan software na kwamfuta, tattara bayanai da sarrafa fitarwa ta atomatik.
1. Kayan aikin zai cire zare ta atomatik, motsa zare, canza zare, yanke zare, shimfiɗa zare, ƙararrawa da adana bayanan gwaji da rahoton ƙididdiga.
2. Ɗauki babban allon taɓawa mai inci 10.4 don aiki, mai sauƙin amfani, nuni mai sauƙin fahimta, ƙwarewa mai kyau. Allon taɓawa tare da maɓalli 26 da aka gina a ciki a cikin hanyar shigarwa ta Ingilishi da Sinanci, ana iya saita allon taɓawa kai tsaye sunan mai aiki, sunan samfurin, lambar rukuni, daidaitaccen gwaji, zafin jiki, danshi, tsawon matsewa, ƙimar shimfiɗawa, da tashin hankali, bututun gwaji, lokutan gwaji, yawan layi, sigogin gwaji na CN/N, kamar na'urar gwajin tensile, kuma saita sigogin gwaji da software na kwamfuta. Lokacin da gwaji ya ƙare, allon taɓawa zai nuna lambar bututun gwaji na yanzu kai tsaye, lokutan gwaji na yanzu, ƙarfin karyewar gwaji na yanzu da sauran bayanai, kuma zaka iya dakatarwa ko dakatar da gwajin a kowane lokaci, aiki mai sassauƙa.
3. Ana loda pretension ta atomatik, wanda aka ƙayyade ta lambar samfurin yawan layin samfurin (fineness) da kuma ƙimar pretension.
4. Mai amfani zai iya yin gyaran kayan aiki na yau da kullun ko daidaita su cikin sauƙi bisa ga littafin jagora da allon taɓawa, kuma zai iya daidaita firikwensin ƙarfi, tsawon riƙewa, saurin shimfiɗawa da adadin bututun firam ɗin zare.
5. Tare da aikin ƙididdigar manyan bayanai, yana iya samar da rahotannin mako-mako, kowane wata, na shekara-shekara, wanda ya dace da abokan ciniki don sarrafa ingancin samfura.
6. Kayan aikin yana da daidaiton gwaji mai kyau da kuma kyakkyawan maimaitawa, wanda zai iya rage kuskuren ɗan adam, ceton aiki da kuma inganta ingantaccen aiki sosai.
7. Yanayin mannewa yana ɗaukar mannewar pneumatic, baya lalata samfurin da za a gwada.
8. Tsarin servo na AC, ƙarfin juyi mai ɗorewa, watsawa mai santsi, babban gudu, ingantaccen aiki.
9. Ana amfani da injin hawa da sukurori na gubar don canza zare, tare da daidaiton matsayi mai kyau da kuma kyakkyawan maimaitawa.
10. Amfani da firikwensin ƙarfi mai inganci, da kuma bayanan gwaji masu inganci.
11. Tsarin tafiya na zare zai iya rataye bututu 20 na samfura don a gwada su a lokaci guda. Ana iya musanya samfurin don motsi da injin hawa ke sarrafawa.
12. Amfani da almakashi na iska don musanya bututun samfuran da za a gwada kafin yanke samfurin gwajin da ake yi yanzu.
13. Mai sarrafa ta hanyar iska mai matsawa don sarrafa silinda don gane motsi na mai sarrafa, don haka samfurin ɗaurewa ta atomatik.
14. Injin yana amfani da na'urar riƙewa ta sama da ƙasa ta iska, ta hanyar sarrafa motsi na silinda mai matse iska na sama da ƙasa, wanda ake amfani da shi don gwada samfuran da za a shimfiɗa da kuma shimfiɗawa.
15. Injin yana da akwatin ajiyar waya na shara. A lokacin aiki, za a adana wayar shara a cikin akwatin ajiya ta hanyar bututun tsotsar zare.
16. Ma'aunin matsin lamba da aka gina a cikin injin zai iya nuna matsin iska mai matsewa, sanye take da bawul mai daidaita matsin lamba, fitar da bawul ɗin za a iya amfani da shi don daidaita matsin iska mai matsewa, kuma ana iya danna bawul ɗin don cimma kulle kansa.
17. Manhajar aiki: ana iya keɓance ta da Sinanci, Turanci, Sinanci na gargajiya da sauran manhajoji na harsuna daban-daban.
18. Ana iya fitar da rahoton gwajin kamar EXCEL, WORD, PDF da sauran tsare-tsaren fayil, wanda ya dace da abokan ciniki don kwatantawa da kimanta hanyar sadarwa ta dakin gwaje-gwaje.
GB/T 14344--- Hanyar gwaji don halayen tauri na zare na sinadarai
GB/T 3916-----Yadi - Tabbatar da ƙarfin karyewa da tsawaitawa a lokacin karyewar zare ɗaya a cikin naɗi (hanyar CRE)
GB/T 398 ------ Zaren auduga mai launin toka
GB/T 5324- --Polister mai tauri
FZ/T 32005--- Zaren da aka haɗa da audugar Ramie
FZ/T 12003--- Zaren halitta na zaren viscose
FZ/T 12002--- Zaren auduga mai tauri don dinki
FZ/T 12004--- Zaren halitta da aka haɗa da zaren polyester da viscose
FZ/T 12005 ---Zaren launi na halitta da aka haɗa da polyester da auduga
FZ/T 12006--- Zaren halitta mai hade da auduga da polyester
FZ/T 12007-- Zaren da aka haɗa da auduga mai laushi
FZ/T 12008-- Zaren vinyl na halitta
FZ/T 12011-- Zaren da aka haɗa da auduga mai nitrile
FZ/T 12013--- Zaren halitta mai ƙarancin zare
FZ/T 12021-- Zaren halitta na zare na zamani
FZ/T 12019--- Zaren halitta na polyester
FZ/T 54001--- Filamin faɗaɗa polypropylene (BCF) da sauran ƙa'idodi a China da sauran ƙasashe.
1. Ka'idar Aunawa: Nau'in Tsawo Mai Dorewa (CRE)
2. Kewayon gwajin kaya: 0-5000CN, 0-100N, 0-300N, 0-500N (zaɓi ne bisa ga buƙatun gwajin mai amfani)
3. Daidaiton auna kaya: ±0.5%
4. Mitar ɗaukar samfur: 1000 Hz (Hz)
5. Kewayon inganci: 750mm
6. Daidaiton matsayi: ±0.01mm
7. Tsarin kariya: 0-150CN
8. Tsarin daidaita saurin miƙewa: 0.01mm/min ~ 15000mm/min
9. Lokutan gwaji: fiye da sau 2000
10. Yanayin shigar da sigogi: shigar da madannai ko shigar da allon taɓawa
11. Yanayin fitarwa na bayanai na gwaji: ƙimar kaya, ƙimar tsawaitawa, adadin bututu, tsawaitawa, lokacin karyawa, ƙarfin karyewa
12. Bugawa: ƙarfin karyewa, tsawaitawa, tsawaitawa, ƙarfin karyewa, lokacin karyewa, matsakaicin, mafi ƙaranci, ƙimar CV da jadawali
13. Girman kayan aikin gabaɗaya: 600mm × 530mm × 1770mm (tsawon × faɗi × tsayi)
14. Girman marufi: 1980mm × 770mm × 835mm (tsawon × faɗi × tsayi)
Nauyi: 220kg
1.Mai masaukin baki--- Saiti 1
2. Maƙallan Hulɗa na Numfashi--- Kwamfuta 1
1. Kwamfuta
2. Mai bugawa