Ana amfani da shi don gwada ƙarfin karyewar da kuma tsawaitar spandex, auduga, ulu, siliki, hemp, zare mai sinadarai, layin igiya, layin kamun kifi, zare mai rufi da wayar ƙarfe. Wannan injin yana amfani da tsarin sarrafa kwamfuta mai kwakwalwa guda ɗaya, sarrafa bayanai ta atomatik, yana iya nunawa da buga rahoton gwajin ƙasar Sin.
FZ/T50006
1. Taɓawa mai launi - nunin allo, sarrafawa, hanyar haɗin Sinanci da Ingilishi, yanayin aikin menu
2. Ɗauki direban servo da injin (sarrafa vector), lokacin amsawar motar gajere ne, babu saurin wuce gona da iri, saurin ba shi da daidaito.
3. An haɗa shi da na'urar shigar da bayanai da aka shigo da ita don sarrafa wurin da kayan aikin ke tsayawa da kuma tsawaita su daidai.
4. An sanye shi da firikwensin da ya dace, "STMicroelectronics" jerin ST 32-bit MCU, mai canza AD 24-bit.
5. Share duk wani bayani da aka auna, sakamakon gwaji da aka fitar da Excel, Word da sauran takardu, masu sauƙin haɗawa da software na sarrafa kasuwancin mai amfani;
6. Aikin nazarin software: wurin fashewa, wurin fashewa, wurin damuwa, nakasa ta roba, nakasa ta filastik, da sauransu.
7. Matakan kariya daga haɗari: iyaka, yawan aiki, ƙimar ƙarfi mara kyau, yawan aiki, kariyar ƙarfin lantarki, da sauransu.
8. Daidaita darajar ƙarfi: daidaita lambar dijital (lambar izini);
9. Fasaha ta musamman ta kwamfuta, wacce ke da hanyoyi biyu ta sarrafa kwamfuta, don haka gwajin ya dace kuma ya yi sauri, sakamakon gwajin yana da wadata da bambance-bambance (rahotanni, lanƙwasa, zane-zane, rahotanni (gami da: 100%, 200%, 300%, 400% tsawo mai dacewa da ƙimar ma'ana);
1. Nisa: Ƙimar ƙarfin 1000g: 0.005g
2. Ƙimar nauyin firikwensin: 1/300000
3. Daidaiton auna ƙarfi: a cikin kewayon 2% ~ 100% na kewayon firikwensin don ma'aunin ma'auni ± 1%
±2% na ma'aunin da aka saba amfani da shi a cikin kewayon 1% ~ 2% na kewayon firikwensin
4. Matsakaicin tsawon shimfiɗawa: 900mm
5. Ƙudurin tsawaitawa: 0.01mm
6. Gudun miƙewa: 10 ~ 1000mm/min (saitin da ba a saba ba)
7. Saurin dawowa: 10 ~ 1000mm/min (saitin da ba a saba ba)
8. Kariya: 10mg 15mg 20mg 30mg 40mg 50mg
9. Ajiye bayanai: ≥ sau 2000 (ajiyar bayanai ta injin gwaji) kuma ana iya bincika su a kowane lokaci
10. Wutar lantarki: 220V, 50HZ, 200W
11. Girma: 880×350×1700mm (L×W×H)
12. Nauyi: 60kg