(China) YY-ST01B Mai Gwaji Mai Hana Zafi

Takaitaccen Bayani:

Kayan kidafasaloli:

1. Nunin dijital na tsarin sarrafawa, cikakken sarrafa kayan aiki

2. Kula da zafin jiki na dijital na PID, daidaiton sarrafa zafin jiki mai yawa

3. Kayan wuka mai zafi da aka zaɓa da bututun dumama na musamman, zafin saman rufewar zafi iri ɗaya ne

4. Tsarin silinda ɗaya, tsarin daidaita matsin lamba na ciki

5. Abubuwan sarrafa iska masu inganci, cikakken saitin samfuran shahararrun ƙasashen duniya

6. Tsarin kariya daga zubewa da kuma kariya daga zubewa, aiki mafi aminci

7. An tsara kayan dumama da kyau, watsar da zafi iri ɗaya, tsawon rai mai amfani

8. Yanayi biyu na aiki ta atomatik da hannu, na iya cimma ingantaccen aiki

9. Dangane da ƙa'idar ergonomics, an inganta sashin aiki musamman don sauƙin aiki


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi (Tuntuɓi ma'aikacin tallace-tallace)
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 1
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 10000 a kowane wata
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Sigogi na Fasaha:

    Fihirisa

    Sigogi

    Zafin zafin hatimin zafi

    Zafin ɗaki ~ 300℃(daidai ± 1℃)

    Matsin lamba na hatimin zafi

    0 zuwa 0.7Mpa

    Lokacin rufe zafi

    0.01 ~ 9999.99s

    Wurin rufewa mai zafi

    150mm × 10mm

    Hanyar dumama

    Dumamawa ɗaya

    Matsi daga tushen iska

    0.7 MPa ko ƙasa da haka

    Yanayin gwaji

    Yanayin gwaji na yau da kullun

    Babban girman injin

    5470*290*300mm (L×B×H)

    Tushen wutar lantarki

    AC 220V± 10% 50Hz

    Cikakken nauyi

    20 kg




  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi