Fasali na Samfurin:
· Allon taɓawa mai launi 7-inch, yana ba da damar kallon bayanan gwaji da lanƙwasa na gwaji a ainihin lokaci
· Ka'idar ƙira mai kyau da matsin lamba mara kyau tana ba da damar zaɓar abubuwa daban-daban na gwaji kyauta kamar hanyar ruwa mai launi da gwajin aikin rufewa na ƙwayoyin cuta.
· An sanye shi da na'urorin gwaji masu sauri da inganci, yana tabbatar da daidaiton bayanai na gwaji a ainihin lokaci da kuma lokacin da aka tsara.
· Ta amfani da kayan aikin pneumatic na SMC na Japan, aikin yana da karko kuma abin dogaro.
· Faɗin iyawar aunawa, biyan buƙatun gwaji na masu amfani
· Tsarin sarrafa matsin lamba ta atomatik mai inganci, wanda ke tabbatar da ingantaccen tsari na gwaji. · Busa baya ta atomatik don sauke kaya, rage shiga tsakani na ɗan adam.
· Tsawon lokacin matsin lamba mai kyau, matsin lamba mara kyau, da riƙe matsin lamba, da kuma jerin gwaje-gwaje da adadin zagayowar, duk za a iya saita su. Ana iya kammala dukkan gwajin da dannawa ɗaya.
Tsarin ɗakin gwaji na musamman yana tabbatar da cewa samfurin ya nutse gaba ɗaya cikin maganin, yayin da kuma yana tabbatar da cewa mai gwajin bai taɓa maganin ba yayin gwajin.
Tsarin haɗakar hanya ta iskar gas da tsarin riƙewa matsi na musamman yana tabbatar da kyakkyawan tasirin riƙewa matsi kuma yana tsawaita rayuwar kayan aiki yadda ya kamata.
· An saita matakan izini da mai amfani ya ayyana don biyan buƙatun GMP, duba rikodin gwaji, da ayyukan bin diddigin (zaɓi ne).
· Nunin lanƙwasa na gwaji a ainihin lokaci yana sauƙaƙa kallon sakamakon gwaji cikin sauri kuma yana tallafawa samun damar shiga cikin bayanan tarihi cikin sauri.
· Kayan aikin suna da hanyoyin sadarwa na yau da kullun waɗanda za a iya haɗa su da kwamfuta. Ta hanyar software na ƙwararru, ana tallafawa nunin bayanan gwaji da lanƙwasa na gwaji a ainihin lokaci.
Bayanan Fasaha:
1. Tsarin Gwajin Matsi Mai Kyau: 0 ~ 100 KPa (Saitin yau da kullun, sauran jeri suna samuwa don zaɓi)
2. Kan Inflator: Φ6 ko Φ8 mm (Tsarin yau da kullun) Φ4 mm, Φ1.6 mm, Φ10 (Zaɓi)
3.Matsayin Vacuum: 0 zuwa -90 Kpa
4. Saurin amsawa: < 5 ms
5. Resolution: 0.01 Kpa
6. Daidaiton firikwensin: ≤ 0.5
7. Yanayin da aka gina a ciki: Yanayin maki ɗaya
8. Allon nuni: allon taɓawa mai inci 7
9. Matsi mai kyau daga tushen iska: 0.4 MPa ~ 0.9 MPa (Mai amfani ne ke samar da tushen iska da kansa) Girman hanyar sadarwa: Φ6 ko Φ8
10. Lokacin riƙewa da matsi: 0 - 9999 daƙiƙa
11. Girman jikin tanki: An keɓance shi
12. Girman kayan aiki 420 (L) X 300 (B) X 165 (H) mm.
13. Tushen iska: iska mai matsewa (abin da mai amfani ya tanadar).
14. Mai bugawa (zaɓi): nau'in matrix na ɗigo.
15. Nauyi: 15 Kg.
Ka'idar Gwaji:
Yana iya gudanar da gwaje-gwajen matsi daban-daban masu kyau da marasa kyau don duba yanayin zubar da samfurin a ƙarƙashin bambance-bambancen matsi daban-daban. Don haka, ana iya tantance halayen zahiri da wurin zubar da samfurin.
Cika ka'idar:
YBB00052005-2015;GB/T 15171; GB/T27728-2011;GB 7544-2009;ASTM D3078;YBB00122002-2015;ISO 11607-1;ISO 11607-2;GB/T 17876-2010; GB/T 10440; GB 18454; GB 19741; GB 17447;ASTM F1140; ASTM F2054;GB/T 17876; GB/T 10004; BB/T 0025; QB/T 1871; YBB 00252005;YBB001620.