Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
- Babban ma'aunin fasaha da aikin:
- Aiki:gaba ɗaya kamanta wurin rini mai birgimaBabban silinda mai sassa, sake zagaye zagaye tare da gogayya mai ƙarfi, maye gurbin wutar lantarki don yanke wutar lantarki, babu karkata ta dama ko hagu, babu matsala.
- An yi na'urar busar da roba mai inganci, tsawonta shine 420mm, diamita shine 130mm
- Saurin juyawa: zagaye 18/minti.
- Matsi na birgima: 0.03 ~ 0.6Mpa, matsi mai karko, kuma mai sauƙin daidaitawa
- Yawan shan matsi: taurin abin nadi shine digiri 70, ana iya sarrafa yawan shan matsi na roler kusan kashi 25% ~ 110%, ya dace da masana'anta a ƙasashen waje, amma da zarar an saita matsin lamba, ƙimar ta tabbata, ba sai an daidaita ta ba a kowane lokaci.
- Ƙarfi: ƙarfin lantarki: 220V/50Hz tare da akwatin gear 200w, da injin 380v guda ɗaya
- Wurin tsaro: a cikin ƙasan babban jikinmu, ɓoye maɓallin juyawa ɗaya don danna gwiwa, a cikin kwamitin sarrafawa akwai maɓallin kunnawa, da zarar an motsa maɓallin, tsayawar juyawa da maye gurbin abin birgima, tsayawar motar.
- Girma: tsayi: 890mm, faɗi: 630mm, tsayi: 1300mm.
Na baya: Tsarin Tsarkake Ruwa na Gano Mitar Rediyon YY-RO-C2. Na gaba: (China)YY–PBO Lab Padder Nau'in Kwance