I.Iyakar aikace-aikace:
Ana amfani da robobi, roba, fiber, kumfa, fim da kayan yadi kamar ma'aunin aikin konewa
II.Technical sigogi:
1. Oxygen firikwensin da aka shigo da shi, nunin iskar oxygen ta dijital ba tare da lissafi ba, daidaito mafi girma kuma mafi daidaito, kewayon 0-100%
2. Ƙimar dijital: ± 0.1%
3. Daidaiton ma'auni na dukkan na'ura: 0.4
4. Matsakaicin ƙa'idar gudana: 0-10L/min (60-600L/h)
5. Lokacin amsawa: <5S
6. Quartz gilashin Silinda: Diamita na ciki ≥75㎜ high 480mm
7. Gudun iskar gas a cikin silinda mai ƙonewa: 40mm ± 2mm / s
8. Mita mai gudana: 1-15L / min (60-900L / H) daidaitacce, daidaitaccen 2.5
9. Gwajin gwaji: Yanayin zafin jiki: zafin jiki ~ 40 ℃; Dangantakar zafi: ≤70%;
10. Input matsa lamba: 0.2-0.3MPa (lura cewa wannan matsa lamba ba za a iya wuce).
11. Matsin aiki: Nitrogen 0.05-0.15Mpa Oxygen 0.05-0.15Mpa Oxygen / Nitrogen gauraye mashigar gas: ciki har da mai sarrafa matsa lamba, mai sarrafa kwarara, gas tace da kuma hadawa dakin.
12. Za'a iya amfani da shirye-shiryen samfurin don robobi masu laushi da wuyar gaske, yadi, kofofin wuta, da dai sauransu
13. Propane (butane) ƙonewa tsarin, harshen wuta tsawon 5mm-60mm za a iya da yardar kaina gyara
14. Gas: nitrogen masana'antu, oxygen, tsabta> 99%; (Lura: Tushen iska da mahaɗin mai amfani da kansa).
Tukwici: Lokacin da aka gwada gwajin gwajin oxygen, ya zama dole a yi amfani da ba kasa da 98% na masana'antar oxygen / nitrogen kowane kwalban a matsayin tushen iska, saboda iskar gas ɗin da ke sama shine samfurin jigilar haɗari mai haɗari, ba za a iya ba da shi azaman na'urorin gwaji na iskar oxygen ba, ana iya siyan su kawai a tashar iskar gas ta gida mai amfani. (Don tabbatar da tsabtar iskar gas, da fatan za a saya a gidan mai na yau da kullun na gida)
15.Bukatun wutar lantarki: AC220 (+10%) V, 50HZ
16. Matsakaicin iko: 50W
17. Igniter: akwai bututun ƙarfe da aka yi da bututun ƙarfe tare da diamita na ciki na Φ2 ± 1mm a ƙarshen, wanda za'a iya saka shi cikin silinda mai ƙonewa don kunna samfurin, tsayin harshen wuta: 16 ± 4mm, girman yana daidaitacce.
18. Shirye-shiryen samfurin kayan tallafi na kai: ana iya gyara shi a kan matsayi na shaft na silinda konewa kuma yana iya matsa samfurin a tsaye.
19. Zaɓin: Mai riƙe da samfurin kayan da ba kayan tallafi ba: zai iya gyara bangarorin samfurin a tsaye a kan firam a lokaci guda (wanda ya dace da fim ɗin yadi da sauran kayan).
20.Za a iya haɓaka tushe na silinda mai ƙonewa don tabbatar da cewa ana kiyaye yawan zafin jiki na gas ɗin da aka haɗe a 23 ℃ ~ 2 ℃
III.Chassis Tsarin:
1. Akwatin sarrafawa: Ana amfani da kayan aikin injin CNC don sarrafawa da samarwa, ana fesa wutar lantarki ta tsaye na akwatin feshin ƙarfe, kuma ana sarrafa sashin sarrafawa daban da ɓangaren gwaji.
2. Konewa Silinda: high zafin jiki juriya high quality ma'adini gilashin tube (ciki diamita ¢75mm, tsawon 480mm) Outlet diamita: φ40mm
3. Samfurin samfurin: kayan aiki mai goyan baya, kuma zai iya riƙe samfurin a tsaye; (Tsalon salon ba da tallafi na zaɓi na zaɓi), nau'ikan shirye-shiryen salo guda biyu don saduwa da buƙatun gwaji daban-daban; Nau'in ƙirar ƙirar ƙira, mai sauƙin sanya tsari da shirin ƙirar ƙira
4. Diamita na bututu rami a ƙarshen dogon sanda igniter ne ¢2 ± 1mm, da kuma tsawon harshen wuta na igniter ne (5-50) mm.
IV. Haɗu da ma'auni:
Daidaitaccen ƙira:
GB/T 2406.2-2009
Haɗu da ma'auni:
ASTM D2863, ISO 4589-2, NES 714; GB/T 5454;GB/T 10707-2008; GB/T 8924-2005; GB/T 16581-1996;NB/SH/T 0815-2010;TB/T 2919-1998; IEC 61144-1992 ISO 15705-2002; ISO 4589-2-1996;
Lura: Oxygen firikwensin
1. Gabatar da firikwensin iskar oxygen: A cikin gwajin iskar oxygen, aikin firikwensin oxygen shine canza siginar sinadarai na konewa zuwa siginar lantarki wanda aka nuna a gaban mai aiki. Na'urar firikwensin yana daidai da baturi, wanda ake cinye sau ɗaya a kowane gwaji, kuma mafi girman yawan amfani da mai amfani ko mafi girman darajar iskar oxygen na kayan gwajin, mafi girma na firikwensin oxygen zai sami ƙarin amfani.
2. Kula da firikwensin oxygen: Ban da asarar al'ada, maki biyu masu zuwa a cikin kulawa da kulawa suna taimakawa wajen tsawaita rayuwar sabis na firikwensin oxygen:
1). Idan kayan aikin ba ya buƙatar gwadawa na dogon lokaci, za a iya cire firikwensin oxygen kuma za a iya ware ajiyar oxygen ta wata hanya a ƙananan zafin jiki. Hanyar aiki mai sauƙi za a iya kiyaye shi da kyau tare da filastik filastik kuma sanya shi a cikin injin daskarewa.
2). Idan ana amfani da kayan aiki a mitar mai girma (kamar tazarar zagayowar sabis na kwanaki uku ko huɗu), a ƙarshen ranar gwajin, ana iya kashe silinda na iskar oxygen na minti ɗaya ko biyu kafin a kashe silinda nitrogen, ta yadda nitrogen ɗin ya cika a cikin wasu na'urori masu haɗawa don rage rashin tasiri na firikwensin oxygen da lamba oxygen.
Teburin yanayin shigarwa na V.Installation: Masu amfani sun shirya
Bukatar sarari | Girman gabaɗaya | L62*W57*H43cm |
Nauyi (KG) | 30 |
Testbench | Aiki benci ba kasa da 1 m tsawo da kuma ba kasa da 0.75 m fadi |
Bukatar wutar lantarki | Wutar lantarki | 220V ± 10 ℃, 50HZ |
Ƙarfi | 100W |
Ruwa | No |
Gas wadata | Gas: nitrogen masana'antu, oxygen, tsabta> 99%; Matching biyu tebur matsa lamba rage bawul (ana iya daidaita 0.2 mpa) |
Bayanin gurɓatawa | hayaki |
Bukatar samun iska | Dole ne a sanya na'urar a cikin murfin hayaki ko kuma a haɗa ta da tsarin kula da iskar gas mai guba da tsarin tsarkakewa |
Sauran buƙatun gwaji | |