| Samfuri | YY-JB50(L 5) |
| Kofin caji | 1000ml*2 (Kofin Daidaitacce) 5000ml/*2 (Kofi na musamman) |
| Matsakaicin fitarwa | 500ml*2(Na yau da kullun) 2500ml*2 (An keɓance shi) |
| Tushen wutan lantarki | Unidirectional, ƙarfin lantarki: 220V,50HZ, ƙarfi: 1.2KW(1000ml): 2.5KW(5000ml) |
| Ƙarfin famfo na injin | A cikin aikin, injin yana da dorewa kuma yana da karko don isa ga ƙimar da aka saita |
| Matsakaicin saurin juyawa | 1000RPM (mafi girman 1000rpm da aka ba da shawarar) |
| Matsakaicin saurin juyawa | 1000RPM (mafi girman 1000rpm da aka ba da shawarar) |
| Ka'idar aiki | Juyawan taro ba tare da nau'in fikafikai na centrifugal ba |
| Ana iya saita adadin sassan | Ana iya raba shi zuwa matakai 3/5, lokacin daidaitawa ba bisa ƙa'ida ba, gudu, yanayin injin |
| Fayil ɗin ajiya | Ana iya saita ƙungiyoyin sigogi 30 da kuma haddace su |
| Ingantaccen iya aiki | Minti 4 don motsa kofi na kayan aiki, defoaming yawan amfanin ƙasa shine: kumfa matakin micron gaba ɗaya yana kawar da danko shine manne 100000CP |
| Hanyar lodawa da saukewa | Kofin fitarwa da hannu (ƙirar buɗewa da rufewa ta musamman, mai sauƙin aiki) |
| Matsi na injin | --98KPA, tare da aikin jinkirin injin |
| Tayar gear | Ingancin ƙarfe, tsawon sabis na yau da kullun ≥ shekara 1 (banda kuskuren ɗan adam) |
| bel | Rayuwar sabis ta yau da kullun ≥ shekara 1 (banda kuskuren ɗan adam) |
| Girman da aka bayyana (mm) | 1000ml--630 * 837 * 659 (L*W*H) 5000ml--850*725*817(L*W*H) |
| Nauyin injin | Nauyin da aka ƙayyade: 96kg, Jimlar nauyi; 112kg (1000ml) Nauyin da aka ƙayyade: 220kg, Jimlar nauyi: 260kg (5000ml) |
| Sanarwar ƙararrawa | Ƙararrawar ƙofa mara aiki, ƙararrawar ƙararrawa ta kammala aiki |
3.1 Tsarin aiki: Tsarin aiki na turawa-maɓallin haɗin gwiwar Sinanci;
3.2 Mota: ana iya saita shi a matakai;
3.3 Fasali na tsarin sarrafawa: aiki mai sauƙi, ingantaccen aminci;
Za a iya saitawa da kuma haddace nau'ikan dabara guda 30 don biyan buƙatun kayan aiki daban-daban a kan injin;
Za a iya raba rukunin sigogi masu matakai da yawa zuwa matakai 3 waɗanda suka dace da saurin gudu, lokaci da yanayin injin, waɗanda za a iya saita su kuma a daidaita su bi da bi.
Mai amfani zai iya saita sigogi na rukunin dabara;
3.4 Tsarin da fasaha mai mahimmanci: An tsara injin don juyawa da juyin juya hali, kuma ƙarfin centrifugal mai ƙarfi wanda juyin juya hali mai sauri tare da taimakon famfon injin zai iya kawar da kumfa mai zurfi cikin sauri, kuma juyawar yana sa kayan su haɗu cikin sauri da daidaito;
3.5 Fasahar watsa gear tana rage yawan zafin jiki na kayan sosai kuma ba ta shafar lokacin warkewar kayan.
3.6 Aikin kariya na tsaro (induction ƙofa ta aminci, na'urar kariya daga girgiza) don tabbatar da tsaron sirri na mai aiki, ƙirar hana girgiza ta musamman, koda kuwa rashin daidaiton kayan haɗa abubuwa na dogon lokaci, ba zai rage tsawon rayuwar sabis na na'urar ba (wannan fasaha ta fi takwarorinta)
3.7 Tsarin Injin Tsafta
Yi amfani da famfon mai, canjin mai na yau da kullun na iya zama;
Matakai 3 za a iya daidaita su ba tare da wani tsari ba, yanayin buɗewa ko rufewa;
Abubuwan tacewa masu cirewa;
Digiri na injin injin, famfon injin injin: -98 Kpa
3.8 Daidaitaccen aikin shaƙar girgiza
Nauyin kofi biyu (kariyar injin ƙasan bazara don aiki mai dorewa har zuwa 40g ba tare da daidaito ba)
3.9 Ana iya amfani da matakai 3 masu zaman kansu yadda ake so, kuma ana iya daidaita saurin, tuƙi, da ƙarfin injin tsabtace kowane mataki daban-daban.
3.10 Kayan aikin yana da ƙira mai ma'ana, ƙaramin sawun ƙafa, aiki mai dacewa da saurigyara