Kabilun Tsaron Halittu na Jerin YY-B2

Takaitaccen Bayani:

Halayen Samfurin

1. Tsarin keɓewar labulen iska yana hana gurɓatar haɗin gwiwa na ciki da waje, tare da fitar da iska 100%, kwararar matsin lamba mara kyau a tsaye, kuma babu buƙatar shigar da bututun mai.

 

2. Ana iya motsa gilashin gaba sama da ƙasa yana ba da damar sanyawa ba tare da izini ba wanda yake da sauƙin aiki, da kuma rufewa gaba ɗaya don tsaftace shi. Ƙararrawar iyaka ta tsayin wurin tana ƙarfafawa.

 

3. An sanya soket ɗin fitarwa na wutar lantarki a wurin aiki da soket masu hana ruwa shiga da kuma wuraren fitar da najasa, wanda hakan ke ba wa masu aiki damar jin daɗi sosai.

 

4. Ana sanya matatar HEPA a yankin hayaki don sarrafa gurɓatar hayaki

 

5. An yi wurin aiki da ƙarfe mai inganci na bakin ƙarfe 304, wanda yake santsi, ba shi da matsala, kuma ba shi da kusurwoyi marasa matuƙa. Ana iya tsaftace shi cikin sauƙi da kyau don hana tsatsa da zaizayar ƙasa.

 

6. Ana sarrafa shi ta hanyar allon LCD mai na'urar kariya daga hasken UV, ana iya buɗe shi ne kawai lokacin da aka rufe ƙofar tsaro.

 

7. An haɗa shi da tashar gwajin DOP da ma'aunin matsin lamba daban-daban da aka gina a ciki.

 

8. Kusurwar karkata 10°, daidai da ra'ayoyin ƙirar jikin ɗan adam.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sigogi na Fasaha

Samfuri

Takamaiman bayani.

YY-1000IIB2

YY-1300IIB2

YY-1600IIB2

Tsafta

HEPA: ISO 5 (Class 100)

Adadin yankunan da ke da yawan jama'a

≤ guda 0.5/awan abinci (Φ90mm farantin al'ada)

Gudun iska

Matsakaicin saurin tsotsa iska: ≥0.55±0.025m/s

Matsakaicin saurin iska mai saukowa: ≥0.3±0.025m/s

Ingancin Tacewa

HEPA na kayan zare na gilashi borosilicate: ≥99.995%, @0.3μm

Hayaniya

≤65dB(A)

Rabin girgizar ƙasa

≤5μm

Ƙarfi

AC mataki ɗaya 220V/50Hz

Matsakaicin amfani da wutar lantarki

1400W

1600W

1800W

Nauyi

210KG

250KG

270KG

Girman ciki (mm)

W1×D1×H1

1040×650×620

1340×650×620

1640×650×620

Girman waje (mm)

W×D×H

1200×800×2270

1500×800×2270

1800×800×2270

Bayani dalla-dalla game da matatun HEPA da adadi

980×490×50×①

520×380×70×①

1280×490×50×①

820×380×70×①

1580×490×50×①

1120 × 380 × 70 × ①

Bayani dalla-dalla na fitilar LED/UV da adadi

12W×②/20W×①

20W × ②/30W × ①

20W × ②/40W × ①




  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi