Mƙa'idodi masu kyau:
1. Zafin jiki: A: -20°C zuwa 150°CB: -40°C zuwa 150°CC: -70-150°C
2. Tsarin zafi: 10% danshin dangi zuwa 98% danshin dangi
3. Kayan aiki na nuni: Nunin LCD mai launi na TFT mai inci 7 (software na sarrafa RMCS)
4. Yanayin aiki: yanayin ƙima mai ƙayyadadden tsari, yanayin shiri (saita saiti 100 matakai 100 zagaye 999)
5. Yanayin sarrafawa: Yanayin sarrafa zafin jiki na BTC + DCC (sanyi mai hankali)
sarrafawa) + DEC (sarrafa wutar lantarki mai hankali) (kayan gwajin zafin jiki)
Yanayin sarrafa daidaiton zafin jiki da danshi na BTHC + DCC (sarrafa sanyaya mai hankali) + DEC (sarrafa wutar lantarki mai hankali) (kayan gwajin zafin jiki da danshi)
6. Aikin rikodin Curve: RAM tare da kariyar baturi zai iya adana kayan aiki
Saita ƙima, ƙimar samfur da lokacin ɗaukar samfur; matsakaicin lokacin yin rikodi shine 350
kwanaki (lokacin da lokacin ɗaukar samfurin shine 1/minti).
7. Yanayin amfani da software: babban software na aiki na kwamfuta shine
mai dacewa da XP, Win7, Win8, da tsarin aiki na Win10 (wanda mai amfani ya bayar)
8. Aikin sadarwa: hanyar sadarwa ta RS-485 MODBUS RTU sadarwa
yarjejeniya,
9. Tsarin sadarwa na Ethernet TCP / IP zaɓi biyu; tallafi
ci gaba na biyu Samar da babban software na aiki da kwamfuta, hanyar haɗin na'ura ɗaya ta RS-485, hanyar haɗin Ethernet na iya cimma sadarwa daga nesa na na'urori da yawa.
10. Yanayin aiki: A / B: tsarin sanyaya matsi na mataki ɗaya na inji C: yanayin sanyaya matsi na mataki biyu
11. Yanayin kallo: taga mai zafi mai lura tare da hasken ciki na LED
12. Yanayin yanayin zafi da danshi: zafin jiki: Class A PT 100 mai sulke thermocouple
13. Danshi: Nau'in PT 100 mai sulke na Class A
14. Ma'aunin zafi da sanyi na kwan fitila (kawai a lokacin gwaje-gwajen da aka sarrafa da zafi)
15. Kariyar tsaro: ƙararrawa da sanadin kuskure, sarrafa aikin gaggawa, aikin kariyar kashe wuta, aikin kariyar zafi na sama da ƙasa, aikin lokacin kalanda (farawa ta atomatik da aikin dakatarwa ta atomatik), aikin gano kai
16. Tsarin tabbatarwa: Ramin shiga tare da toshe silicone (50 mm, 80 mm, 100 mm hagu)
Haɗin bayanai: Ethernet + software, fitarwa bayanai na USB, fitarwar siginar 0-40MA