YY-32F Saurin Launi Zuwa Gwajin Wankewa (Kofuna 16+16)

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da shi don gwada daidaiton launi zuwa wankewa da busar da yadi daban-daban na auduga, ulu, wiwi, siliki da zare na sinadarai.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Aikace-aikace

Ana amfani da shi don gwada daidaiton launi zuwa wankewa da busar da yadi daban-daban na auduga, ulu, wiwi, siliki da zare na sinadarai.

Matsayin Taro

GB/T3921-2008;ISO105 C01-1989;ISO105 C02-1989;ISO105 C03-1989;ISO105 C04-1989;ISO105 C05-1989;ISO105 C06-2010;ISO105 D01-2010;ISO105 C08-2001;BS1006-1990;GB/T5711-2015;JIS L 0844-2011;JIS L 0860-2008;AATCC 61-2013.

Fasali na Kayan Aiki

1. Kwamfuta mai kwakwalwa guda ɗaya mai girman bit 32 da aka shigo da shi, allon taɓawa mai launi da sarrafawa, aikin maɓallin ƙarfe, faɗakarwar ƙararrawa ta atomatik, aiki mai sauƙi da sauƙi, nuni mai fahimta, kyakkyawa da karimci;
2. Na'urar rage bel mai daidaici, na'urar bel mai aiki tare, watsawa mai karko, ƙarancin hayaniya;
3. Tsarin watsa wutar lantarki mai ƙarfi, babu hulɗa ta inji, yanayin zafi mai ɗorewa, babu hayaniya, tsawon rai;
4. Na'urar firikwensin matakin ruwa mai hana bushewar ƙonewa, gano matakin ruwa a ainihin lokaci, babban ji, aminci da aminci;
5. Ɗauki aikin sarrafa zafin jiki na PID, magance matsalar "overshoot" ta yadda ya kamata;
6. Tare da maɓallin tsaro na taɓawa ta ƙofar, yana hana rauni mai ƙonewa, wanda aka yi shi da ɗan adam sosai;
7. An yi tankin gwaji da firam ɗin juyawa da ƙarfe mai inganci mai ƙarfi 304, mai ɗorewa, mai sauƙin tsaftacewa;
8. Tare da nau'in kushin ƙafa mai inganci, mai sauƙin motsawa;

Sigogi na fasaha

1. Tsarin sarrafa zafin jiki da daidaito: yanayin zafi na yau da kullun ~ 95℃≤±0.5℃
2. Tsarin sarrafa lokaci da daidaito: 0 ~ 999999s≤± 1S
3. Nisa ta tsakiya ta firam ɗin da ke juyawa: 45mm (nisa tsakanin tsakiyar firam ɗin da ke juyawa da ƙasan kofin gwaji)
4. Saurin juyawa da kuskuren: 40±2r/min
5. Girman kofin gwaji: Kofin GB 550mL (75mm × 120mm); Kofin Amurka na yau da kullun 1200mL (90mm × 200mm);
6. Ƙarfin dumama: 7.5KW
7. Wutar Lantarki: AC380, 50Hz, 7.7KW
8. Girma: 950mm×700mm×950mm (L×W×H)
9. Nauyi: 140kg


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi