YY-1000B Mai Nazari kan Na'urar auna nauyi ta thermal Gravimetric (TGA)
Takaitaccen Bayani:
Siffofi:
Tsarin taɓawa mai faɗi na masana'antu yana da wadataccen bayani, gami da yanayin zafin da aka saita, zafin samfurin, da sauransu.
Yi amfani da hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa ta gigabit, haɗin kan duniya yana da ƙarfi, sadarwa tana da aminci ba tare da katsewa ba, tana tallafawa aikin haɗin kai na dawo da kai.
Jikin tandar yana da ƙanƙanta, ana iya daidaita yawan zafin jiki da saurin faɗuwa.
Ruwan wanka da tsarin dumama, rufin zafi mai zafi a kan nauyin ma'auni.
Ingantaccen tsarin shigarwa, duk suna ɗaukar gyara na inji; ana iya maye gurbin sandar tallafi ta samfurin cikin sassauƙa kuma ana iya daidaita ta da samfura daban-daban bisa ga buƙatun, don masu amfani su sami buƙatu daban-daban.
Mita mai kwarara tana canza kwararar iskar gas guda biyu ta atomatik, saurin sauyawa cikin sauri da kuma ɗan gajeren lokaci mai karko.
An samar da samfura da jadawali na yau da kullun don sauƙaƙe daidaita ma'aunin zafin jiki na abokin ciniki.
Software yana goyan bayan kowane allon ƙuduri, yana daidaita yanayin nunin girman allon kwamfuta ta atomatik. Yana goyan bayan kwamfutar tafi-da-gidanka, tebur; Yana goyan bayan WIN7, WIN10, win11.
Taimaka wa mai amfani da yanayin gyaran na'urar bisa ga ainihin buƙatunsa don cimma cikakken matakan aunawa ta atomatik. Manhajar tana ba da umarni da yawa, kuma masu amfani za su iya haɗawa da adana kowane umarni cikin sassauƙa bisa ga matakan aunawa nasu. An rage ayyuka masu rikitarwa zuwa ayyukan dannawa ɗaya.
Tsarin jikin murhu mai sassauƙa guda ɗaya, ba tare da ɗagawa sama da ƙasa ba, yana da sauƙi kuma mai aminci, ana iya daidaita saurin tashi da faɗuwa ba tare da wani tsari ba.
Mai riƙe samfurin da za a iya cirewa zai iya cika buƙatu daban-daban bayan an maye gurbinsa don sauƙaƙe tsaftacewa da kulawa bayan gurɓatar samfurin.
Kayan aikin sun rungumi tsarin auna ma'aunin nau'in kofin bisa ga ka'idar daidaiton lantarki.
Sigogi:
Zafin jiki: RT~1000℃
Yankewar zafin jiki: 0.01℃
Dumamawa: 0.1~80℃/min
Saurin sanyaya: 0.1℃/min-30℃/min (Lokacin da zafin jiki ya wuce 100℃, zai iya rage zafin jiki a lokacin sanyaya)
Yanayin sarrafa zafin jiki: Kula da zafin jiki na PID