Kayan Gwajin Yadi

  • (China)YY-SW-24AC- Saurin launi zuwa na'urar gwajin wankewa

    (China)YY-SW-24AC- Saurin launi zuwa na'urar gwajin wankewa

    [Faɗin aikace-aikacen]

    Ana amfani da shi don gwada saurin launi zuwa wankewa, gogewa da bushewar yadi daban-daban, da kuma gwada saurin launi zuwa wanke rini.

     

    [Mai alaƙaƙa'idodi]

    AATCC61/1 A / 2 A / 3 A / 4 A / 5 A, JIS L0860/0844, BS1006, GB/T3921 1/2/3/4/5, ISO105C01/02/03/04/05/06/08, da sauransu

     

    [Sigogi na fasaha]

    1. Gwajin kofin: 550ml (φ75mm×120mm) (GB, ISO, JIS da sauran ƙa'idodi)

    1200ml (φ90mm × 200mm) (Matsayin AATCC)

    Kwamfutoci 12 (AATCC) ko Kwamfutoci 24 (GB, ISO, JIS)

    2. Nisa daga tsakiyar firam ɗin da ke juyawa zuwa ƙasan kofin gwaji: 45mm

    3. Saurin juyawa:(40±2)r/min

    4. Tsarin sarrafa lokaci:(0 ~ 9999) minti

    5. Kuskuren sarrafa lokaci: ≤±5s

    6. Tsarin sarrafa zafin jiki: zafin ɗaki ~ 99.9℃;

    7. Kuskuren sarrafa zafin jiki: ≤±2℃

    8. Hanyar dumamawa: dumama ta lantarki

    9. Wutar Lantarki: AC380V±10% 50Hz 9kW

    10. Girman gaba ɗaya:(930×690×840)mm

    11. Nauyi: 170kg

  • YY172B Fiber Hastelloy Slicer

    YY172B Fiber Hastelloy Slicer

    Ana amfani da wannan kayan aiki don yanke zare ko zare zuwa ƙananan yanka-yanka-yanka don lura da tsarin tsarinsa.

  • (China) YY085A Ruler Bugawa Mai Rage Girman Yadi

    (China) YY085A Ruler Bugawa Mai Rage Girman Yadi

    Ana amfani da shi don buga alamun a lokacin gwajin raguwar ruwa.

  • YY-L1A Zip ɗin Jawo Hasken Zamewa

    YY-L1A Zip ɗin Jawo Hasken Zamewa

    Ana amfani da shi don ƙarfe, ƙera allura, gwajin zamewar haske na nailan.

  • YY001Q Mai Gwaji Ƙarfin Zare Guda ɗaya (Na'urar Hana Fuska)

    YY001Q Mai Gwaji Ƙarfin Zare Guda ɗaya (Na'urar Hana Fuska)

    Ana amfani da shi don gwada ƙarfin karyewa, tsawaitawa a lokacin karyewa, kaya a lokacin tsawaitawa, tsawaitawa a lokacin da aka ƙayyade kaya, rarrafe da sauran kaddarorin zare ɗaya, wayar ƙarfe, gashi, zaren carbon, da sauransu.

  • YY213 Yadi Mai Gwaji Mai Sanyaya Gaggawa Nan Take

    YY213 Yadi Mai Gwaji Mai Sanyaya Gaggawa Nan Take

    Ana amfani da shi don gwada sanyin kayan barci, kayan kwanciya, zane da kuma kayan ciki, kuma ana iya auna yanayin zafi.

  • YY611M Mai Gwajin Saurin Launi na Yanayi Mai Sanyaya Iska

    YY611M Mai Gwajin Saurin Launi na Yanayi Mai Sanyaya Iska

    Ana amfani da shi a kowane nau'in yadi, bugu da rini, tufafi, yadi, fata, filastik da sauran kayan da ba na ƙarfe ba. Tsarin haske, saurin yanayi da gwajin tsufa mai sauƙi, ta hanyar gwajin sarrafawa a cikin aikin kamar haske, zafin jiki, danshi, jika a cikin ruwan sama, samar da gwajin da ake buƙata wanda aka kwaikwayi yanayin yanayi, don gano saurin haske na samfurin, saurin yanayi da aikin tsufa mai sauƙi.

  • YY571F Mai Gwajin Saurin Yankewa (Lantarki)

    YY571F Mai Gwajin Saurin Yankewa (Lantarki)

    Ana amfani da shi don gwajin gogayya don tantance saurin launi a cikin yadi, kayan saƙa, fata, farantin ƙarfe na lantarki, bugu da sauran masana'antu.

  • (China)YY-SW-24G- Saurin launi zuwa na'urar gwajin wankewa

    (China)YY-SW-24G- Saurin launi zuwa na'urar gwajin wankewa

    [Faɗin aikace-aikacen]

    Ana amfani da shi don gwada saurin launi zuwa wankewa, tsaftacewa da bushewa da kuma raguwar dukkan nau'ikan yadi, da kuma gwada saurin launi zuwa wanke rini.

    [Matsakai masu alaƙa]

    AATCC61/1A/2A/3A/4A/5A, JIS L0860/0844, BS1006, GB/T5711,

    GB/T3921 1/2/3/4/5, ISO105C01 02/03/04/05/06/08, DIN, NF,

    CIN/CGSB, AS, da sauransu.

    [Halayen kayan aiki]

    1. Ikon sarrafa allon taɓawa mai launi mai inci 7 mai aiki da yawa, mai sauƙin aiki;

    2. Tsarin sarrafa matakin ruwa ta atomatik, ruwa ta atomatik, aikin magudanar ruwa, kuma an saita shi don hana bushewar aikin ƙonewa.

    3. Tsarin zane mai inganci na bakin karfe, kyakkyawa kuma mai dorewa;

    4. Tare da makullin tsaro na taɓawa ta ƙofa da kuma duba na'urar, kare raunin da ke tashi da ƙura yadda ya kamata;

    5. Ta amfani da tsarin sarrafa zafin jiki da lokaci na MCU na masana'antu da aka shigo da su, tsarin "haɗin kai (PID)"

    Daidaita aiki, hana faruwar yanayin zafi "overshoot", kuma sanya kuskuren sarrafa lokaci ≤±1s;

    6. Bututun dumama mai ƙarfi na relay, babu hulɗa ta inji, zafin jiki mai ɗorewa, babu hayaniya, rayuwa Rayuwa tana da tsawo;

    7. An gina shi a cikin wasu hanyoyin da aka saba, ana iya gudanar da zaɓin kai tsaye ta atomatik; Kuma yana tallafawa gyaran shirye-shirye don adanawa

    Ajiya da aiki guda ɗaya da hannu don daidaitawa da hanyoyi daban-daban na yau da kullun;

    1. An yi kofin gwajin ne da kayan da aka shigo da su daga waje mai nauyin lita 316, juriyar zafin jiki mai yawa, juriyar acid da alkali, da juriyar tsatsa.

     [Sigogi na fasaha]

    1. Gwajin kofin: 550ml (φ75mm×120mm) (GB, ISO, JIS da sauran ƙa'idodi)

    1200ml (φ90mm×200mm) [Matsayin AATCC (an zaɓa)]

    2. Nisa daga tsakiyar firam ɗin da ke juyawa zuwa ƙasan kofin gwaji: 45mm

    3. Saurin juyawa:(40±2)r/min

    4. Tsawon lokacin sarrafawa: 9999MIN59s

    5. Kuskuren sarrafa lokaci: < ±5s

    6. Tsarin sarrafa zafin jiki: zafin ɗaki ~ 99.9℃

    7. Kuskuren sarrafa zafin jiki: ≤±1℃

    8. Hanyar dumamawa: dumama ta lantarki

    9. Ƙarfin dumama: 9kW

    10. Kula da matakin ruwa: shiga ta atomatik, magudanar ruwa

    11. 7 inch allon taɓawa mai launuka masu yawa

    12. Wutar Lantarki: AC380V±10% 50Hz 9kW

    13. Girman gaba ɗaya:(1000×730×1150)mm

    14. Nauyi: 170kg

  • Ma'aunin Juriya na Fiber YY321

    Ma'aunin Juriya na Fiber YY321

    Ana amfani da shi don auna takamaiman juriya na zaruruwan sinadarai daban-daban.

  • YY085B Yadi Ƙuntatawa Bugawa Mai Kula da Bugawa

    YY085B Yadi Ƙuntatawa Bugawa Mai Kula da Bugawa

    Ana amfani da shi don buga alamun a lokacin gwajin raguwar ruwa.

  • YY-L1B Zip ɗin Jawo Hasken Zamewa

    YY-L1B Zip ɗin Jawo Hasken Zamewa

    1. Harsashin injin yana ɗaukar fenti na ƙarfe, mai kyau da karimci;

    2.Fan yi su da bakin karfe, ba sa yin tsatsa;

    3.An yi allon ne da kayan aluminum na musamman da aka shigo da su, maɓallan ƙarfe, aiki mai sauƙi, ba mai sauƙin lalacewa ba;

  • YY021A Na'urar Gwaji Ƙarfin Zaren Lantarki Guda ɗaya

    YY021A Na'urar Gwaji Ƙarfin Zaren Lantarki Guda ɗaya

    Ana amfani da shi don gwada ƙarfin karyewar da kuma tsawaita zare ɗaya ko zare kamar auduga, ulu, siliki, wiwi, zare mai sinadarai, igiya, layin kamun kifi, zaren da aka lulluɓe da wayar ƙarfe. Wannan injin yana amfani da allon taɓawa mai launi mai girma.

  • YY216A Na'urar Gwaji ta Ajiye Zafi ta Optical don Yadi

    YY216A Na'urar Gwaji ta Ajiye Zafi ta Optical don Yadi

    Ana amfani da shi don gwada halayen adana zafi mai sauƙi na masaku daban-daban da samfuran su. Ana amfani da fitilar xenon a matsayin tushen hasken wuta, kuma ana sanya samfurin a ƙarƙashin wani hasken wuta a wani takamaiman nisa. Zafin samfurin yana ƙaruwa saboda shan makamashin haske. Ana amfani da wannan hanyar don auna halayen adana zafi na yadi.

  • (China)YY378 - Rufe Kurar Dolomite

    (China)YY378 - Rufe Kurar Dolomite

    Samfurin ya dace da ma'aunin gwajin EN149: abin rufe fuska na na'urar kariya ta numfashi mai tacewa; Ma'aunin da ya dace: BS EN149:2001+A1:2009 Bukatun abin rufe fuska na na'urar kariya ta numfashi mai tacewa alamar gwaji 8.10 gwajin toshewa, EN143 7.13 da sauran ƙa'idodin gwaji.

     

    Ka'idar gwajin toshewa: Ana amfani da na'urar tantancewa da toshe abin rufe fuska don gwada adadin ƙurar da aka tara akan matatar, juriyar numfashi na samfurin gwajin da shigar matatar (zuwa cikin ruwa) lokacin da iska ta ratsa matatar ta hanyar tsotsa a cikin wani yanayi na ƙura kuma ta kai ga wani juriyar numfashi.

  • YY751B Ɗakin Gwaji na Zafin Jiki da Danshi Mai Dorewa

    YY751B Ɗakin Gwaji na Zafin Jiki da Danshi Mai Dorewa

    Ana kuma kiran ɗakin gwaji na zafin jiki da danshi mai yawan zafin jiki mai yawan zafin jiki da danshi, ɗakin gwaji na zafin jiki mai yawan zafin jiki da ƙarancin zafin jiki, wanda za a iya tsara shi don kwaikwayon kowane nau'in yanayin zafi da danshi, musamman ga kayan lantarki, na'urorin lantarki, kayan gida, kayan gyara na motoci da sauran kayayyaki a ƙarƙashin yanayin zafi da danshi mai yawan zafin jiki, zafin jiki mai yawa, ƙarancin zafin jiki da kuma gwajin zafi da danshi mai canzawa, gwada ƙayyadaddun fasaha na samfuran da daidaitawa. Hakanan ana iya amfani da shi don kowane nau'in yadi, yadi kafin gwajin daidaiton zafin jiki da danshi.

  • YY571G Mai Gwajin Saurin Yankewa (Lantarki)

    YY571G Mai Gwajin Saurin Yankewa (Lantarki)

    Ana amfani da shi don gwajin gogayya don tantance saurin launi a cikin yadi, kayan saƙa, fata, farantin ƙarfe na lantarki, bugu da sauran masana'antu.