Kayayyaki

  • YY547B Kayan Aiki na Juriya da Farfadowa

    YY547B Kayan Aiki na Juriya da Farfadowa

    A ƙarƙashin yanayin yanayi na yau da kullun, ana sanya matsin lamba da aka riga aka ƙayyade a kan samfurin tare da na'urar jujjuyawar yau da kullun kuma ana kiyaye shi na wani takamaiman lokaci. Sannan an sake saukar da samfuran da suka jike a ƙarƙashin yanayin yanayi na yau da kullun, kuma an kwatanta samfuran tare da samfuran tunani masu girma uku don tantance bayyanar samfuran. AATCC128 - dawo da wrinkles na yadudduka 1. Nunin allon taɓawa mai launi, hanyar haɗin Sinanci da Ingilishi, aikin nau'in menu. 2. Kayan aikin...
  • YY547A Kayan Aiki na Juriya da Farfadowa da Yadi

    YY547A Kayan Aiki na Juriya da Farfadowa da Yadi

    An yi amfani da hanyar bayyana don auna ƙarfin magudanar da aka yi amfani da ita wajen gyara mayafin. GB/T 29257; ISO 9867-2009 1. Nunin allon taɓawa mai launi, hanyar haɗin Sinanci da Ingilishi, aikin nau'in menu. 2. Kayan aikin yana da gilashin gilashi, iska mai iya shiga kuma yana iya taka rawa wajen hana ƙura. 1. Yankin matsi: 1N ~ 90N 2. Sauri: 200±10mm/min 3. Tsawon lokaci: 1 ~ 99min 4. Diamita na maɓallan sama da ƙasa: 89±0.5mm 5. Ƙarfin bugun jini: 110±1mm 6. Kusurwar juyawa: digiri 180 7. Girma: 400mm×550mm×700mm (L×W×H) 8. W...
  • YY545A Mashin Gwaji (Har da PC)

    YY545A Mashin Gwaji (Har da PC)

    Ana amfani da shi don gwada halayen labulen na masaku daban-daban, kamar ma'aunin labule da adadin ripple na saman masaku. FZ/T 01045、GB/T23329 1. Duk harsashin bakin karfe. 2. Ana iya auna halayen labule masu tsauri da tsauri na masaku daban-daban; gami da ma'aunin raguwar nauyi mai rataye, saurin rayuwa, lambar ripple ta saman da kuma ma'aunin kyau. 3. Samun hoto: Tsarin samun hoton CCD mai ƙuduri mai girma na Panasonic, ɗaukar hoto mai ban mamaki, na iya kasancewa akan samfurin ainihin yanayin da aikin...
  • YY541F Nada Elastometer Na atomatik

    YY541F Nada Elastometer Na atomatik

    Ana amfani da shi don gwada ƙarfin murmurewa na yadi bayan naɗewa da matsewa. Ana amfani da kusurwar murmurewa don nuna murmurewa na yadi. GB/T3819、ISO 2313. 1. Kyamarar masana'antu mai ƙuduri mai girma da aka shigo da ita, aikin allon taɓawa mai launi, hanyar sadarwa mai haske, mai sauƙin aiki; 2. Harbawa da aunawa ta atomatik ta panoramic, gane kusurwar murmurewa: 5 ~ 175° cikakken kewayon sa ido da aunawa ta atomatik, ana iya bincikawa da sarrafa shi akan samfurin; 3. Sakin guduma mai nauyi i...
  • Gwajin Taurin Yadi YY207B

    Gwajin Taurin Yadi YY207B

    Ana amfani da shi don gwada taurin auduga, ulu, siliki, hemp, zare mai sinadarai da sauran nau'ikan yadin da aka saka, yadin da aka saka, yadin da ba a saka ba da yadin da aka shafa. Hakanan ya dace da gwada taurin kayan da ke sassauƙa kamar takarda, fata, fim da sauransu. GBT18318.1-2009、ISO9073-7-1995、ASTM D1388-1996. 1. Ana iya gwada samfurin Kusurwoyi: 41°, 43.5°, 45°, wurin zama mai dacewa na Kusurwoyi, ya cika buƙatun ƙa'idodin gwaji daban-daban; 2. Ɗauki hanyar auna infrared...
  • Gwajin Taurin Yadi na ChinaYY207A
  • YY 501B Mai Gwajin Danshi Mai Rage Danshi (Ya haɗa da zafin jiki da ɗakin da ba ya canzawa)

    YY 501B Mai Gwajin Danshi Mai Rage Danshi (Ya haɗa da zafin jiki da ɗakin da ba ya canzawa)

    Ana amfani da shi don auna yadda danshi ke shiga tufafin kariya na likitanci, duk wani nau'in yadi mai rufi, yadi mai hadewa, fim mai hadewa da sauran kayayyaki. GB 19082-2009 GB/T 12704.1-2009 GB/T 12704.2-2009 ASTM E96 ASTM-D 1518 ADTM-F1868 1. Nuni da sarrafawa: Koriya ta Kudu Sanyuan TM300 babban allon taɓawa da sarrafawa 2. Zazzabi da daidaito: 0 ~ 130℃±1℃ 3. Yankin danshi da daidaito: 20%RH ~ 98%RH≤±2%RH 4. Gudun zagayawa na iska: 0.02m/s ~ mitar 1.00m/s...
  • YY501A-II na'urar gwajin danshi – (ban da yanayin zafi da ɗakin da ke ci gaba)

    YY501A-II na'urar gwajin danshi – (ban da yanayin zafi da ɗakin da ke ci gaba)

    Ana amfani da shi don auna yadda danshi ke shiga tufafin kariya na likitanci, duk wani nau'in yadi mai rufi, yadi mai hadewa, fim mai hadewa da sauran kayan aiki. JIS L1099-2012,B-1&B-2 1. Tallafawa silinda na zane mai gwaji: diamita ta ciki 80mm; Tsawonsa 50mm ne kuma kauri kusan 3mm ne. Kayan aiki: Resin roba 2. Adadin gwangwani na zane mai goyan baya: 4 3. Kofi mai jure danshi: 4 (diamita ta ciki 56mm; 75 mm) 4. Zafin tanki mai yawan zafin jiki: digiri 23. 5. Volta na wutar lantarki...
  • YY 501A Mai Gwajin Danshi Mai Rage Danshi (ban da zafin jiki da ɗakin da ba ya canzawa)

    YY 501A Mai Gwajin Danshi Mai Rage Danshi (ban da zafin jiki da ɗakin da ba ya canzawa)

    Ana amfani da shi don auna yadda danshi ke shiga tufafin kariya na likitanci, duk wani nau'in yadi mai rufi, yadi mai hadewa, fim mai hadewa da sauran kayayyaki. GB 19082-2009 ; GB/T 12704-1991 ; GB/T 12704.1-2009 ; GB/T 12704.2-2009 ASTM E96 1. Nuni da sarrafawa: babban allon taɓawa da sarrafawa 2. Saurin kwararar iska: 0.02m/s ~ 3.00m/s mai juyawa mita, wanda ba a iya daidaita shi ba 3. Yawan kofunan da za su iya shiga danshi: 16 4. Rak ɗin samfurin juyawa: 0 ~ 10rpm/min (mita co...
  • (China) YY461E Mai Gwajin Juyawa Iska ta atomatik

    (China) YY461E Mai Gwajin Juyawa Iska ta atomatik

    Matsayin Taro:

    GB/T5453, GB/T13764, ISO 9237, EN ISO 7231, AFNOR G07, ASTM D737, BS5636, DIN 53887, EDANA 140.1, JIS L1096, TAPPIT251.

  • YY 461D Mai Gwajin Rage Iska a Yadi

    YY 461D Mai Gwajin Rage Iska a Yadi

    An tsara shi don auna iskar da ake shaƙa ta yadin da aka saka, yadin da aka saka, waɗanda ba a saka ba, yadin da aka shafa, kayan tace masana'antu da sauran fata masu numfashi, filastik, takarda ta masana'antu da sauran kayayyakin sinadarai. Ya dace da GB/T5453, GB/T13764, ISO 9237, EN ISO 7231, AFNOR G07, ASTM D737, BS5636, DIN 53887, EDANA 140.1, JIS L1096, TAPPIT251, ISO 9073-15 da sauran ƙa'idodi.

    微信图片_20240920135848

  • (China) YY722 Mai Gwajin Matsewa na Marufi na Gogewa

    (China) YY722 Mai Gwajin Matsewa na Marufi na Gogewa

    Ya dace da gwajin rufewa na jakunkuna, kwalaben, bututu, gwangwani da akwatuna a cikin abinci, magunguna, kayan aikin likita, sinadarai na yau da kullun, motoci, kayan lantarki, kayan rubutu da sauran masana'antu. Hakanan ana iya amfani da shi don gwada aikin rufewa na samfurin bayan gwajin raguwa da matsin lamba. GB/T 15171 ASTM D3078 1. Ka'idar gwajin hanyar matsin lamba mara kyau 2. Samar da daidaitaccen injin tsabtace jiki, mai matakai da yawa, shuɗin methylene da sauran hanyoyin gwaji 3. Gano gwajin atomatik na met na gargajiya...
  • YY721 Goge Kura

    YY721 Goge Kura

    Ya dace da kowane irin takarda, ƙurar saman kwali. GB/T1541-1989 1. tushen haske: fitilar fluorescent 20W 2. Kusurwar Hasken Rana: 60 3. Teburin juyawa: 270mmx270mm, yanki mai tasiri na 0.0625m2, ana iya juyawa 360 4. Hoton ƙura na yau da kullun: 0.05 ~ 5.0 (mm2) 5. Girman gabaɗaya: 428×350×250 (mm) 6. Inganci: 8KG
  • YY361A Mai Gwajin Hydroscopicity

    YY361A Mai Gwajin Hydroscopicity

    Ana amfani da shi don gwada masaku marasa sakawa a cikin ruwa, gami da gwajin lokacin shan ruwa, gwajin shan ruwa, gwajin shan ruwa. ISO 9073-6 1. Babban ɓangaren injin shine ƙarfe 304 na bakin ƙarfe da kayan plexiglass mai haske. 2. Daidai da ƙa'idodin da aka gindaya don tabbatar da daidaito da kwatancen bayanan gwajin. 3. Tsawon ɓangaren gwajin ƙarfin shan ruwa za a iya daidaita shi sosai kuma a sanya shi da sikelin. 4. Wannan saitin maƙallan samfurin kayan aikin da aka yi amfani da su an yi su ne da 30...
  • YY351A Na'urar Gwaji Mai Saurin Sha Na'urar Tsafta

    YY351A Na'urar Gwaji Mai Saurin Sha Na'urar Tsafta

    Ana amfani da shi don auna yawan shan na'urar wanke-wanke ta hanyar tsafta da kuma nuna ko layrin sha na na'urar wanke-wanke ta dace da lokacin da ya dace. GB/T8939-2018 1. Nunin allon taɓawa mai launi, sarrafawa, hanyar sadarwa ta Sinanci da Ingilishi, yanayin aikin menu. 2. Lokacin gwajin yana nunawa yayin gwajin, wanda ya dace da daidaita lokacin gwajin. 3. Ana sarrafa saman toshewar gwaji na yau da kullun da fata ta wucin gadi ta silicone. 4. Abubuwan sarrafawa na asali sune motherboard mai aiki da yawa na bit 32 ...
  • Mai Gwajin Rage Ruwa na Atomatik na YY341B

    Mai Gwajin Rage Ruwa na Atomatik na YY341B

    Ana amfani da shi don gwada shigar ruwa cikin ruwa na siraran siraran marasa sakawa. Ana amfani da shi don gwada shigar ruwa cikin ruwa na siraran siraran marasa sakawa. 1. Nunin allo mai launi, sarrafawa, hanyar haɗin Sinanci da Ingilishi, yanayin aiki na menu. 2. Ana sarrafa farantin shigar ruwa ta amfani da plexiglass na musamman don tabbatar da nauyin 500 g + 5 g. 3. Babban ƙarfin burette, fiye da 100ml. 4. Ana iya daidaita bugun motsi na Burette 0.1 ~ 150mm don biyan buƙatu iri-iri. 5. Saurin motsi na burette kusan 50 ~ ...
  • YYP-JM-720A Ma'aunin Danshi Mai Sauri

    YYP-JM-720A Ma'aunin Danshi Mai Sauri

    Babban Sigogi na Fasaha:

    Samfuri

    JM-720A

    Matsakaicin nauyi

    120g

    Daidaiton aunawa

    0.001g(1mg

    Binciken electrolytic mara ruwa

    0.01%

    Bayanan da aka auna

    Nauyi kafin bushewa, nauyi bayan bushewa, darajar danshi, abun ciki mai ƙarfi

    Kewayon aunawa

    0-100% danshi

    Girman sikelin (mm)

    Φ90(bakin karfe

    Tsarin thermoforming ()

    40~~200(ƙaruwar zafin jiki 1°C

    Tsarin busarwa

    Hanyar dumama ta yau da kullun

    Hanyar Tsayawa

    Tashoshi ta atomatik, tasha ta lokaci

    Lokacin saitawa

    0~99Tazarar minti 1

    Ƙarfi

    600W

    Tushen wutan lantarki

    220V

    Zaɓuɓɓuka

    Firinta / Sikeli

    Girman Marufi (L*W*H)(mm)

    510*380*480

    Cikakken nauyi

    4kg

     

     

  • YY341A Mai Gwajin Shiga Ruwa

    YY341A Mai Gwajin Shiga Ruwa

    Ya dace da gwajin shigar ruwa cikin ruwa na siraran kayan da ba a saka ba. FZ/T60017 GB/T24218.8 1. Manyan kayan an yi su ne da bakin karfe, masu ɗorewa; 2. Kayan lantarki na induction don kayan acid da alkali masu jure tsatsa; 3. Kayan aikin yana rubuta lokacin ta atomatik, kuma sakamakon gwajin za a nuna shi ta atomatik, wanda yake mai sauƙi kuma mai amfani 4. Takarda mai sha ta yau da kullun guda 20. 5. Nunin allon taɓawa mai launi, sarrafawa, hanyar haɗin Sinanci da Ingilishi, menu oper...
  • Gwajin Sake Tace Ruwa na YY198

    Gwajin Sake Tace Ruwa na YY198

    Ana amfani da shi don tantance adadin sake shigar da kayan tsafta. GB/T24218.14 1. Nunin allo mai launi, sarrafawa, hanyar haɗin Sinanci da Ingilishi, yanayin aikin menu. 2. Na'urar kwaikwayo ta yau da kullun, tana iya saita lokacin sanyawa da saurin motsi. 3. Ɗauki microprocessor mai 32-bit, saurin sarrafa bayanai mai sauri, aiki mai karko da aminci. 1. Girman kushin tsotsa: 100mm×100mm×10 yadudduka 2. Tsotsa: girman 125mm×125mm, nauyin yanki (90±4) g/㎡, juriyar iska (1.9±0.3KPa) 3. S...
  • Mai Gwajin Taushi YY197

    Mai Gwajin Taushi YY197

    Gwajin laushi wani nau'in kayan gwaji ne wanda ke kwaikwayon laushin hannu. Ya dace da kowane nau'in takarda da zare na bayan gida mai tsayi, matsakaici da ƙananan. GB/T8942 1. Tsarin aunawa da sarrafawa na kayan aiki yana ɗaukar micro firikwensin, induction ta atomatik azaman fasahar da'irar dijital ta asali, yana da fa'idodin fasaha mai ci gaba, cikakkun ayyuka, aiki mai sauƙi da dacewa, shine yin takarda, sassan binciken kimiyya da sashen duba kayayyaki mafi kyau...