Kayayyaki

  • (China) YY611B Mai Gwajin Saurin Launi na Yanayi

    (China) YY611B Mai Gwajin Saurin Launi na Yanayi

     

    Ana amfani da shi a cikin yadi, bugu da rini, tufafi, sassan cikin mota, kayan geotextiles, fata, bangarorin katako, benaye na katako, robobi da sauran kayan launi, ƙarfin haske, juriya ga yanayi da gwajin tsufa. Ta hanyar sarrafa abubuwa kamar hasken haske, zafin jiki, danshi da ruwan sama a cikin ɗakin gwaji, an samar da yanayin halitta da aka kwaikwayi da gwajin ya buƙata don gwada ƙarfin haske, saurin yanayi da halayen ɗaukar hoto na samfurin. Tare da ikon sarrafa haske akan layi; Kulawa ta atomatik da diyya na makamashin haske; Kula da zafin jiki da danshi a rufe; Kula da madaurin zafin allo da sauran ayyukan daidaitawa da yawa. Ya cika ƙa'idodin Amurka, Turai da na ƙasa.

     

     

  • (China) YYP-WDT-20A1 Injin Gwaji na Lantarki na Duniya

    (China) YYP-WDT-20A1 Injin Gwaji na Lantarki na Duniya

    ISyi nazari

    Injin gwaji na lantarki na WDT na microcontrol na duniya don sukurori biyu, mai masaukin baki, sarrafawa, aunawa, tsarin aiki mai haɗawa. Ya dace da tensile, matsi, lanƙwasawa, modulus na roba, yankewa, cirewa, tsagewa da sauran gwajin halayen injiniya na kowane nau'in

    (thermosetting, thermoplastic), FRP, ƙarfe da sauran kayayyaki da kayayyaki. Tsarin software ɗinsa yana amfani da hanyar haɗin WINDOWS (nau'ikan harsuna da yawa don biyan buƙatun amfani da nau'ikan daban-daban)

    ƙasashe da yankuna), na iya aunawa da kuma yin hukunci a kan ayyuka daban-daban bisa ga ƙa'idodin ƙasa

    ƙa'idodi, ƙa'idodin ƙasa da ƙasa ko ƙa'idodin da mai amfani ya bayar, tare da ajiyar saitin sigogin gwaji,

    Tattara bayanai na gwaji, sarrafawa da nazari, lanƙwasa bugun nuni, fitar da rahoton gwaji da sauran ayyuka. Wannan jerin na'urar gwaji ta dace da nazarin kayan aiki da duba robobi na injiniya, robobi da aka gyara, bayanan martaba, bututun filastik da sauran masana'antu. Ana amfani da shi sosai a cibiyoyin bincike na kimiyya, kwalejoji da jami'o'i, sassan duba inganci, da kamfanonin samarwa.

    Sifofin Samfura

    Sashen watsawa na wannan jerin na'urar gwaji yana ɗaukar tsarin AC servo na alama da aka shigo da shi, tsarin rage gudu, sukurori na ƙwallon daidai, tsarin firam mai ƙarfi, kuma ana iya zaɓar shi.

    bisa ga buƙatar babban na'urar auna nakasa ko ƙaramin na'urar lantarki

    mai faɗaɗawa don auna daidaito tsakanin tasirin alamar samfurin. Wannan jerin na'urar gwaji tana haɗa fasahar zamani ta zamani a cikin siffa ɗaya mai kyau, babban daidaito, kewayon sauri mai faɗi, ƙarancin hayaniya, sauƙin aiki, daidaito har zuwa 0.5, kuma tana ba da nau'ikan

    na ƙayyadaddun bayanai/amfani da kayan aiki ga masu amfani daban-daban don zaɓa. Wannan jerin samfuran ya samu

    takardar shaidar CE ta EU.

     

    II.Matsayin zartarwa

    Haɗu da GB/T 1040, GB/T 1041, GB/T 8804, GB/T 9341, ISO 7500-1, GB 16491, GB/T 17200,

    ISO 5893, ASTM D638, ASTM D695, ASTM D790 da sauran ƙa'idodi.

     

  • (China) YYP 20KN Injin Tashin Hankali na Duniya

    (China) YYP 20KN Injin Tashin Hankali na Duniya

    1.Fasaloli da amfani:

    Injin gwajin kayan lantarki na duniya na 20KN nau'in kayan gwajin kayan aiki ne tare da

    Fasaha ta cikin gida. Samfurin ya dace da gwajin ƙarfin lantarki, matsewa, lanƙwasawa, yankewa, yagewa, cirewa da sauran halayen jiki na gwajin ƙarfe, kayan da ba na ƙarfe ba, kayan haɗin gwiwa da samfura. Manhajar aunawa da sarrafawa tana amfani da dandamalin tsarin aiki na Windows 10, hanyar haɗin software na zane, yanayin sarrafa bayanai mai sassauƙa, hanyar shirye-shiryen VB na modular,

    Kariyar iyaka mai aminci da sauran ayyuka. Hakanan yana da aikin samar da algorithm ta atomatik

    da kuma gyara rahoton gwaji ta atomatik, wanda ke sauƙaƙawa da inganta gyara kurakurai da

    ikon sake gina tsarin, kuma yana iya lissafin sigogi kamar matsakaicin ƙarfi, ƙarfin samarwa,

    Ƙarfin yawan amfanin ƙasa mara daidaito, matsakaicin ƙarfin cirewa, modulus na roba, da sauransu. Yana da sabon tsari, fasaha mai ci gaba da aiki mai ɗorewa. Sauƙin aiki, sassauƙa, da sauƙin gyarawa;

    Saita babban mataki na sarrafa kansa, hankali a cikin ɗaya. Ana iya amfani da shi don halayen injiniya

    bincike da kuma duba ingancin samarwa na kayan aiki daban-daban a sassan binciken kimiyya, kwalejoji da jami'o'i da kuma masana'antun masana'antu da ma'adinai.

  • (China) YY- IZIT Izod Gwajin Tasiri

    (China) YY- IZIT Izod Gwajin Tasiri

    I.Ma'auni

    l ISO 180

    l ASTM D 256

     

    II.Aikace-aikace

    Ana amfani da hanyar Izod don bincika halayen takamaiman nau'ikan samfuran a ƙarƙashin yanayin tasirin da aka ayyana da kuma kimanta karyewar ko tauri na samfuran a cikin iyakokin da ke cikin yanayin gwajin.

    Samfurin gwajin, wanda aka tallafa a matsayin fitilar cantilever a tsaye, yana karyewa ta hanyar tasirin mai bugawa guda ɗaya, tare da layin tasirin nisan da aka saita daga maƙallin samfurin kuma, idan an yi masa ƙugiya, yana da ƙugiya.

    samfurori, daga tsakiyar layin ginshiƙi.

  • (China) YY22J Izod Charpy Tester

    (China) YY22J Izod Charpy Tester

    I.Fasaloli da amfani:

    Ana amfani da injin gwajin tasirin tasirin tasirin tasirin hasken wutar lantarki na dijital don tantance tasirin hasken wutar lantarki

    Taurin tasirin robobi masu tauri, FRP na nailan mai ƙarfi, yumbu, dutse mai siminti, kayan rufin lantarki da sauran kayan da ba na ƙarfe ba. Tare da aiki mai karko da aminci, daidaito mai yawa,

    sauƙin amfani da sauran halaye, zai iya ƙididdige kuzarin tasirin kai tsaye, adana tarihi 60

    bayanai, nau'ikan canjin raka'a 6, nunin allo guda biyu, na iya nuna kusurwar aiki da kusurwar kusurwa

    kololuwa ko makamashi, shine masana'antar sinadarai, sassan bincike na kimiyya, kwalejoji da jami'o'i, sassan duba inganci da ƙwararrun masana'antun dakunan gwaje-gwaje da sauran sassan gwaji mafi kyau

    kayan aiki.

  • (China) Na'urar Dubawa Mai Yawan Mita YY-300F

    (China) Na'urar Dubawa Mai Yawan Mita YY-300F

    I. Aikace-aikace:

    Ana amfani da shi a dakin gwaje-gwaje, dakin duba inganci da sauran sassan dubawa don ƙwayoyin cuta da

    kayan foda

    Ma'aunin rarrabawar girman barbashi, nazarin tantance abubuwan da ke cikin ƙazanta na samfur.

    Injin gwajin gwajin zai iya gane mitar nunawa da lokacin nunawa daban-daban gwargwadon

    zuwa ga kayayyaki daban-daban ta hanyar na'urar jinkirta lantarki (misali aikin lokaci) da kuma mai daidaita mitar shugabanci; A lokaci guda, yana iya cimma alkibla ɗaya ta hanyar aikin da kuma tsawon lokacin girgiza, mita da girma iri ɗaya ga rukuni ɗaya na kayan, wanda zai iya rage rashin tabbas da gwajin hannu ke haifarwa sosai, ta haka rage kuskuren gwaji, tabbatar da daidaiton bayanan nazarin samfura, da inganta ingancin samfura

    Adadi yana yin hukunci na yau da kullun.

     

  • (Sin) YY-S5200 Sikelin Dakunan Gwaji na Lantarki

    (Sin) YY-S5200 Sikelin Dakunan Gwaji na Lantarki

    1. Bayani:

    Sikelin lantarki mai daidaito yana ɗaukar firikwensin ƙarfin yumbu mai launin zinare tare da taƙaitaccen bayani

    da kuma ingantaccen tsari a sararin samaniya, amsawa da sauri, sauƙin gyarawa, faɗin ma'auni, babban daidaito, kwanciyar hankali mai ban mamaki da ayyuka da yawa. Ana amfani da wannan jerin sosai a dakin gwaje-gwaje da masana'antar abinci, magani, sinadarai da ƙarfe da sauransu. Wannan nau'in daidaito, mai kyau a cikin kwanciyar hankali, mafi kyau a cikin aminci da inganci a cikin sararin aiki, ya zama nau'in da aka saba amfani da shi a dakin gwaje-gwaje tare da farashi mai araha.

     

     

    II.Riba:

    1. Yana ɗaukar na'urar firikwensin ƙarfin canzawa na yumbu mai rufi da zinare;

    2. Na'urar firikwensin danshi mai matuƙar tasiri tana ba da damar rage tasirin danshi akan aiki;

    3. Na'urar firikwensin zafin jiki mai matuƙar tasiri tana ba da damar rage tasirin zafin jiki akan aiki;

    4. Yanayin auna nauyi daban-daban: yanayin auna nauyi, duba yanayin auna nauyi, yanayin auna kashi, yanayin ƙidaya sassa, da sauransu;

    5. Ayyukan canza na'urorin auna nauyi daban-daban: gram, carats, oza da sauran na'urori kyauta

    sauyawa, wanda ya dace da buƙatu daban-daban na aikin aunawa;

    6. Babban allon nunin LCD, mai haske da haske, yana ba mai amfani damar aiki da karatu cikin sauƙi.

    7. Ma'aunin yana da alaƙa da ƙira mai sauƙi, ƙarfi mai yawa, hana zubewa, da hana tsayawa tsaye.

    kariya daga lalata da kuma lalata. Ya dace da lokatai daban-daban;

    8. Haɗin RS232 don sadarwa tsakanin ma'auni da kwamfutoci, firintoci,

    PLCs da sauran na'urori na waje;

     

  • (Sin) YYPL Mai Gwajin Juriya Ga Tsagewar Muhalli (ESCR)

    (Sin) YYPL Mai Gwajin Juriya Ga Tsagewar Muhalli (ESCR)

    I.Aikace-aikace:

    Ana amfani da na'urar gwajin damuwa ta muhalli galibi don gano abin da ke haifar da fashewa.

    da lalata kayan da ba na ƙarfe ba kamar robobi da roba a cikin dogon lokaci

    aikin damuwa a ƙasa da matakin yawan amfanin sa. Ikon kayan don tsayayya da damuwar muhalli

    Ana auna lalacewar. Ana amfani da wannan samfurin sosai a cikin robobi, roba da sauran polymers

    Samar da kayayyaki, bincike, gwaji da sauran masana'antu. Wurin dumama wannan

    Ana iya amfani da samfurin azaman kayan gwaji mai zaman kansa don daidaita yanayin ko zafin jiki na

    samfuran gwaji daban-daban.

     

    II.Matsayin Taro:

    TS EN ISO 4599 - Roba - Tabbatar da juriya ga fashewar damuwa ta muhalli (ESC) -

    Hanyar Lanƙwasa

     

    GB/T1842-1999– "Hanyar gwaji don lalata robobi masu ɗauke da polyethylene da damuwa ta muhalli"

     

    ASMD 1693 - "Hanyar Gwaji don Murƙushe Roba na Polyethylene Mai Tsanani a Muhalli"

  • (Sin) YYP111A Mai Gwajin Juriya Mai Nadawa

    (Sin) YYP111A Mai Gwajin Juriya Mai Nadawa

    1. Aikace-aikace:

    Gwajin juriya na nadawa kayan aiki ne na gwaji da ake amfani da shi don gwada aikin gajiya na nadawa na siriri

    kayan aiki kamar takarda, wanda ta hanyarsa ake iya gwada juriyar naɗewa da juriyar naɗewa.

     

    II. Jerin Aikace-aikace

    Takarda 1.0-1mm, kwali, kwali

    Fiber na gilashi 2.0-1mm, fim, allon da'ira, foil na jan ƙarfe, waya, da sauransu

     

    III. Halayen kayan aiki:

    1. Motar stepper mai madauki mai rufewa, kusurwar juyawa, saurin nadawa daidai kuma mai karko.

    2. Mai sarrafa ARM, inganta saurin kayan aikin da ya dace, bayanan lissafi shine

    daidai kuma da sauri.

    3. Yana aunawa ta atomatik, yana ƙididdigewa da kuma buga sakamakon gwaji, kuma yana da aikin adana bayanai.

    4. daidaitaccen hanyar sadarwa ta RS232, tare da software na kwamfuta na micro don sadarwa (an saya daban).

     

    IV. Matsayin Taro:

    GB/T 457,QB/T1049,ISO 5626,ISO 2493

  • (China) YY9870B Na'urar nazarin nitrogen ta atomatik ta Kjeldahl

    (China) YY9870B Na'urar nazarin nitrogen ta atomatik ta Kjeldahl

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai don tantance mahadin nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017"

    cikakken (semi-) atomatik na Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa.

  • (China) YY9870A Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta atomatik

    (China) YY9870A Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta atomatik

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai don tantance mahadin nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017 full"

    (semi-) atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa.

  • (China) YY9870 Na'urar nazarin nitrogen ta atomatik ta Kjeldahl

    (China) YY9870 Na'urar nazarin nitrogen ta atomatik ta Kjeldahl

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai.

    don tantance mahaɗan nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017 full"

    (semi-) atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa.

  • (China) YY8900 Atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer

    (China) YY8900 Atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai.

    don tantance mahaɗan nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017 full"

    (semi-) atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa

    8900 Kjelter nitrogen analyzer shine samfurin gida wanda ke sanya mafi girman adadin (40),

    mafi girman matakin sarrafa kansa (babu buƙatar canja wurin bututun gwaji da hannu), mafi cikakken kayan aikin tallafi (zaɓin tanda mai ramuka 40 na girki, wanke bututun atomatik 40

    injin), zaɓi jerin samfuran kamfanin mafi kyau don magance "dafa abinci na tanda ɗaya,

    babu wanda zai bi tsarin bincike na atomatik, Ayyukan rikitarwa kamar tsaftacewa ta atomatik da

    busar da bututun gwaji bayan an yi nazari yana adana kuɗin aiki da kuma inganta ingancin aiki.

  • (China) YY9830A Na'urar Nazarin Nitrogen ta Kjeldahl ta atomatik

    (China) YY9830A Na'urar Nazarin Nitrogen ta Kjeldahl ta atomatik

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai.

    don tantance mahaɗan nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017 full"

    (semi-) atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa.

  • (China) YY 9830 Na'urar Nazarin Nitrogen ta atomatik Kjeldahl

    (China) YY 9830 Na'urar Nazarin Nitrogen ta atomatik Kjeldahl

    II.Siffofin samfurin:

    1. Siffofin samfurin:

    1) Dannawa ɗaya ta atomatik kammalawa: ƙara reagent, sarrafa zafin jiki, sarrafa ruwan sanyaya,

    rabuwar samfurin distillation, nunin adana bayanai, cikakkun shawarwari

    2) Tsarin sarrafawa yana amfani da allon taɓawa mai launi 7-inch, juyawar Sinanci da Ingilishi, mai sauƙi

    kuma mai sauƙin aiki

    3) Nazarin atomatik, yanayin bincike na hannu na yanayi biyu

    4)★ Gudanar da haƙƙoƙi na matakai uku, bayanan lantarki, lakabin lantarki, da tsarin binciken bin diddigin aiki sun cika buƙatun takaddun shaida masu dacewa

    5) Tsarin zai kashe ta atomatik cikin mintuna 60 ba tare da wani aiki ba, wanda hakan yana adana kuzari, aminci da kuma tabbas.

    6)★ Ƙarar shigar da bayanai ta atomatik sakamakon bincike na lissafi da adanawa, nunawa, tambaya, bugawa,

    tare da wasu ayyuka na samfuran atomatik

    7)★ Teburin bincike mai gina jiki wanda aka gina a ciki don masu amfani su sami damar shiga, su yi tambaya da kuma shiga cikin lissafin tsarin

    8) Lokacin tacewa kyauta ne daga daƙiƙa 10 – daƙiƙa 9990

    9) Ajiye bayanai zai iya kaiwa miliyan 1 ga masu amfani su yi shawara

    10) Ana sarrafa kwalbar hana fesawa da filastik "polyphenylene sulfide" (PPS), wanda zai iya haɗuwa

    amfani da yanayin aiki mai zafi, yanayin aiki mai ƙarfi na alkali da acid mai ƙarfi

    11) Tsarin tururin an yi shi ne da bakin karfe 304, amintacce kuma abin dogaro

    12) An yi mai sanyaya da bakin karfe 304, tare da saurin sanyaya da sauri da kuma bayanan bincike masu karko.

    13) Tsarin kariyar zubewa don tabbatar da tsaron masu aiki

    14) Tsarin ƙararrawa na ƙofar tsaro da tsaro don tabbatar da tsaron mutum

    15) Tsarin kariya da ya ɓace na bututun cire ruwa yana hana reagents da tururi daga cutar da mutane

    16) Ƙararrawar ƙarancin ruwa ta tsarin tururi, a tsaya don hana haɗurra

    17) Ƙararrawar ƙararrawa a cikin tukunyar tururi, a tsaya don hana haɗurra

     

  • (China) YY112N Gas Chromatograph(GC)

    (China) YY112N Gas Chromatograph(GC)

    Fasaloli na Fasaha:

    1. Manhajar sarrafa PC ta yau da kullun, aikin chromatographic da aka gina a ciki, cimma ikon sarrafa PC ta gefe

    da kuma sarrafa allon taɓawa mai daidaitawa da hanyoyi biyu.
    2. Allon taɓawa mai launi inci 7, nunin dijital mai ɗaukar kaya/hydrogen/tashar iska (matsi).
    3. Aikin kariyar ƙararrawa ta ƙarancin iskar gas; Aikin kariyar sarrafa dumama (lokacin buɗe ƙofar)

    na akwatin ginshiƙi, injin fanka na akwatin ginshiƙi da tsarin dumama za su kashe ta atomatik).

    4. Ana iya sarrafa rabon kwarara/raba ta atomatik don adana iskar gas mai ɗaukar kaya.
    5. Saita shigarwa ta atomatik da kuma saitin hanyar sadarwa ta sampler don daidaita samfurin atomatik na

    takamaiman bayanai daban-daban.
    6. Tsarin kayan aiki mai yawa, mai girman bit 32 yana tabbatar da ingantaccen aikin kayan aikin.
    7. Aikin farawa mai maɓalli ɗaya, tare da ƙungiyoyi 20 na aikin ƙwaƙwalwar yanayin gwaji.
    8. Ta amfani da amplifier na logarithmic, siginar ganowa ba ta da ƙimar yankewa, kyakkyawan siffar kololuwa, aikin kunna waje mai aiki tare, ana iya fara shi ta hanyar siginar waje (samfurin atomatik, mai nazarin zafi, da sauransu) a

    lokaci guda mai masaukin baki da wurin aiki.
    9. Yana da cikakken aikin duba kai na tsarin da kuma aikin gano kurakurai ta atomatik.
    10. Tare da hanyar haɗin aiki na faɗaɗa ayyukan taron waje guda 8, ana iya zaɓar su tare da bawuloli daban-daban na sarrafa ayyuka,

    kuma bisa ga aikin jerin lokutan da suka tsara.
    11. Tashar sadarwa ta RS232 da tashar sadarwa ta LAM, da kuma tsarin katin tattara bayanai.

  • (China) YY ST05A Mai Gwaji Mai Zafi Mai Maki Biyar

    (China) YY ST05A Mai Gwaji Mai Zafi Mai Maki Biyar

    Halayen kayan aiki

    1. Nunin dijital na tsarin sarrafawa, cikakken sarrafa kayan aiki

    2. Kula da zafin jiki na dijital na PID, daidaiton sarrafa zafin jiki mai yawa

    3. Kayan wuka mai zafi da aka zaɓa da bututun dumama na musamman, zafin saman rufewar zafi iri ɗaya ne

    4. Tsarin silinda ɗaya, tsarin daidaita matsin lamba na ciki

    5. Abubuwan sarrafa iska masu inganci, cikakken saitin samfuran shahararrun ƙasashen duniya

    6. Tsarin kariya daga zubewa da kuma kariya daga zubewa, aiki mafi aminci

    7. An tsara kayan dumama da kyau, watsar da zafi iri ɗaya, tsawon rai mai amfani

    8. Yanayi biyu na aiki ta atomatik da hannu, na iya cimma ingantaccen aiki

    9. Dangane da ƙa'idar ergonomics, an inganta sashin aiki musamman don sauƙin aiki

     

  • (China) YY-ST01B Mai Gwaji Mai Hana Zafi

    (China) YY-ST01B Mai Gwaji Mai Hana Zafi

    Kayan kidafasaloli:

    1. Nunin dijital na tsarin sarrafawa, cikakken sarrafa kayan aiki

    2. Kula da zafin jiki na dijital na PID, daidaiton sarrafa zafin jiki mai yawa

    3. Kayan wuka mai zafi da aka zaɓa da bututun dumama na musamman, zafin saman rufewar zafi iri ɗaya ne

    4. Tsarin silinda ɗaya, tsarin daidaita matsin lamba na ciki

    5. Abubuwan sarrafa iska masu inganci, cikakken saitin samfuran shahararrun ƙasashen duniya

    6. Tsarin kariya daga zubewa da kuma kariya daga zubewa, aiki mafi aminci

    7. An tsara kayan dumama da kyau, watsar da zafi iri ɗaya, tsawon rai mai amfani

    8. Yanayi biyu na aiki ta atomatik da hannu, na iya cimma ingantaccen aiki

    9. Dangane da ƙa'idar ergonomics, an inganta sashin aiki musamman don sauƙin aiki

  • (China) YY-ST01A Mai gwajin rufewa mai zafi

    (China) YY-ST01A Mai gwajin rufewa mai zafi

    Siffar samfurinres

    ➢ Tsarin sarrafa guntu na kwamfuta mai sauri, mai sauƙin amfani da hanyar hulɗa tsakanin mutum da injin, don samar wa masu amfani da ƙwarewar aiki mai daɗi da santsi.

    ➢ Tsarin ƙira na daidaitawa, daidaitawa da kuma daidaitawa na iya saduwa da mutum ɗaya

    mafi girman buƙatun masu amfani

    ➢ Tsarin aikin allon taɓawa

    ➢ Allon LCD mai launi mai inganci inci 8, nunin bayanai na gwaji da lanƙwasa a ainihin lokaci

    ➢ An shigo da guntu mai sauri da daidaito, wanda ke tabbatar da daidaito da gwajin lokaci-lokaci.

    ➢ Fasahar sarrafa zafin jiki ta PID ta dijital ba wai kawai za ta iya isa ga zafin da aka saita da sauri ba, har ma za ta iya guje wa canjin zafin jiki yadda ya kamata

    ➢ Zafin jiki, matsin lamba, lokaci da sauran sigogin gwaji za a iya shigar da su kai tsaye akan allon taɓawa ➢ Tsarin tsarin kan zafi mai lasisi, don tabbatar da daidaiton zafin jiki na gaba ɗaya

    murfin zafi

    ➢ Tsarin fara gwajin hannu da ƙafa da kuma tsarin kariya daga ƙura, zai iya tabbatar da dacewa da amincin mai amfani.

    ➢ Ana iya sarrafa kawunan zafi na sama da na ƙasa da kansu don samar wa masu amfani da ƙarin

    haɗuwar yanayin gwaji

  • (China)YYP134B Mai Gwajin Zubar Ruwa

    (China)YYP134B Mai Gwajin Zubar Ruwa

    Mai gwajin zubar ruwa na YYP134B ya dace da gwajin zubar ruwa na marufi mai sassauƙa a cikin abinci, magunguna,

    Sinadaran yau da kullun, na'urorin lantarki da sauran masana'antu. Gwajin zai iya kwatantawa da kimantawa yadda ya kamata.

    tsarin rufewa da kuma aikin rufewa na marufi mai sassauƙa, da kuma samar da tushen kimiyya,

    don tantance fihirisar fasaha masu dacewa. Hakanan ana iya amfani da shi don gwada aikin rufewa

    na samfuran bayan gwajin raguwa da matsin lamba. Idan aka kwatanta da ƙirar gargajiya,

    An cimma gwajin hankali: saitin sigogin gwaji da yawa na iya inganta sosai

    Ingancin ganowa; ana iya amfani da yanayin gwaji na ƙara matsin lamba don samun sauri cikin sauri

    kuma ku lura da rarrafe, karyewa da malalar samfurin da ke ƙasa

    Yanayin matsin lamba da aka taƙaice da kuma lokacin riƙewa daban-daban. Yanayin rage injin shine

    ya dace da gano hatimin atomatik na marufi mai mahimmanci a cikin yanayin injin.

    Sigogi masu bugawa da sakamakon gwaji (zaɓi ne ga firinta).