YY611B02 Tsarin Launi na Xenon Ana amfani da shi galibi don saurin haske, saurin yanayi, da gwaje-gwajen ɗaukar hoto na kayan launi kamar yadi, kayan bugawa da rini, tufafi, sassan cikin mota, kayan geotextiles, fata, bangarorin katako, bene na katako, da robobi. Ta hanyar sarrafa sigogi kamar hasken haske, zafin jiki, danshi, da ruwan sama a cikin ɗakin gwaji, yana samar da yanayi na halitta da aka kwaikwayi da ake buƙata don gwaje-gwaje don gano saurin haske, saurin yanayi, da aikin ɗaukar hoto na samfuran. Yana da ayyuka da yawa na daidaitawa ciki har da sarrafa ƙarfin haske ta yanar gizo, sa ido ta atomatik da diyya ga kuzarin haske, kula da zafin jiki da danshi a rufe, da kuma kula da madaurin zafin allo na baƙi. Kayan aikin ya cika ƙa'idodin ƙasa na Amurka, Turai, da sauran yankuna.
Bayanan Fasaha
- ※Fitilar Xenon mai Zafin Launi na 5500-6500K:
- ※Ma'aunin Fitilar Xenon mai tsayi:Fitilar xenon mai sanyaya iska, tsawonta ya kai 460mm, tazarar lantarki 320mm, diamita 12mm;
- ※Matsakaicin Rayuwar Lamp Xenon Mai Tsawon Baki:≥ awanni 2000 (gami da aikin diyya ta atomatik don tsawaita rayuwar sabis na fitilar yadda ya kamata);
- ※Girman Ɗakin Gwaji Mai Gwaji Mai Sauri Mai Sauƙi:400mm × 400mm × 460mm (L×W×H);
- ※Saurin Juyawa Mai Riƙe Samfurin:1~4rpm (wanda za a iya daidaitawa);
- ※ Diamita na Juyawa Mai Riƙe Samfurin:300mm;
- ※Yawan Masu Rike Samfura da Yankin Bayyanawa Mai Inganci ga Kowanne Mai Rike:Guda 13, 280mm × 45mm (L × W);
- ※Gwajin Tsarin Kula da Zafin Ɗakin Gwaji da Daidaito:Zafin ɗaki ~ 48℃ ± 2℃ (ƙarƙashin yanayin zafi na dakin gwaje-gwaje na yau da kullun);
- ※Gwajin ɗakin gwaji da daidaiton yanayin zafi:25%RH~85%RH±5%RH (a ƙarƙashin yanayin danshi na dakin gwaje-gwaje na yau da kullun);
- ※Daidaito da kuma yanayin zafin jiki na panel baki (BPT):40℃~120℃±2℃;
- ※Daidaito da kuma Tsarin Kula da Hasken Haske:Tsawon Raƙuman Kulawa 300nm~400nm: (35~55)W/m²·nm±1W/m²·nm;
- ※Sa ido kan tsawon zango 420nm:(0.550~1.300)W/m²·nm±0.02W/m²·nm;
- ※ Kulawa ta zaɓi don 340nm, 300nm ~ 800nm da sauran igiyoyin igiya;
- ※Yanayin Kula da Hasken Haske:Sa ido kan firikwensin hasken rana, saitin dijital, diyya ta atomatik, daidaitawa mara matakai;
Lokacin Saƙo: Nuwamba-14-2025


