Shin ka san ko abin rufe fuska na likita ne ko kuma ba na likita ba?

Da farko, a rarrabe da suna, a yi hukunci kai tsaye daga sunan abin rufe fuska

Abin rufe fuska na likita

Mashin kariya daga likita: don amfani a cikin yanayi mai haɗari.

Kamar: asibitin zazzabi, ma'aikatan lafiya na sashen keɓewa, injin tubing, ma'aikatan lafiya masu haɗarin kamuwa da cutar, da sauransu.

Abin rufe fuska na tiyata: ya dace da ma'aikatan lafiya su saka yayin yin tiyata mai ƙarancin haɗari.

Ya dace da jama'a su nemi magani a cibiyoyin kiwon lafiya, su yi ayyukan waje na dogon lokaci, sannan su zauna a wuraren da ke cike da jama'a na dogon lokaci.

Za a iya zubarwaabin rufe fuska na likita: Ya dace da jama'a su sanya tufafi a cikin gida inda mutane ke taruwa, ayyukan waje na yau da kullun, da kuma ɗan gajeren zama a wurare masu cunkoso.

Ba-abin rufe fuska na likita

Abubuwan rufe fuska masu hana ƙwayoyin cuta: sun dace da wuraren masana'antu.

Ana iya amfani da shi azaman madadin abin rufe fuska na likita don zama na ɗan lokaci a cikin mahalli mafi haɗari.

Bayanan da aka ƙayyade sune KN95, KN90, da sauransu.

Abin rufe fuska na yau da kullun: ya dace da tace barbashi a rayuwar yau da kullun a ƙarƙashin yanayin gurɓatar iska.

Na biyu, ta hanyar tsarin bayanai da marufi

Tsarin abin rufe fuska: Gabaɗaya, ba-abin rufe fuska na likitaAn haɗa da s tare da bawuloli masu tacewa. Mataki na 4.3 na daidaitaccen GB19803-2010 donabin rufe fuska na likitaA China, dokar ta bayyana karara cewa "bai kamata a sanya abin rufe fuska a cikin bawuloli na fitar da iska ba", don guje wa digo da ƙananan halittu da ke fitar da iska ta hanyar bawul ɗin fitar da iska da kuma cutar da wasu.

Ana ba wa masu aikin rufe fuska na farar hula damar samun bawul ɗin fitar da iska, wanda ta haka ne za a iya rage juriyar fitar da iska, ta haka ne za a taimaka wa masu aikin su yi aiki na dogon lokaci.

Bayanin fakitin: Idan fakitin ya ƙunshi sunan samfurin, ma'aunin aiwatarwa da matakin kariya, kuma sunan ya ƙunshi kalmomin "Likita" ko "tiyata" ko "likita", gabaɗaya ana iya ɗaukar abin rufe fuska a matsayinabin rufe fuska na likita.

Na uku, yi amfani da ma'auni don bambancewa

Abin rufe fuska na likitas suna da ma'auni daban-daban a ƙasashe da yankuna daban-daban. Ga jerin ma'auni na China.

Abin rufe fuska na likita GB 19083;

abin rufe fuska na tiyata YY 0469;

Za a iya zubarwaabin rufe fuska na likitaShekara/T 0969


Lokacin Saƙo: Disamba-13-2022