Kayan Daki na Dakin Gwaji

  • Hood ɗin Tafasasshen Dakin Gwaji na YYT1 (PP)

    Hood ɗin Tafasasshen Dakin Gwaji na YYT1 (PP)

    Bayanin kayan aiki:

    Tsarin wargajewa da haɗa kabad ɗin ya ɗauki tsarin ƙarfafa gefen da aka naɗe "siffar baki, siffa ta U, siffa ta T", tare da tsarin jiki mai ƙarfi. Zai iya ɗaukar nauyin 400KG, wanda ya fi sauran samfuran alama makamancin haka, kuma yana da kyakkyawan juriya ga acid mai ƙarfi da alkalis. Ana yin jikin kabad ɗin ƙasa ta hanyar walda faranti polypropylene na PP mai kauri 8mm, waɗanda ke da matuƙar juriya ga acid, alkalis da tsatsa. Duk bangarorin ƙofa suna ɗaukar tsarin gefen da aka naɗe, wanda yake da ƙarfi da ƙarfi, ba shi da sauƙin lalacewa, kuma gabaɗayan kamannin yana da kyau da karimci.

     

     

  • (China) Benci na Gwaji na Gefe Guda ɗaya PP

    (China) Benci na Gwaji na Gefe Guda ɗaya PP

    Ana iya tsara girman benci; Yi zane kyauta.

  • (China) Babban Benci na Gwaji na PP

    (China) Babban Benci na Gwaji na PP

    Ana iya tsara girman benci; Yi zane kyauta.

  • (China) Benci na Gwaji na Gefe Guda ɗaya Duk Karfe

    (China) Benci na Gwaji na Gefe Guda ɗaya Duk Karfe

    Teburin saman tebur:

    Yin amfani da allon zahiri da sinadarai mai kauri 12.7mm don dakin gwaje-gwaje,

    an yi kauri har zuwa 25.4mm a kusa, lambun waje mai matakai biyu a gefen,

    juriya ga acid da alkali, juriya ga ruwa, hana tsatsa, mai sauƙin tsaftacewa.

     

  • (China) Bencin Gwaji na Tsakiya Duk Karfe

    (China) Bencin Gwaji na Tsakiya Duk Karfe

    Teburin saman tebur:

    Yin amfani da allon zahiri da sinadarai mai kauri baki mai tsawon milimita 12.7 don dakin gwaje-gwaje, wanda aka yi kauri zuwa milimita 25.4

    a kusa, lambun waje mai matakai biyu a gefen, juriyar acid da alkali,

    juriyar ruwa, anti-static, mai sauƙin tsaftacewa.

  • (Sin) Shakar hayakin dakunan gwaje-gwaje

    (Sin) Shakar hayakin dakunan gwaje-gwaje

    Haɗin gwiwa:

    Yana ɗaukar kayan PP mai yawan jure lalata, yana iya juya digiri 360 don daidaita alkibla, yana da sauƙin wargazawa, haɗawa da tsaftacewa

    Na'urar rufewa:

    An yi zoben rufewa ne da roba mai jure lalacewa, mai jure tsatsa da kuma roba mai yawan jure tsufa, wanda ke jure tsufa, kuma mai jure tsufa.

    Sandar haɗin gwiwa:

    An yi shi da bakin karfe

    Maɓallin tashin hankali na haɗin gwiwa:

    An yi makullin ne da kayan da ke jure tsatsa, goro mai ƙarfe, mai kyau da kuma kamannin yanayi.

  • (China)YYT1 Huhu Mai Hakora na Dakin Gwaji

    (China)YYT1 Huhu Mai Hakora na Dakin Gwaji

    I.Bayanin kayan aiki:

    1. Ana iya yin babban farantin gefe, farantin ƙarfe na gaba, farantin baya, farantin sama da jikin ƙaramin kabad.

    na farantin ƙarfe mai kauri 1.0 ~ 1.2mm, 2000W da aka shigo da shi daga Jamus

    Kayan aikin yanke laser na CNC mai ƙarfi, lanƙwasa ta amfani da lanƙwasa CNC ta atomatik

    na'ura ɗaya bayan ɗaya lanƙwasa ƙera, saman ta hanyar foda resin epoxy

    Feshi ta atomatik na layin Electrostatic da kuma maganin zafin jiki mai zafi.

    2. Farantin rufi da kuma mai juyawa suna ɗaukar farantin musamman mai kauri 5mm mai hana biyun tsakiya tare da kyakkyawan tsari

    Maganin hana lalata da kuma juriya ga sinadarai. Maƙallin baffle yana amfani da PP

    Babban kayan samar da kayan haɗin gwiwa mai inganci.

    3. Matsar da maƙallin PP a ɓangarorin biyu na gilashin taga, riƙe PP a jiki ɗaya, saka gilashin mai zafi na 5mm, sannan buɗe ƙofar a 760mm.

    Na'urar ɗagawa kyauta, ƙofa mai zamiya sama da ƙasa tana ɗaukar tsarin igiyar pulley, mara stepless

    Na'urar zama ta hanyar amfani da na'urar zamiya ta ƙofar da aka yi amfani da ita wajen hana lalatawa

    An yi shi da vinyl chloride.

    3. An yi firam ɗin taga mai gyarawa da feshi na epoxy resin na farantin ƙarfe, kuma an saka gilashin mai kauri 5mm a cikin firam ɗin.

    4. An yi teburin ne da allon sinadarai (na cikin gida) mai ƙarfi (mai kauri 12.7mm) juriyar acid da alkali, juriyar tasiri, juriyar tsatsa, formaldehyde ya kai matsayin matakin E1.

    5. Duk na'urorin haɗin ciki na ɓangaren haɗin suna buƙatar ɓoyewa da tsatsa

    juriya, babu sukurori da aka fallasa, kuma na'urorin haɗin waje suna da juriya

    Tsatsa na sassan bakin karfe da kayan da ba na ƙarfe ba.

    6. Wurin fitar da hayaki yana amfani da murfin iska mai hade da farantin saman. Diamita na wurin fitar da hayakin

    rami ne mai zagaye mai tsawon mm 250, kuma an haɗa hannun riga don rage matsalar iskar gas.

    11