Kayan Gwaji na Nazari

  • (Sin) YY-S5200 Sikelin Dakunan Gwaji na Lantarki

    (Sin) YY-S5200 Sikelin Dakunan Gwaji na Lantarki

    1. Bayani:

    Sikelin lantarki mai daidaito yana ɗaukar firikwensin ƙarfin yumbu mai launin zinare tare da taƙaitaccen bayani

    da kuma ingantaccen tsari a sararin samaniya, amsawa da sauri, sauƙin gyarawa, faɗin ma'auni, babban daidaito, kwanciyar hankali mai ban mamaki da ayyuka da yawa. Ana amfani da wannan jerin sosai a dakin gwaje-gwaje da masana'antar abinci, magani, sinadarai da ƙarfe da sauransu. Wannan nau'in daidaito, mai kyau a cikin kwanciyar hankali, mafi kyau a cikin aminci da inganci a cikin sararin aiki, ya zama nau'in da aka saba amfani da shi a dakin gwaje-gwaje tare da farashi mai araha.

     

     

    II.Riba:

    1. Yana ɗaukar na'urar firikwensin ƙarfin canzawa na yumbu mai rufi da zinare;

    2. Na'urar firikwensin danshi mai matuƙar tasiri tana ba da damar rage tasirin danshi akan aiki;

    3. Na'urar firikwensin zafin jiki mai matuƙar tasiri tana ba da damar rage tasirin zafin jiki akan aiki;

    4. Yanayin auna nauyi daban-daban: yanayin auna nauyi, duba yanayin auna nauyi, yanayin auna kashi, yanayin ƙidaya sassa, da sauransu;

    5. Ayyukan canza na'urorin auna nauyi daban-daban: gram, carats, oza da sauran na'urori kyauta

    sauyawa, wanda ya dace da buƙatu daban-daban na aikin aunawa;

    6. Babban allon nunin LCD, mai haske da haske, yana ba mai amfani damar aiki da karatu cikin sauƙi.

    7. Ma'aunin yana da alaƙa da ƙira mai sauƙi, ƙarfi mai yawa, hana zubewa, da hana tsayawa tsaye.

    kariya daga lalata da kuma lalata. Ya dace da lokatai daban-daban;

    8. Haɗin RS232 don sadarwa tsakanin ma'auni da kwamfutoci, firintoci,

    PLCs da sauran na'urori na waje;

     

  • (China) YY9870B Na'urar nazarin nitrogen ta atomatik ta Kjeldahl

    (China) YY9870B Na'urar nazarin nitrogen ta atomatik ta Kjeldahl

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai don tantance mahadin nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017"

    cikakken (semi-) atomatik na Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa.

  • (China) YY9870A Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta atomatik

    (China) YY9870A Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta atomatik

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai don tantance mahadin nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017 full"

    (semi-) atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa.

  • (China) YY9870 Na'urar nazarin nitrogen ta atomatik ta Kjeldahl

    (China) YY9870 Na'urar nazarin nitrogen ta atomatik ta Kjeldahl

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai.

    don tantance mahaɗan nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017 full"

    (semi-) atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa.

  • (China) YY8900 Atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer

    (China) YY8900 Atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai.

    don tantance mahaɗan nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017 full"

    (semi-) atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa

    8900 Kjelter nitrogen analyzer shine samfurin gida wanda ke sanya mafi girman adadin (40),

    mafi girman matakin sarrafa kansa (babu buƙatar canja wurin bututun gwaji da hannu), mafi cikakken kayan aikin tallafi (zaɓin tanda mai ramuka 40 na girki, wanke bututun atomatik 40

    injin), zaɓi jerin samfuran kamfanin mafi kyau don magance "dafa abinci na tanda ɗaya,

    babu wanda zai bi tsarin bincike na atomatik, Ayyukan rikitarwa kamar tsaftacewa ta atomatik da

    busar da bututun gwaji bayan an yi nazari yana adana kuɗin aiki da kuma inganta ingancin aiki.

  • (China) YY9830A Na'urar Nazarin Nitrogen ta Kjeldahl ta atomatik

    (China) YY9830A Na'urar Nazarin Nitrogen ta Kjeldahl ta atomatik

    Takaitaccen Bayani:

    Hanyar Kjeldahl hanya ce ta gargajiya don tantance nitrogen. Ana amfani da hanyar Kjeldahl sosai.

    don tantance mahaɗan nitrogen a cikin ƙasa, abinci, kiwon dabbobi, kayayyakin noma, abinci da

    wasu samfura. Ƙididdige samfurin ta wannan hanyar yana buƙatar matakai uku: samfurin

    narkewar abinci, rabuwar narkewa da kuma nazarin titration

    Kamfanin yana ɗaya daga cikin sassan da suka kafa ma'aunin ƙasa na "GB/T 33862-2017 full"

    (semi-) atomatik Kjeldahl nitrogen analyzer", don haka samfuran da aka haɓaka kuma aka samar ta hanyar

    Na'urar nazarin nitrogen ta Kjeldahl ta cika ƙa'idar "GB" da ƙa'idodin ƙasashen duniya masu alaƙa.

  • (China) YY 9830 Na'urar Nazarin Nitrogen ta atomatik Kjeldahl

    (China) YY 9830 Na'urar Nazarin Nitrogen ta atomatik Kjeldahl

    II.Siffofin samfurin:

    1. Siffofin samfurin:

    1) Dannawa ɗaya ta atomatik kammalawa: ƙara reagent, sarrafa zafin jiki, sarrafa ruwan sanyaya,

    rabuwar samfurin distillation, nunin adana bayanai, cikakkun shawarwari

    2) Tsarin sarrafawa yana amfani da allon taɓawa mai launi 7-inch, juyawar Sinanci da Ingilishi, mai sauƙi

    kuma mai sauƙin aiki

    3) Nazarin atomatik, yanayin bincike na hannu na yanayi biyu

    4)★ Gudanar da haƙƙoƙi na matakai uku, bayanan lantarki, lakabin lantarki, da tsarin binciken bin diddigin aiki sun cika buƙatun takaddun shaida masu dacewa

    5) Tsarin zai kashe ta atomatik cikin mintuna 60 ba tare da wani aiki ba, wanda hakan yana adana kuzari, aminci da kuma tabbas.

    6)★ Ƙarar shigar da bayanai ta atomatik sakamakon bincike na lissafi da adanawa, nunawa, tambaya, bugawa,

    tare da wasu ayyuka na samfuran atomatik

    7)★ Teburin bincike mai gina jiki wanda aka gina a ciki don masu amfani su sami damar shiga, su yi tambaya da kuma shiga cikin lissafin tsarin

    8) Lokacin tacewa kyauta ne daga daƙiƙa 10 – daƙiƙa 9990

    9) Ajiye bayanai zai iya kaiwa miliyan 1 ga masu amfani su yi shawara

    10) Ana sarrafa kwalbar hana fesawa da filastik "polyphenylene sulfide" (PPS), wanda zai iya haɗuwa

    amfani da yanayin aiki mai zafi, yanayin aiki mai ƙarfi na alkali da acid mai ƙarfi

    11) Tsarin tururin an yi shi ne da bakin karfe 304, amintacce kuma abin dogaro

    12) An yi mai sanyaya da bakin karfe 304, tare da saurin sanyaya da sauri da kuma bayanan bincike masu karko.

    13) Tsarin kariyar zubewa don tabbatar da tsaron masu aiki

    14) Tsarin ƙararrawa na ƙofar tsaro da tsaro don tabbatar da tsaron mutum

    15) Tsarin kariya da ya ɓace na bututun cire ruwa yana hana reagents da tururi daga cutar da mutane

    16) Ƙararrawar ƙarancin ruwa ta tsarin tururi, a tsaya don hana haɗurra

    17) Ƙararrawar ƙararrawa a cikin tukunyar tururi, a tsaya don hana haɗurra