Sigar Fasaha:
1. Kewayon auna matsi: 5-3000N, ƙimar ƙuduri: 1N;
2. Yanayin sarrafawa: allon taɓawa mai inci 7
3. Daidaiton nuni: ±1%
4. Tsarin da aka gyara na farantin matsi: jagorar ɗaukar nauyi mai layi biyu, tabbatar da daidaiton farantin matsi na sama da ƙasa yana aiki
5. Saurin gwaji: 12.5±2.5mm/min;
6. Tazarar farantin matsin lamba ta sama da ƙasa: 0-70mm; (Ana iya keɓance girman musamman)
7. Diamita na faifan matsi: 135mm
8. Girma: 500×270×520 (mm),
9. Nauyi: 50kg
Siffofin samfurin:
(1) Sashen watsawa na kayan aikin yana amfani da tsarin haɗin kayan rage tsutsa. Tabbatar da daidaiton kayan aikin a cikin tsarin watsawa, yayin da ake la'akari da dorewar injin.
(2) Ana amfani da tsarin ɗaukar bearings masu layi biyu don tabbatar da cikakken daidaito tsakanin faranti na matsi na sama da na ƙasa yayin tashin faranti na matsi na ƙasa.
2. Siffofin sassan lantarki:
Kayan aikin yana amfani da tsarin sarrafa kwamfuta mai kwakwalwa guda ɗaya, amfani da na'urori masu auna firikwensin da suka dace don tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na sakamakon gwajin.
3. Sifofin sarrafa bayanai da adana bayanai, zai iya adana bayanan gwaji na samfura da yawa, kuma zai iya ƙididdige matsakaicin ƙima, mafi ƙarancin ƙima, matsakaicin ƙima, daidaitaccen karkacewa da kuma yawan bambancin rukuni ɗaya na samfuran, waɗannan bayanan ana adana su a cikin ƙwaƙwalwar bayanai, kuma ana iya nuna su ta allon LCD. Bugu da ƙari, kayan aikin kuma yana da aikin bugawa: bayanan ƙididdiga na samfurin da aka gwada ana bugawa bisa ga buƙatun rahoton gwaji.