(China) YY-90 Gishiri Mai Gwajin Gishiri -Allon taɓawa

Takaitaccen Bayani:

IUsai:

Ana amfani da na'ura mai gwada gishirin gishiri don maganin saman kayan daban-daban, gami da fenti. Electroplating. Inorganic da mai rufi, anodized. Bayan maganin tsatsa da sauran magungunan hana lalata, ana gwada juriyar lalata samfuransa.

 

II.Siffofin:

1. Mai sarrafa nuni na dijital da aka shigo da cikakken ƙirar ƙirar dijital, ingantaccen sarrafa zafin jiki, rayuwar sabis mai tsayi, cikakkun ayyukan gwaji;

2. Lokacin aiki, ƙirar nunin nuni ne mai ƙarfi, kuma akwai ƙararrawar buzzer don tunatar da matsayin aiki; Kayan aiki yana ɗaukar fasahar ergonomic, mai sauƙin aiki, mai sauƙin amfani;

3. Tare da tsarin ƙara ruwa ta atomatik / manual, lokacin da matakin ruwa bai isa ba, zai iya sake cika aikin matakin ruwa ta atomatik, kuma gwajin ba a katsewa ba;

4. Mai sarrafa zafin jiki ta amfani da allon taɓawa LCD nuni, kuskuren sarrafa PID ± 01.C;

5. Kariyar yawan zafin jiki sau biyu, rashin isasshen faɗakarwar matakin ruwa don tabbatar da amfani mai aminci.

6. dakin gwaje-gwaje yana ɗaukar hanyar dumama tururi kai tsaye, ƙimar dumama yana da sauri da daidaituwa, kuma an rage lokacin jiran aiki.

7. A daidaici gilashin bututun ƙarfe ne a ko'ina diffused da conical disperser na SPRAY hasumiya tare da daidaitacce hazo da hazo girma, da kuma ta halitta da dama a kan katin gwajin, da kuma tabbatar da cewa babu crystallization gishiri blockage.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

III. Haɗu da ma'auni:

CNS 3627/3885/4159/7669/8886

JISD-0201 ; H-8502 ; H-8610; K-5400; Z-2371; GB/T1771;

ISO 3768 / 3769/ 3770; ASTM B-117/ B-268 ; GB-T2423; Farashin 150

 

IV.Ma'auni na Fasaha:

4.1 Girman Studio: 90L (600*450*400mm)

Girman waje: W1230*D780*H1150mm

4.2 Ƙarfin wutar lantarki: 220V

4.3 Abun gida:

a. An yi ɗakin injin gwajin da farantin PVC mai haske mai launin toka mai kauri na 5mm

b. Hatimin murfin dakin gwaje-gwaje an yi shi da faranti mai juriya na acrylic mai haske tare da kauri na 5mm. Dubi biyu yana kauri a ciki da wajen gefen don hana murdiya saboda yawan zafin jiki na dogon lokaci.

c. Boye haɗe-haɗe da kwalban sake cika gwajin, mai sauƙin tsaftacewa, mai sauƙin aiki.

d. Tutar iska mai matsa lamba tana ɗaukar ganga mai girman bakin karfe tare da mafi kyawun tasirin rufewa.

e. Jirgin samfurin gwajin yana ɗaukar nau'in rarraba jirgin sama, ana iya daidaita kusurwar ba da gangan ba, hazo daidai ne a kowane bangare, hazo ya daidaita gaba ɗaya, sakamakon gwajin daidai ne, kuma ana sanya adadin samfuran gwaji.

4.4 Gwajin fesa Saline; NSS, ACSS

Laboratory: 35℃±1℃.

Tutar iska: 47℃±1℃.

4.5 Gwajin juriya na lalata: CASS

Laboratory: 35℃±1℃.

4.6 Tsarin samar da iska: Daidaita karfin iska zuwa 1Kg / cm2 a cikin matakai biyu. An ɗan gyara sashin farko 2Kg/cm2, ta amfani da matatar iska da aka shigo da ita, tare da aikin magudanar ruwa. An daidaita mataki na biyu daidai 1Kg/cm2, 1/4 ma'aunin matsa lamba, daidaito da ingantaccen nuni.

4.7 Hanyar fesa:

a. Bernaut ka'idar sha brine sa'an nan atomize, atomization digiri ne uniform, babu tarewa crystallization sabon abu, zai iya tabbatar da ci gaba da gwaji.

b. An yi bututun ƙarfe ne da gilashin zafin jiki, wanda zai iya daidaita adadin feshin da fesa Angle.

c. Adadin feshin yana daidaitawa daga 1 zuwa 2ml/h (ml/80cm2/h misali yana buƙatar awoyi 16 na gwaji don matsakaicin adadin). Silinda mai aunawa yana ɗaukar ginanniyar shigarwa, kyakkyawan bayyanar, aiki mai sauƙi da kallo, kuma yana rage sararin shigarwa na kayan aiki.

4.8 Tsarin dumama: Ana ɗaukar hanyar dumama kai tsaye, saurin dumama yana da sauri, kuma an rage lokacin jiran aiki. Lokacin da zafin jiki ya kai, yanayin zafin jiki akai-akai yana canzawa ta atomatik, zazzabi daidai ne, kuma amfani da wutar yana da ƙasa. Pure titanium zafi bututu, acid da alkali lalata juriya, dogon sabis rayuwa.

4.9 Tsarin Gudanarwa:

Tankin dumama dakin gwaje-gwaje yana ɗaukar mai kula da haɓaka aminci na ruwa 0 ~ 120(Italiya EGO). Ana amfani da tsarin ƙara ruwa na hannu don haɓaka ganga matsa lamba da kuma matakin ruwa na dakin gwaje-gwaje don hana lalacewar kayan aiki daga matsanancin zafin jiki ba tare da ruwa ba.

4.10 Tsarin cire Fog: Cire feshin gishiri a cikin dakin gwaji yayin rufewa don hana gurbataccen iskar gas daga fita da kuma lalata sauran kayan aikin da ke cikin dakin gwaje-gwaje.

4.11 Na'urar Kariyar Tsaro:

a. Lokacin da matakin ruwa ya yi ƙasa, ana katse wutar lantarki ta atomatik, kuma na'urar faɗakarwa tana nuni da ƙarfi.

b. Sama da zafin jiki, yanke wutar lantarki ta atomatik, na'urar faɗakarwa mai ƙarfi nuni.

c. Lokacin da matakin ruwan gwajin gwajin (ruwa mai gishiri) ya yi ƙasa, na'urar hasken faɗakarwa tana nunawa da ƙarfi.

e. Ayyukan kariyar leka don hana rauni na mutum da gazawar kayan aiki da ya haifar da zubewar layi ko gajeriyar kewayawa.

4.12 Daidaitaccen Shigarwa:

a. Nau'in V-nau'in ajiya na ajiya--1 saiti

b. MSilinda mai sauƙi--1 inji mai kwakwalwa

c. Zazzabi mai nuna alama--2 guda

d. Mai tarawa---1 inji mai kwakwalwa

e. Gbututun ƙarfe--1 inji mai kwakwalwa

f. Humidity kofin--1 inji mai kwakwalwa

g. Glass tace--1 inji mai kwakwalwa

h. Hasumiyar fesa--1 saiti

i. Atsarin cika ruwa na utomatic--1 saiti

j. Fog tsarin cirewa---1 saiti

k. Gwajin sodium chloride (500g / kwalba)--2kwalabe

m. Plastic anti-tsatsa guga (5ml kofin aunawa)--1 guda

n. Nkaji--1 guda

 

 

V. Wurin da ke kewaye:

1. Wutar lantarki: 220V 15A 50HZ

2. Yi amfani da zafin jiki a kusa da: 5 ~ 30 ℃

3. ingancin ruwa:

(1). Gwada rabon ruwa -- ruwa mai tsafta (ruwan tsafta) (Kimanin HP ya kamata ya kasance tsakanin 6.5 da 7.2)

(2) Sauran ruwan - ruwan famfo

4. Saitin matsin iska

(1). Fesa matsa lamba -- 1.0±0.1kgf/cm2

(2). Mai sarrafa matsa lamba na iska tace -- 2.0 ~ 2.5kgf/cm2

5. An sanya shi a gefen taga: mai dacewa da magudanar ruwa da shaye-shaye.




  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana